Majimbo ambayo upinzani umezulumiwa waziwazi


J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
5
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 5 35
Yafuatayo ni majimbo ambayo dalili zinaonyesha kuwa matokeo yamechakachuliwa ili kuipa CCM ushindi ingawa wapinzani walishinda;

1. Shinyanga mjini
2. Sumbawanga mjini
3. Mbozi Magharibi
4. Bukoba mjini
5. Tandahimba
6. Karagwe
7. Kigoma mjini
8. Kilombero
9. Segerea
10.Geita
11.Kibaha mjini
12.Tarime
13.Arumeru Magharibi
14.Babati vijijini
15.Mvomero
16.Njombe magharibi

Inaendelea,mnakaribishwa kuongezea.....
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Haya majimbo inabidi yakombolewe ngazi kwa ngazi
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Yafuatayo ni majimbo ambayo dalili zinaonyesha kuwa matokeo yamechakachuliwa ili kuipa CCM ushindi ingawa wapinzani walishinda;

1. Shinyanga mjini
2. Sumbawanga mjini
3. Mbozi Magharibi
4. Bukoba mjini
5. Tandahimba
6. Karagwe
7. Kigoma mjini
8. Kilombero
9. Segerea
10.

Mnakaribishwa kuongezea.....
Kwa hiyo una maana kuwa kura za hayo majimbo uliyoyataja zingeenda kwa slaa angeshinda? Au unaongelea kura za ubunge?
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
i dont know about bukoba mjini (kagasheki was very strong there) but defenetely magu
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Kwa hiyo una maana kuwa kura za hayo majimbo uliyoyataja zingeenda kwa slaa angeshinda? Au unaongelea kura za ubunge?
atakuwa anaimanisha Ubunge mfano Shy mjini eti CCM wameshinda kwa kura moja na msimamizi hajulikani alipo mpaka sasa kwani kabla ya kutanga matokeo ya CCM kushinda alisha tangaza kuwa Chadema wameshinda gafla akabadili..
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
47
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 47 45
ongeza jimbo la kigoma kaskazini
 
J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
5
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 5 35
[wa hiyo una maana kuwa kura za hayo majimbo uliyoyataja zingeenda kwa slaa angeshinda? Au unaongelea kura za ubunge]


Kwenye majimbo hayo nililenga hasa kura za Ubunge. Kwa kawaida kura za Urais na Ubunge haziwezi kutofautiana sana kwenye jimbo moja. Inaelekea National-wise uchakachuaji umefanyika kwa kiasi kikubwa zaidi kwenye kura za Urais.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,932
Likes
522
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,932 522 280
Yafuatayo ni majimbo ambayo dalili zinaonyesha kuwa matokeo yamechakachuliwa ili kuipa CCM ushindi ingawa wapinzani walishinda;

1. Shinyanga mjini
2. Sumbawanga mjini
3. Mbozi Magharibi
4. Bukoba mjini
5. Tandahimba
6. Karagwe
7. Kigoma mjini
8. Kilombero
9. Segerea
10.Geita
11.Kibaha mjini
12....

Mnakaribishwa kuongezea.....
Temeke
Babati Vijijini..
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
hayo majimbo chadema wameporwa ubunge na CCM
 
laplap

laplap

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
0
laplap

laplap

Member
Joined Nov 5, 2010
27 0 0
mijitu mizima haioni aibu kiuba kura

haya majamaa sijui yakojeeee?/ yanaboa kama nini
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Yafuatayo ni majimbo ambayo dalili zinaonyesha kuwa matokeo yamechakachuliwa ili kuipa CCM ushindi ingawa wapinzani walishinda;

1. Shinyanga mjini
2. Sumbawanga mjini
3. Mbozi Magharibi
4. Bukoba mjini
5. Tandahimba
6. Karagwe
7. Kigoma mjini
8. Kilombero
9. Segerea
10.Geita
11.Kibaha mjini
12....

Mnakaribishwa kuongezea.....
songea mjini nayo wamechakachua..
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
No comment nahisi ntajishushia credibility manake muendako siko jamani
 
J

Jemedari

Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
3
J

Jemedari

Member
Joined Oct 10, 2010
13 0 3
Ukiangalia kwa makini, majimbo mengi ambayo chadema wameshinda ilihitajika nguvu kubwa kutoka kwa wananchi kushinikiza matokeo yatolewe hata kukesha watu walikesha. Vp kwenye majimbo ambayo umma haukujitokeza kwa nguvu na idadi kubwa?
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Hivi siredo duh mie simo imejaa matusi ya nguoni nimeamiamini kwa nini JK anaomba vyombo vya habari vimsaidie kutibu majeraha kwa ni wazi kwa kunyang'anya haki ya wananchi wengi wana hasira si kifani...
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Kuna kajamaa fulani huku kana avatar ya mwanaume aliyevaa kihereni naomba nimtukane jamaniiiiiiiiiiiii Ni KAS**GE fulani hivi. Sijui ni nani anakab**hua humu. @#$@$$^$#$$&^^
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
Mbona lwakatare wa bukoba alikubali kushindwa? Au hamumwamini?
 
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
212
Likes
2
Points
35
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined Nov 5, 2010
212 2 35
Yafuatayo ni majimbo ambayo dalili zinaonyesha kuwa matokeo yamechakachuliwa ili kuipa CCM ushindi ingawa wapinzani walishinda;

1. Shinyanga mjini
2. Sumbawanga mjini
3. Mbozi Magharibi
4. Bukoba mjini
5. Tandahimba
6. Karagwe
7. Kigoma mjini
8. Kilombero
9. Segerea
10.Geita
11.Kibaha mjini
12....

Mnakaribishwa kuongezea.....
Jimbo la mvomero nalo ccm walichakachua ili kumnusuru mshika mikoba wao amos makala. Nimeambiwa chadema walikuwa wameshinda.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,444
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,444 280
zile zilikuwa ni kelele za wavuta bangi, kawaambie mama zako wajaribu kuanzia kesho, hali itakuwa tofauti na wakati wa tulikuwa tupo kwenye uchaguzi.
POINT TAKEN!!!:cool:
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,249
Likes
554
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,249 554 280
ndio wavuta bangi, mtu mwenye akili kama zako utasema nani,si bora hao uliowataja kuliko...Rais Slaa( daktari wa dini), makamu rais mzee said( darasa la saba), waziri mkuu Mbowe (mwehu , mmiliki wa madanguro), SUGU waziri ( mvuta bangi, Chizi, muuza unga), Lema (mwizi, jambazi, haramia, mwehu)
Wengine wakiwashwa basi hutakiwa kukunwa, Mod toa lau saa moja tufungue akiba zetu kibindoni...
 

Forum statistics

Threads 1,238,296
Members 475,878
Posts 29,315,094