Majeruhi wa mapenzi, tushauriane tufanye nini

Majeruhi wa mapenzi, tushauriane tufanye nini

Wadada punguzeni kuonjesha kama wauza karanga. Aonje aliyenunua tu, mwisho wa siku wakaka wanaona ya nn kujipa shida ya majukumu mara leo nitoe out, kesho sina vocha, mara hela ya saluni, keshokutwa kodi ya nyumba/chumba imeisha.
Mtondogoo sare ya shughuli, bila kusahau simu imedumbukia kwenye maji naomba smartphone mpya...
Wakati take away zimejaa kibao.
 
Wadada punguzeni kuonjesha kama wauza karanga. Aonje aliyenunua tu, mwisho wa siku wakaka wanaona ya nn kujipa shida ya majukumu mara leo nitoe out, kesho sina vocha, mara hela ya saluni, keshokutwa kodi ya nyumba/chumba imeisha.
Mtondogoo sare ya shughuli, bila kusahau simu imedumbukia kwenye maji naomba smartphone mpya...
Wakati take away zimejaa kibao.

Aonje aliyenunua tu....unamaanishaje
 
Nahisi watu wanapelekeshwa na mitindo ya wenzetu.... badala ya kukubali kuwa mapenzi ni sehemu ndogo sana ya mahusiano. Na pia kwamba kuna njia nyingi sana za kuanza mahusiano bila kuanzia kwenye mapenzi!

Hapa ndipo ninapokumbuka kitabu kimoja nilisoma zamani kidogo, .... "I Married You" .

Binafsi, sitaacha kuenzi mbinu zetu za 1947...!!
 
Hatakama papuchi ulimpa, kwani shingapi,, hata yeye dudu atakuwa kakupa, unamuweka kapuni unakula buti alafu unasepa
mi naliaga kama nilimpa papuchi lakini kama sikumpa
HATA AANDIKE GAZETI NAMUONA ---- tu
kwani shingapi.......

sililiii mtu hata sekunde labda tu NIMEMPA PAPUCHI
 
brenda18 umeniacha hoi...
Nilidhani wengi wa wanawake wana mtizamo kama masai dada, akitoa papuchi then akaachwa anaumia zaidi, lakini kama akiachwa kabla ya kuonjesha tunda haumii sana...nilidhani hiyo ndio principle ya wengi, kumbe wapo wanaoumia wakiachana kabla ya kupeana mgegedo...#terrible (in-french-accent)
 
Last edited by a moderator:
Nahisi watu wanapelekeshwa na mitindo ya wenzetu.... badala ya kukubali kuwa mapenzi ni sehemu ndogo sana ya mahusiano. Na pia kwamba kuna njia nyingi sana za kuanza mahusiano bila kuanzia kwenye mapenzi!

Hapa ndipo ninapokumbuka kitabu kimoja nilisoma zamani kidogo, .... "I Married You" .

Binafsi, sitaacha kuenzi mbinu zetu za 1947...!!

hili ndo swala kubwa
watu hushangaza pale unapokua nae karibu tu anataka mahusiano inashangaza
 
Hahahaa sasa unauaje kwamba huyu ni mnunuzi. Btw hayo ni maneno ya grafani11 ndo nlikuwa namtaka afafanue ila wewe unaonekana umeelewa
Hata mimi sikuelewa ujue...!
Eti wewe ni wakati upi unaumia zaidi:
..Ukitoa papuchi afu jamaa akupige chini?
..Mkipigana chini kabla ya kugegedana?
Naomba majibu..!
 
Hatakama papuchi ulimpa, kwani shingapi,, hata yeye dudu atakuwa kakupa, unamuweka kapuni unakula buti alafu unasepa

weeeee
aiseee acha tu ukiona mtu haumii akishatoa papuchi labda ni NUNDA au ana pretend tu
au anauza
 
brenda18 umeniacha hoi...
Nilidhani wengi wa wanawake wana mtizamo kama masai dada, akitoa papuchi then akaachwa anaumia zaidi, lakini kama akiachwa kabla ya kuonjesha tunda haumii sana...nilidhani hiyo ndio principle ya wengi, kumbe wapo wanaoumia wakiachana kabla ya kupeana mgegedo...#terrible (in-french-accent)

mimi nimetoa macho aiseee nikapita wima
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom