kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,638 Reaction score 19,031 Aug 11, 2015 #21 Wanashangaza.....asbh ukipita wanajifanya kuwajua wenye magari kuomba lift tu....
aise JF-Expert Member Joined May 16, 2018 Posts 8,478 Reaction score 23,708 Apr 29, 2019 #22 mukulupapaa said: Airport wao wamekuwa ndege?tena za air tanzania zisizoruka Click to expand... Sasahivi ndege zinaruka Mkuu! Capt Tamar said: Basi mchagueni Pombe na hilo tatizo litaisha Click to expand... Na ndiyo yupo magogoni!
mukulupapaa said: Airport wao wamekuwa ndege?tena za air tanzania zisizoruka Click to expand... Sasahivi ndege zinaruka Mkuu! Capt Tamar said: Basi mchagueni Pombe na hilo tatizo litaisha Click to expand... Na ndiyo yupo magogoni!