Majibu ya kukera unapochati na mpenzi wako

Majibu ya kukera unapochati na mpenzi wako

Weraa..! Weraaa...! Tumboo! Honey..honey..honey..my foot! Unalionesha upendo linaona umelipapatikia..! Ni kuyaacha tu

Eee waga nawaangalia kweli yan waschana wengne utaskia beby cjui kafanyaje honey wang mm ananipenda, yani wananichefuaga kwelii tena mda mwingne huaga nauliza una mda gan kwenye mahusiano maana mambo ya bby yashapitwa na wakati,
 
Eee waga nawaangalia kweli yan waschana wengne utaskia beby cjui kafanyaje honey wang mm ananipenda, yani wananichefuaga kwelii tena mda mwingne huaga nauliza una mda gan kwenye mahusiano maana mambo ya bby yashapitwa na wakati,

mmmmh!!!!
 
kila muda beb beb..
miss u,lov u,nid u aisee zinachefua yani huna muda wa kuongelea vitu vingine?

hata kama anakupenda anachoka uphillipino huo anza kuongelea na vingine bn...
kuonyesha unapenda sio lazima yawe hayo maneno kila mara kama song of lawino

ahahaaa aache uphilipino aanze kuchkuch hotae hahaaa
 
Mfyuuuu unaitkad za kishamba mtu akigegedwa ndio hana jipya lol acha izo mambo ndio shida yenu vijana.......kua na watu rika limeenda kweli kuna raha yake

hahahaha tumbooooooo....wewe bwana mie nilimfuata demu ili nimgegede. nikushamaliza move on to the next bana. alafu wewe mie hilo wowowo lako.

hao watu wa rika kuwa nao tuu bwana sii ndio wanahudumia vizuri. mie sitaki hudumia. nahudumia kwa muda wakugegeda tuuu
 
ngumu kidogo kuielewa... navyopenda mahaba niue.. akifikia stage hii sijui ntafanyaje
 
Hizo ni dalili za kutohitajiwa na mpenzi wako.Ki ukweli kwa watu mnaopendana ukipokea msg ya I LOVE U au I miss u ni lazima utaonyesha positive reaction.

true banaa.. mm nkipokea sms ya i love you kutoka kwa nimpendae nafarijika sanaaa. ata kama moody ya kazi ilipotea basi nitakuwa na moral ya kazi upya
 
Babycute,

shukuru hata umejibiwa hiyo poa!

kuna wenzako wanaishia kupewa matusi, ama sms zao kujibiwa baada ya mwezi kuisha.

Love is a hypocretic institution to the big extent! mizinga unanipiga, vocha nakurushia daily,

Halafu mwishowe simu wapigiwa wengiiiine....!

mmmmmh... mkuu una mpenzi kweli???
 
Last edited by a moderator:
Pole mwaya bt wanaume wapo wengi haina haja yakumbembeleza uyo kakuchoka.....

Ushawahi jiuliza kwanini wazee Wa zamani walikuwa wavumilivu? Kwanini wamedumu kwenye mahusiano hadi Leo hii?
 
Kaizer na Nicas Mtei nawapa new assignment hii hapa mriwadhe mtoto jaman mkishamaliza wasilisha kwa babu Asprin asahihishe(marking)
 
Last edited by a moderator:
nawe akikutumia msg mjibu poa..alafu uone atafanya nini...acha kunung'unika...yawezekana ndo majibu yako hayo...yanakurudia unaanza lalamika.....poleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Labda amewahi kujibu kimahaba hapo hapo na wewe ukampiga mzinga so anaogopa akijibu tena kimapenzi mzinga ungine unafuatia! Maana na nyie mkichekewe kidogo tu mnatugeuza bank sasa

Mwisho wa mwezi huu mrembo jamaa mawazo yake yote ni kwenye pango la nyumba!

Mkuu hapa umepiga utosini kabisa. Ndio zao anatuma sms ya mahaba ukijibu kimahaba unapigwa kirungu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom