Majeruhi wa mapenzi, tushauriane tufanye nini

Majeruhi wa mapenzi, tushauriane tufanye nini

raha ya mapenzi ni kutenda na kutendwa......hadi pale utakapompata wa kufanana nae...


nae pia mpe 60%, zinazobakia kaa nazo...

ukijiingiza mazima lazima uwehuke
 
mimi nilishaacha hizo baada ya kutendwa miaka mitatu iliyopita nimesahau na sitapenda tena.
sasa hivi nahangaika na watoto wangu nae ahangaike na maisha yake
full stop.
kwangu ukiingia unagongwa kila mtu apit hivi.
 
mimi nilishaacha hizo baada ya kutendwa miaka mitatu iliyopita nimesahau na sitapenda tena.
sasa hivi nahangaika na watoto wangu nae ahangaike na maisha yake
full stop.
kwangu ukiingia unagongwa kila mtu apit hivi.

Hivi mtu hadi useme hutapenda tena unakuwa umeumizwa kiasi gani??? Aiseee
 
mapenzi yamekua raisi sana, hakuna kuumiza kichwa tena kwa kuwaza kumpata demu au boy....kila wakati ukiisi kumnasa boy/damu unamnasa, nawaurumia sana vizazi vijavyo!
 
ndoa za jinsia moja naona ndo suruhisho,kama uko tayali nikuoe aisee,namba yangu ni 0717..00003
 
Mapenzi yamenichosha jamani. Siku hizi siwazi kabisa kuhusu mahusiano/mapenzi.

Napanga mambo yangu, nafanya ya kwangu, i have more peace than ever before.

usikate tamaa your turn is coming
nikisikia kuna watu hawa enjoy love nasijikia vibaya sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom