Majibu ya kukera unapochati na mpenzi wako

Majibu ya kukera unapochati na mpenzi wako

labda kati ya moja wapo:-
1. yuko kwenye mood
2. yuko busy
3. mapenzi kwishnei
 
Sasa kuanzia kombora mpaka lala salama ni I Love You na I Miss You tu?
Yaani akiona jina lako tu anajua msg iliyokuja kabla hajaifungua!
Baada ya muda atakuwa hajibu kabisa!

n kwamba huwa tunaongea meng 2 cyo mapenzi tu isitoshe 2po mikoa tofaut,m npo mwanza ye yupo arusha.
 
Hana hisia na wewe, muulize pia utamuona atakavyokua mkalii
 
sipendi sms zinazojirudia maudhui yaleyale kila siku akaaa mim sitaki kabisaaaaaa ukiona hivyo huna jipya kwake yote ya zaman
 
niliachana na demu wangu mmoja enzi hizo kwa siku anaweza tuma sms 100 na anataka umjibu nikamwambia kazi yangu siyo kukujibu sms zako tu nafanyakazi za kuniingizia kipato...akanunu nikamwambia kwa hilo wala usitegemee nikuombe msamaha akanunu mazima...
 
Habarini wana mmu,hope mko vizuri.

Hivi inakuwaje pindi unamwambia au kumuandikia mpenzi wako sms unamwambia 'nakupenda dia' halafu anakujibu 'poa',unamwambia 'nimekumis kpnz' anajibu 'poa','unaendeleaje mpnz?'anajibu 'poa'.

Mi binafsi inaniuma na kunkera pia,please nisaidieni wakuu, ni nini kinakuwa kinaendelea?

Ha ha ha ha ha..ukiona HVO hatak kuchat na we..we
 
jana nilijikuta namjibu myhubby hivyo sababu nilikua bz nachat
 
The Boss

Umesema kweli, thats why hata kwenye ndoa kuna stage mnafikia mnaishi as if ni marafiki tu, mkishazoeana mambo mengine yanapungua

Relationshops zina ku grow...
hizo za i love you kutwa ni stages za mwanzo

sasa hebu nenda stages zinazofuata....
mkumbushe kitu cha kiofisi....muulize mkopo wake amefikia wapi?
au kitu chochote mlichowahi kuzungumza....

kila relationship ina 'honeymoon period'
ikiisha hapo mnaingia kwenye reality......hebu muulize kuhusu bosi wake anaemkera uone atakavyo tiririka
..
 
Last edited by a moderator:
Habarini wana mmu,hope mko vizuri.

Hivi inakuwaje pindi unamwambia au kumuandikia mpenzi wako sms unamwambia 'nakupenda dia' halafu anakujibu 'poa',unamwambia 'nimekumis kpnz' anajibu 'poa','unaendeleaje mpnz?'anajibu 'poa'.

Mi binafsi inaniuma na kunkera pia,please nisaidieni wakuu, ni nini kinakuwa kinaendelea?
POA tu!
 
Mie namwambia mume wangu kila siku bfo hatujalal usiku'i love u my darling' and he replies i love u too sweethert.kisses.nisipoanza mimi...anaanza yeye....wen u realy love someone make sure wanajua u really love them....hatujui kesho itakuwaje.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom