Makabila Yetu na Urembo

Makabila Yetu na Urembo

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,494
Reaction score
145,857
That is grossy!...For the record Dada Joyce doesnt take any bullshit she is such a strong woman,wee ueajiriwa kufanya kazi na siyo kutongoza au kuleta lelemama piga mzigo matokeo utayapata mwisho wa mwezi...tatizo mmeshazoea wale wanawake wanaosema yes sir (maharagwe ya Mbeya).Wanawake wa Kinyalu ni very beautiful,strong and very smart.

Like Toxican Naughty Girl....?
 
sasa hako kamsemo kalitokea wapi maana hivi vimisemo huwaga vina ukweli ndani yake?


Ni kamsemo enzi hizo na ukoloni...ila hakuna kitu kama hicho wahehe walizoea kusema kuwa kambwa kenyewe kalikuwa kadogo refering too ngombe.....basi watu wakadhani wahehe wanakula mbwa..na hiyo siyo kweli kuwa ni tunakula mbwa miye sijawahi kuona ndugu yangu yeyote anakula mbwa....basi tuu kwani kweli Wanyamwezi au wasukuma wanapenda wanawake weupe tuu?...au kwani kweli wapare wabahili?...au kwani kweli wachaga wana miguu kama pingili za muwa?..au kwani kweli wanawake wa kisingida ni easy going?...No hakuna ukweli ndani yake basi tuu...ni watu na mitazamo yao.
 
Ni kamsemo enzi hizo na ukoloni...ila hakuna kitu kama hicho wahehe walizoea kusema kuwa kambwa kenyewe kalikuwa kadogo refering too ngombe.....basi watu wakadhani wahehe wanakula mbwa..na hiyo siyo kweli kuwa ni tunakula mbwa miye sijawahi kuona ndugu yangu yeyote anakula mbwa....basi tuu kwani kweli Wanyamwezi au wasukuma wanapenda wanawake weupe tuu?...au kwani kweli wapare wabahili?...au kwani kweli wachaga wana miguu kama pingili za muwa?..au kwani kweli wanawake wa kisingida ni easy going?...No hakuna ukweli ndani yake basi tuu...ni watu na mitazamo yao.

Ni kweli wanaume wengi wa kisukuma wanapenda wanawake weupe....ila of course kuna exceptions...wink wink
 
....Uncle J labda alimwomba issue akiwa tingasi!!? Maana nasikia yule dada wa kinyalu nyeti zake amezitwanga kufuri la chuma lililomiminiwa shaba. Kulivunja inabidi uje na welding ya kukatia vyuma vya tractor..... na ukishindwa na moto unakuwakia!.
Yah dada Joy nasikia Brenda,who knows

Of course i am a proud Nyalu aisee from Nyalu land...and no its not true kuwa wanyalu wanakula Mbwa..nikamsemo tuu hako.
Bora muendelee kula mbwa kuliko hii tabia yenu ya kuroga wanaume…..

BTW nani aliwahi kufanya kazi boss wake akawa Mbeijing? ni kero kubwa.....akiwa mkali kaazi kweli na akiwa kama yule Mbunge aliesaula wengi wao wanataka mshiriki kile kitendo ukikataa unakula kimemo......
 
LOL!...Oh yes indeed like toxican Naughty girl.....How did you know that? you finally did your research uh.

yeah..i had to do my research, you know....

Toxican Naughty Girl is fiyaaaaaaaa...she's hot to death
 
Yah dada Joy nasikia Brenda,who knows


Bora muendelee kula mbwa kuliko hii tabia yenu ya kuroga wanaume…..

BTW nani aliwahi kufanya kazi boss wake akawa Mbeijing? ni kero kubwa


YO YO No waaaay!... we dont roga wanaume hata kidogo that is uncivilised and really?!.who believe in rogaring hakuna kitu kama hicho period...

I will Btw you this...kuna a lot of beijing's siku hizo in ofisi siyo kama zamani tulikuwa nyuma sana..tukidhani wanaume only can do better than wanawake...mnasema binadamu wote ni sawa then lets be equal kwa nini wanawake tunawekwa nyuma..so now nkitawaliwa na wanawake makazini mnaona hatari..why?
 
Mimi ni cross between msukuma na mnyamwezi....

Ila mimi i don't care...toxican kanichanganya akili.....

Well well well itabidi niongee naye 4shoo...Nitamueleza bwana kuna rikaka ra kisukuma na kinyamwezi rimekuzimia...na mta make a good couple kama jay na B.
 
hahaha Toxican naughty girl is SO fierce for really!....i see! i see!...mmh i like your style.LOL!...

Yeah...Toxican Naughty Girl is da bombest mami.....

Johnson is in trouble now....I better coz I don't wanna get him in more trouble
 
Well well well itabidi niongee naye 4shoo...Nitamueleza bwana kuna rikaka ra kisukuma na kinyamwezi rimekuzimia...na mta make a good couple kama jay na B.

Yeah Bonnie and Clyde....
 
mnasema binadamu wote ni sawa then lets be equal kwa nini wanawake tunawekwa nyuma..so now nkitawaliwa na wanawake makazini mnaona hatari..why?
Weeeee nani kasema Binadamu ni sawa???

BTW kama mwanamke awe boss wangu kwa sasa ningependelea Rita Paulsen

Mimi ni cross between msukuma na mnyamwezi....

Inaelekea una dada wazuri sana.....hook me one.
 
Sasa mwanjelwa hutaki?..unadhani utafananisha mademu wa Kinyalu na wale wa Pale Mwanjelwa sokoni au kule soko Matola? ......wee sema ukweli wako... really talk!

you make me happy. You make my day. Wanawake Iringa!? Wale wale ninaowajua mimi! Labda wewe
 
Yeah...Toxican Naughty Girl is da bombest mami.....

Johnson is in trouble now....I better coz I don't wanna get him in more trouble


Hahahahah tell Johnson to calm down na yeye mbona ana fujo sana eeeh!...lol..i didn't know if yo are this stupid hahahahah you really crack me out...
 
Hahahahah tell Johnson to calm down na yeye mbona ana fujo sana eeeh!...lol..i didn't know if yo are this stupid hahahahah you really crack me out...

hey stupid is my middle name, you didn't know..? i thought you knew...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom