Majembe yakutana kwa pilato....................!!!! !!!!!!!!!!!!!

Majembe yakutana kwa pilato....................!!!! !!!!!!!!!!!!!

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Posts
13,993
Reaction score
11,879
Mafisango uso kwa uso na kanumba.........!!!!!

KANUMBA: karibu jembeee,shwari?

MAFISANGO:huko duniani si shwari,watu wanagombania mali zako.

KANUMBA: Mungu wangu! Na lile v8 langu limepona kweli?

MAFISANGO: yani ungejua bora ungeliuza mwenyewe,maana yake hilo ndo chanzo cha ugomvi kati ya baba na mama yako.

KANUMBA: vipi kuhusu dada yangu Lulu? Ametoka jela?

MAFISANGO: hahahahahahahahaaaaaaaaahahahahaha Lulu alikuwa dada yako au demu wako..!!!!!!!!!? Yaani mpaka huku unaniongopea!! Kweli wewe msanii........

KANUMBA: ushaniuzi kama vipi nenda uwanjani ukale tiz tuna mechi juma5 na malaika wa adhabu.
 
ivi kwan kanumba alkua anajua lulu kapelekwa jela,au mmbea gan keshampelekea
 
Kanumba;Wema vp ameisha achana diamond?

Mafsango;yaonekana alikufksha,mbona ant ujamuulizia?eeh isha achana ila mwiny ile ya machoz ndie anamega.

Kanumba;Aachaa weee!

Mafisango;kweli,tena piga pete dolen kwa wema na kutomboloka.
 
Mh! Uliyeanzisha uzi ndo umetoka huko nini?
 
Duh, hiyo mechi zidi ya malaika wa moto ngumu sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom