Majina ya kizaramo bana


dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Eti Bahatisha,. Havijawa, havinitishi, siwazuri. Siajabu, Nifanyeni, mfanyeji. Mkalienimbali, msiba, ziara.kikucha, mkomeni nk kha hivi huwa wanafikiria nini hawa watu?
 
The Good

The Good

Senior Member
Joined
May 26, 2010
Messages
153
Likes
6
Points
35
The Good

The Good

Senior Member
Joined May 26, 2010
153 6 35
Eti Bahatisha,. Havijawa, havinitishi, siwazuri. Siajabu, Nifanyeni, mfanyeji. Mkalienimbali, msiba, ziara.kikucha, mkomeni nk kha hivi huwa wanafikiria nini hawa watu?
Just like Mr Brown, Mr Black, Mr Stone, Mr Wood...., huwa wanafikiria nini? Ni utamaduni tu Name is nothing but identity that is all!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Just like Mr Brown, Mr Black, Mr Stone, Mr Wood...., huwa wanafikiria nini? Ni utamaduni tu Name is nothing but identity that is all!!


hapo umemzima mbaya lakini kwenye kijani sidhani kama hilo jina lipo..
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,944
Likes
1,523
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,944 1,523 280
siwema,bahati,msafiri,mema,kazi. Waarabu:maftah,abuu huraira,n.k. wazungu:livingstone,Washington,Victor,Dickson,Godfrey,Mr.Young
 
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
629
Likes
65
Points
45
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
629 65 45
"Dedam"!........ndo yaleyale!
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,769
Likes
2,323
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,769 2,323 280
Eti Bahatisha,. Havijawa, havinitishi, siwazuri. Siajabu, Nifanyeni, mfanyeji. Mkalienimbali, msiba, ziara.kikucha, mkomeni nk kha hivi huwa wanafikiria nini hawa watu?[/QUOT
Mwafilombe,Mwakyusa,Mwambatata,Mwamalumbili.Enhe nakuja tena Mlokozi,Byarugaba,Rutateneko,Mushumbushi,kitankula eh najiuma ulima safi sana Wazaramo,Wahaya,Wanyakyusa kwa majina asilia,akina Brown wamepotezea mbaaali
 
mankind

mankind

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
216
Likes
58
Points
45
mankind

mankind

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
216 58 45
<br />
<br />
hapo umemzima mbaya lakini kwenye kijani sidhani kama hilo jina lipo..
<br />
<br />
although i dont agree with the point ,the name black is present dont u know the singer rebecca black?
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
967
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 967 280
hushangai ya kichina unashangaa ya kizaramo!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
siwema,bahati,msafiri,mema,kazi. Waarabu:maftah,abuu huraira,n.k. wazungu:livingstone,Washington,Victor,Dickson,Godfrey,Mr.Young
Kuna mmoja nilikutana nae anaitwa Matusi Mohammed............simsahau
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,150
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,150 280
hivi juna mtu anaitwa nifanyeni???????

mhhhh

msinune,
zanzibar kuna haji m.atako.....true story
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Eti Bahatisha,. Havijawa, havinitishi, siwazuri. Siajabu, Nifanyeni, mfanyeji. Mkalienimbali, msiba, ziara.kikucha, mkomeni nk kha hivi huwa wanafikiria nini hawa watu?
Mkegani, Sikitu, Siwema etc, haya ni maneno ya kiswahili wanayopewa watoto wa kiswahili kama majina. Kama unaujua utamaduni wa Khanga basi hutashangaa na utamaduni wa majina. Unakuta mtu anampatia jina mtoto wake ili kutuma ujumbe kwa hasimu wake. Watu wa pwani hupenda sana kuoa mke zaidi ya mmoja na matokeo yake wakewenza wakimaliza kuvaliana Khanga za mafumbo wanaingia kwenye majina ya watoto. Ni moja kati ya kazi za fasihi
 
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
99
Likes
2
Points
0
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined Aug 15, 2011
99 2 0
Wangoni: Komba, nguruwe, Mapunda, Mang'ombe
Wasukuma: Juakali, Saanane, Fungameza, Fungamlango
Wamakonde wao ndio komesha, hawana majina kabisa... unapokuwa rafiki yake ndio atakuuliza wewe unaitwa nani? ukimwambia unaitwa Mwita basi naye atakwambia basi namimi naitwa Mwita!!
 
A

Apta Kayla

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
326
Likes
1
Points
0
A

Apta Kayla

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
326 1 0
Eti Bahatisha,. Havijawa, havinitishi, siwazuri. Siajabu, Nifanyeni, mfanyeji. Mkalienimbali, msiba, ziara.kikucha, mkomeni nk kha hivi huwa wanafikiria nini hawa watu?
<br />
<br />
Hakuna hata jina moja la kizaramo hapo. Ni matakwa ya wazazi walioamua kuwapa watoto wao majina ambayo ni maneno ya kawaida kabisa yatumikayo katika lugha ya kiswahili.
Ungeniambia Mwanamkulu, Magati, Kibule, Kibasi, Mziwanda hayo ndo majina ya kizaramo.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,659
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,659 280
Eti Bahatisha,. Havijawa, havinitishi, siwazuri. Siajabu, Nifanyeni, mfanyeji. Mkalienimbali, msiba, ziara.kikucha, mkomeni nk kha hivi huwa wanafikiria nini hawa watu?
mwa j...havi j...baat.(bahati)...siwa zed(siwazuri)....
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
rukia,lol!
hivi hakuna dakia?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
muache achakarike banaa, na akipata kazi ya hela zaidi yako na ww unatafuta zaidi yake. akileta ramani ya nyumba muambie unataka ghorofa. namna hiyo mambo yanakua mswano wakati wote!
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,360
Likes
1,402
Points
280
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,360 1,402 280
Kuna mmakonde mmaraba namjua anaitwa Saanane juu ya bati.
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,297