Majibu ya kukera unapochati na mpenzi wako

Majibu ya kukera unapochati na mpenzi wako

Babycute

Member
Joined
Dec 30, 2013
Posts
81
Reaction score
16
Habarini wana mmu,hope mko vizuri.

Hivi inakuwaje pindi unamwambia au kumuandikia mpenzi wako sms unamwambia 'nakupenda dia' halafu anakujibu 'poa',unamwambia 'nimekumis kpnz' anajibu 'poa','unaendeleaje mpnz?'anajibu 'poa'.

Mi binafsi inaniuma na kunkera pia,please nisaidieni wakuu, ni nini kinakuwa kinaendelea?
 
Habarini wana mmu,hope mko vizuri.

Hivi inakuwaje pindi unamwambia au kumuandikia mpenzi wako sms unamwambia 'nakupenda dia' halafu anakujibu 'poa',unamwambia 'nimekumis kpnz' anajibu 'poa','unaendeleaje mpnz?'anajibu 'poa'.

Mi binafsi inaniuma na kunkera pia,please nisaidieni wakuu, ni nini kinakuwa kinaendelea?


Relationshops zina ku grow...
hizo za i love you kutwa ni stages za mwanzo

sasa hebu nenda stages zinazofuata....
mkumbushe kitu cha kiofisi....muulize mkopo wake amefikia wapi?
au kitu chochote mlichowahi kuzungumza....

kila relationship ina 'honeymoon period'
ikiisha hapo mnaingia kwenye reality......hebu muulize kuhusu bosi wake anaemkera uone atakavyo tiririka
..
 
sometimes mood wa mapenzi hutoweka. Tena bora amekujibu poa badala ya kukuchunia.
 
wanamlala na wanamemkoleza ukweli hunajieleza wenyewee subiri za uso laivu laivu
 
Hizo ni dalili za kutohitajiwa na mpenzi wako.Ki ukweli kwa watu mnaopendana ukipokea msg ya I LOVE U au I miss u ni lazima utaonyesha positive reaction.
 
Unazo tabia ya kuomba omba pesa. Jamaa anakupotezea kiaina.
 
Labda amewahi kujibu kimahaba hapo hapo na wewe ukampiga mzinga so anaogopa akijibu tena kimapenzi mzinga ungine unafuatia! Maana na nyie mkichekewe kidogo tu mnatugeuza bank sasa

Mwisho wa mwezi huu mrembo jamaa mawazo yake yote ni kwenye pango la nyumba!
 
kila muda beb beb..
miss u,lov u,nid u aisee zinachefua yani huna muda wa kuongelea vitu vingine?

hata kama anakupenda anachoka uphillipino huo anza kuongelea na vingine bn...
kuonyesha unapenda sio lazima yawe hayo maneno kila mara kama song of lawino
 
Babycute,

shukuru hata umejibiwa hiyo poa!

kuna wenzako wanaishia kupewa matusi, ama sms zao kujibiwa baada ya mwezi kuisha.

Love is a hypocretic institution to the big extent! mizinga unanipiga, vocha nakurushia daily,

Halafu mwishowe simu wapigiwa wengiiiine....!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom