Old Member (Retired)
JF-Expert Member
- Sep 29, 2012
- 3,401
- 1,618
Wanawake wengi ambao wanaishi Gongo la Mboto (Masister duh) ukiwauliza wanakaa wapi watakujibu wanakaa "Airport"
Sasa huwa najiuliza, wewe unakaa Gongo la Mboto kabisa tena ukifika Gongo la Mboto unapanda daladala kisha unachukua bodaboda ukishuka kwenye bodaboda unachukua baiskeli mpaka nyumbani lakini ukiulizwa unakaa wapi? Unasema nakaa "Airport"
Tofauti sana na wanaume, mwanaume atakwambia mi nakaa Gombs mwanangu au UK.Kina dada, kama unakaa Gongo la Mboto sema unakaa Gongo la Mboto na sio kusema unakaa Airport.
Posted by: MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)
Sasa huwa najiuliza, wewe unakaa Gongo la Mboto kabisa tena ukifika Gongo la Mboto unapanda daladala kisha unachukua bodaboda ukishuka kwenye bodaboda unachukua baiskeli mpaka nyumbani lakini ukiulizwa unakaa wapi? Unasema nakaa "Airport"
Tofauti sana na wanaume, mwanaume atakwambia mi nakaa Gombs mwanangu au UK.Kina dada, kama unakaa Gongo la Mboto sema unakaa Gongo la Mboto na sio kusema unakaa Airport.
Posted by: MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)