Majeruhi wa mapenzi, tushauriane tufanye nini

Majeruhi wa mapenzi, tushauriane tufanye nini

Nitawapa zote mbili...maana ukiwa na akili mbili basi hushindwi kufika uendako. Na ukiwa na akili moja ndiyo hiyo shida...umekutana na jam..muda unakwenda, wew unauweka usiku...utakapokuja kustuka..huo wakati sio wako tena. Unabaki na majuto ni mjukuu. Matokeo yake sasa hasara zoote unazitafutia kanisa ukaombewe. Utatembea makanisa yoote...udipate nafuu...kumbe shida ni kuwa na akili ya pili ili usolve hiyo hesabu. UKIELEWA TU...Msongo hakuna, unyonge hakuna, tutakwenda kwa usawa, utu na haki. UTAKOSAJE HESHIMA HAPO??? Nisikilize mm, niulize mm, nieleze mm, nikosoe mm, nielimishe mm, niongoze mm ikiwa umejaaliwa hekima. HIVI VIPENGELE VYA KUJIKUBALI...Halafu una-serebukaa, serebukaa, utaweza pendwa teenaa! serebukaa, serebukaa utaweza pendwa teena. Jipe ujasiri mdada, usijivute vute...njoo uni- PM...nikupe neno. Ningependa ma-she wote watembee vifua mbele kwa maringo ya kike kudhihirisha ustawi mzuri wa afya ya mwili na akili na uhuru kamili. Hima, amkeni sasa na muwaamshe na wenzenu. VINGINEVYO DUNIA YA WANAWAKE IKO VULULU VULULU. IMEVURUGWA. Ondoa iyo soni iso faida...njoo.
 
Nitawapa zote mbili...maana ukiwa na akili mbili basi hushindwi kufika uendako. Na ukiwa na akili moja ndiyo hiyo shida...umekutana na jam..muda unakwenda, wew unauweka usiku...utakapokuja kustuka..huo wakati sio wako tena. Unabaki na majuto ni mjukuu. Matokeo yake sasa hasara zoote unazitafutia kanisa ukaombewe. Utatembea makanisa yoote...udipate nafuu...kumbe shida ni kuwa na akili ya pili ili usolve hiyo hesabu. UKIELEWA TU...Msongo hakuna, unyonge hakuna, tutakwenda kwa usawa, utu na haki. UTAKOSAJE HESHIMA HAPO??? Nisikilize mm, niulize mm, nieleze mm, nikosoe mm, nielimishe mm, niongoze mm ikiwa umejaaliwa hekima. HIVI VIPENGELE VYA KUJIKUBALI...Halafu una-serebukaa, serebukaa, utaweza pendwa teenaa! serebukaa, serebukaa utaweza pendwa teena. Jipe ujasiri mdada, usijivute vute...njoo uni- PM...nikupe neno. Ningependa ma-she wote watembee vifua mbele kwa maringo ya kike kudhihirisha ustawi mzuri wa afya ya mwili na akili na uhuru kamili. Hima, amkeni sasa na muwaamshe na wenzenu. VINGINEVYO DUNIA YA WANAWAKE IKO VULULU VULULU. IMEVURUGWA. Ondoa iyo soni iso faida...njoo.

Mhh confidentiality ikoje? Sio nakuja pm huko tunaongea vizuuri baada ya muda nalikuta faili limemwagwa humu...
 
Unaweza ukadhani kuwa ni mtu sahihi kwako,ukampenda,kumjal kwa kila hali,kumheshim na kuthamini lakini mwisho wa cku yanajiridia yaleyale, kwa kweli inaumiza sana hadi unakata tamaa
 
Unaweza ukadhani kuwa ni mtu sahihi kwako,ukampenda,kumjal kwa kila hali,kumheshim na kuthamini lakini mwisho wa cku yanajiridia yaleyale, kwa kweli inaumiza sana hadi unakata tamaa

Mhhhh...ila inategemea, kuna mengine yanazungumzika
 
kuna mmoja niliona sitaki nimpotezee muda baada ya kuona hatuendani..

nikamwambia tuachane ili kila mtu akaanze maisha mapya (tulikua hatujawahi sex)..

nilichoshangaa aliniomba japo tusex mara 1 ndipo tuachane..lol..

ama kweli watu wanatofautiona..

Lol... hata mie nisingekubali bila kukuonja.
 
mamboz?
ni matumaini yangu sote tumeuanza mwaka vizuri. wagonjwa tunawaombea mpone haraka kabla hatujaimaliza january, inshallah!
...........mapenzi matamu lakini machungu, asilimia kubwa tumewahi kuwatenda ama kutendwa na wenzi wetu. wengine tumekuwa wabishi hata tukitendwa tunapenda tena. tunalia tunanyamaza lakini tunarudia yaleyale. hapa naomba tusaidiane kwa waliokata tamaa ya kupenda, wanaoona mapenzi machungu na kuhisi mapenzi hayapo kwa ajili yao tena. je tukitendwa ndio iwe mwisho wa kupenda? ni sahihi kukata tamaa mara baada ya kutendwa mara moja au mbili?
kuna namna yoyote ya kuzuia tusitendwe?
Tufanyeje jamani!! kadri siku zinavyoenda mapenzi yanazidi kuwa machungu, hadi nakihurumia kizazi kijjacho. nahisi kizazi kijacho kitaishia kupenda midoli na wanyama na si binadamu wenzao tena.

njia pekee ya kuzuia kutendwa ni KUTOPENDA.
 
Kweli hata kujifariji nakwo ni tabu tu.
 
Hizi theory mnazoziunda hapa kuzi practice ndo kimbembe
 
Kuna jamaa anasema kaziya moyo Ni kusukuma damu kupenda Ni kIheREhere.
 
Hizi kauli za watu waliotendwa wakiwa wanajifariji....

bila kujifariji nadhani watu wengeshajinyonga ingawa sijawahi kufikiria hiyo kitu.
Nilikuwa nina blood pressure normal kabisa kabisa until mapenzi yalivyoniendea kombo ingawa sikuwahi kufumania ila maugomvi tu na shida zake zilisababisha nikawa na pressure ya kushuka hadi nazimia mara nyingine.
Nikajiamulia tu kuwa huyu mtu ataniua kwa pressure wakati yeye atakuwa anadunda na hasara itakuwa kwa mamaangu.
Ingawa alikuwa ni mchumba na tulikuwa kwenye harakati za kufunga ndoa nikaghair tu.
Hakuamini kama kweli nimeamua na mpaka leo ninahilo tatizo nikiwa na stress tu basi kwa bed siku hiyo sitoki.
Ikishindikana lazma nipate drip zangu ndo nirudi normal.
Sasa stress za nini za kujitakia?
Nalinda afya yangu mkuu so unaweza kuita kujifajiri au vyovyote vile.
 
Dada zangu ningependa kuwaasa..kama ifuatavyo....
Mwanaume aliyekupenda hawezi kuifanya papuchi kama ndio sababu ya kuonana kwenu...yaani hapa namaanisha anakutafuta akiwa ana genye zake tu na baada ya gegedo speed yake juu yako inapungua kwa kasi ya ajabu sna...stuka ujue hapo ameifanya papuchi yako kama gunia la mazoezi.....

Vile ogopa sana mwanaume asiyezungumzia maisha ya mbeleni pindi muwapo pamoja hii ina maana kuwa haupo kwenye yake ya muda mrefu....isipokuwa amekufanya kama tuition ya ngono kwako wewe ndio anakotestia style mpya anazoziona kwenye porn...
Vile vile na nyie wadada mnapoipa hela kjpaumbele pia mnawafanya wadau wasiweke kambi...hawawezi kumudu gharama za kuhudumia papuchi wakati kimboka zipo za kutosha..

Asante....ngoja nisev kwenye faili kwa faida ya kizazi changu kijacho.
 
sex ni basic need pia ukiikosa unachanganyikiwa unaweza ukamix hata mambo hayo maneno huwa mnajipa nayo moyo baada ya kujeruhiwa ohooo mapenzi blah blah kaa jichunguze weakness zako zifanyie kazi wapi unakosea enjoy love

Acha mambo yako
Basic needs ni
CHAKULA
MAVAZI
MALAZI
Full stop....
 
kuna mmoja niliona sitaki nimpotezee muda baada ya kuona hatuendani..

nikamwambia tuachane ili kila mtu akaanze maisha mapya (tulikua hatujawahi sex)..

nilichoshangaa aliniomba japo tusex mara 1 ndipo tuachane..lol..

ama kweli watu wanatofautiona..

sure watu hutofautiana sana
 
Kim nana, Nakusisitiza kabisa acha kuwaza kufeli unapotafuta mafanikio. Ukija si utaniona macho kwa macho? Me sio mwanafunzi...na ofisi yangu haijapata kunilea na kuniongoza kupenda kuitwa mr. misifaaa! NIJIPENDAVYO MM...NAPENDA HATA UPANDE WAKO IWE HIVYO. Napenda tu kuishi kwa furaha isiyo ya bandia. Na najiona niko pouwa....nn tena ktk dunia hii unahitaji zaidi ya kujickia frexh??? NJOO MARA YS KWANZA...UPATE NGUVU YA KUJA MARA YA PILI....Me siixhi na bifu...mwenye kuleta bifu uwa namrejeshea mwenyewe aende nalo. Maana cna stoo ya kuhifadhia maumivu...na wala cfikirii kulia. Ndio maana nikutanapo na wababe wa dunia uwa najua la kufanya, nikikutana na wenye kejeli, jazba, chuki binafsi....atta hawanitoneshi wala hawanipi kidonda...zaidi nitacheka kumcheka mbabe/ mwenye hasira/ mweny jazba COZ HAVINA FAIDA KWANGU NA ULIMWENGU.
 
Kutendwa na kutenda kupo.Cha muhimu ni kukubaliana na hali halisi na kusonga mbele.Inauma kuachana na mtu uliyempenda ila ukikubaliana na matokeo kila kitu kitakuwa sawa.
 
Husninyo naruhusiwa kuchangia apa au nisome tu
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom