Majambazi zaidi ya 20 yafanya kweli Masaki


kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
45
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 45 45
habari ifuatayo ni tetezi, bado nafuatilia kujua kama ni ya kweli. hasa kufahamu ni kampuni gani imekumbwa na maswahiba haya.

"majambazi yamevamia ofisi za kampuni mpya ya simu jana mahira ya saa 3.30 usiku huko maeneo ya masaki karibu na coco beach . kwa habaaari zenye uhakika ni kwamba majambaz hayo yalikuja na gari ya security comapn na kujifanya yamekuja kupakua mzigo ndipo yalipofunguliwa mlango yaliingia ndan na kuwatyt walinzi na kuingia panapo ofisi kuu. waliingia watu kama ishirin wakiwa na uniform za ultimate security na walipoingia ofisi za juu waliwafunga kamba waliokuwa shift ivo walifanikiwa kupora simu za watu hao na fedha pia na kama tulivyozoea wafanyakaz wengi wa maofisin wanaachaga lap top zao oficn walizichukua takriban laptop 56 na shelf la pesa na vitu vingine visivyo na idadi"
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
45
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 45 45
hiyo habari ilitumwa na mdau mmoja, naendelea kufuatilia habari zaidi
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
habari ifuatayo ni tetezi, bado nafuatilia kujua kama ni ya kweli. hasa kufahamu ni kampuni gani imekumbwa na maswahiba haya.

"majambazi yamevamia ofisi za kampuni mpya ya simu jana mahira ya saa 3.30 usiku huko maeneo ya masaki karibu na coco beach . kwa habaaari zenye uhakika ni kwamba majambaz hayo yalikuja na gari ya security comapn na kujifanya yamekuja kupakua mzigo ndipo yalipofunguliwa mlango yaliingia ndan na kuwatyt walinzi na kuingia panapo ofisi kuu. waliingia watu kama ishirin wakiwa na uniform za ultimate security na walipoingia ofisi za juu waliwafunga kamba waliokuwa shift ivo walifanikiwa kupora simu za watu hao na fedha pia na kama tulivyozoea wafanyakaz wengi wa maofisin wanaachaga lap top zao oficn walizichukua takriban laptop 56 na shelf la pesa na vitu vingine visivyo na idadi"
Kampuni iliyopo Masaki karibu na Coco Beach ni sasatel.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180

Wakuu wa Polisi wapo kwenye SEMINA (elekezi!)
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
370
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 370 180
leteni uthibitisho
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
habari ifuatayo ni tetezi, bado nafuatilia kujua kama ni ya kweli. hasa kufahamu ni kampuni gani imekumbwa na maswahiba haya.

"majambazi yamevamia ofisi za kampuni mpya ya simu jana mahira ya saa 3.30 usiku huko maeneo ya masaki karibu na coco beach . kwa habaaari zenye uhakika ni kwamba majambaz hayo yalikuja na gari ya security comapn na kujifanya yamekuja kupakua mzigo ndipo yalipofunguliwa mlango yaliingia ndan na kuwatyt walinzi na kuingia panapo ofisi kuu. waliingia watu kama ishirin wakiwa na uniform za ultimate security na walipoingia ofisi za juu waliwafunga kamba waliokuwa shift ivo walifanikiwa kupora simu za watu hao na fedha pia na kama tulivyozoea wafanyakaz wengi wa maofisin wanaachaga lap top zao oficn walizichukua takriban laptop 56 na shelf la pesa na vitu vingine visivyo na idadi"


Hao ni majambazi au kundi la vibaka au ni kundi la waasi wezinduka na kufanya huo uhalifu ???? watu 20 jamani??

Hii nchi sasa inahitaji viongozi ambano ni ma dictator period ndio tutasonga mbele nao sasa huu uhuru si uhuru tena ni kunyanyasana ndani ya uhuru na kuutumia vibaya

 
M

Mwanazuoni

Member
Joined
Nov 12, 2008
Messages
69
Likes
0
Points
0
M

Mwanazuoni

Member
Joined Nov 12, 2008
69 0 0
Kinachosigitisha zaidi kuhusu ulinzi ni kuwa polisi wetu msaada wao ni mdogo sana. Tuliopata taarifa mapema baada ya kupigiwa na waliokua zamu wezi walipoondoka, tulijaribu kupiga emmergency number za polisi na za makamanda ikiwemo number ya saidi mwema lakini cha kusigitisha ni kuwa hakuna mtu aliyekua anapokeo hizo simu. Hivyo wezi walichukua walivyotaka kwa raha zao na kuondoka bila preasure yeyote ile. Sijui watanzani wategemee ulininzi toka wapi. Polisi wamefika pale zaidi ya nusu saa tangu uhalifu ulipotokea. Mmoja wetu aliyepigiwa simu akiwa tabata ndiye aliyekimbia hadi osterbay kutoa taarifa...sasa waweza kuelewa mtu atoke tabata na hii foleni ya dar eti ndio akawahi wezi waliokwisha kuiba na kutoka.

Hiini setback kubwa sana kwa kampuni hii ambayo ndio kwanza haijafikisha hata mwaka tangu ianze operation mwaka jana. Polisi walipofika pale hakuna hata la maana walilokua nalo zaidi ya kuwatukana nakuwagombeza wale walinzi waliopigwa na kuumizwa kisha kufungwa na kamba. Wezi walituibia hadi pete za ndoa mikono ikiwa pamoja na simu na pesa tulizokua nazo mikononi.

Ashukuruwe Mungu kuwa wafanyakazi hawakuumizwa
 
M

Mwanazuoni

Member
Joined
Nov 12, 2008
Messages
69
Likes
0
Points
0
M

Mwanazuoni

Member
Joined Nov 12, 2008
69 0 0
Unataka uthibitisho gani? huelewi nini...Sasatel imevamiwa jana na majambazi waliongia na Hiace...waliwahadaa walinzi kuwa wanaingiza mali za kampuni toka bandarini zilikochelewa. Walinzi kwa uzembe nao wakawafungulia geti bila kuthibitisha ukweli. Kibaya zaidi wale walinzi ndio ilikua mara yao ya kwanza kupangiwa ulinzi sasatel.

Pia nimhahihishe mmoja laiyesema walikuwa wamevaa uniform za altimate security...baadhi yao kama watano walikua wamevaa uniform za Knight Support ambao ndio wanalinda pale. Tulikuta wameacha shati moja na kofia za kampuni hiyo nje ya jengo.
 
M

Mwanazuoni

Member
Joined
Nov 12, 2008
Messages
69
Likes
0
Points
0
M

Mwanazuoni

Member
Joined Nov 12, 2008
69 0 0
habari ifuatayo ni tetezi, bado nafuatilia kujua kama ni ya kweli. hasa kufahamu ni kampuni gani imekumbwa na maswahiba haya.

"majambazi yamevamia ofisi za kampuni mpya ya simu jana mahira ya saa 3.30 usiku huko maeneo ya masaki karibu na coco beach . kwa habaaari zenye uhakika ni kwamba majambaz hayo yalikuja na gari ya security comapn na kujifanya yamekuja kupakua mzigo ndipo yalipofunguliwa mlango yaliingia ndan na kuwatyt walinzi na kuingia panapo ofisi kuu. waliingia watu kama ishirin wakiwa na uniform za ultimate security na walipoingia ofisi za juu waliwafunga kamba waliokuwa shift ivo walifanikiwa kupora simu za watu hao na fedha pia na kama tulivyozoea wafanyakaz wengi wa maofisin wanaachaga lap top zao oficn walizichukua takriban laptop 56 na shelf la pesa na vitu vingine visivyo na idadi"
Sio tetesi ndugu yangu...wezi wamevamia sasatel majira ya saa tatu na nusu...wengi kama 20 hivi...hawakuua zaidi ya kuumiza walinzi...wakaingia ndani na kuwafunga staff waliokua zamu na kuwapora kila walichokua nacho...waliiba kila kilichowafaa ikiwa ni pamoja na kuvunja store na kuiba safe ya kampuni kama ilivyo pamoja na uzito wake wote.
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
1
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 1 0
Unataka uthibitisho gani? huelewi nini...Sasatel imevamiwa jana na majambazi waliongia na Hiace...waliwahadaa walinzi kuwa wanaingiza mali za kampuni toka bandarini zilikochelewa. Walinzi kwa uzembe nao wakawafungulia geti bila kuthibitisha ukweli. Kibaya zaidi wale walinzi ndio ilikua mara yao ya kwanza kupangiwa ulinzi sasatel.

Pia nimhahihishe mmoja laiyesema walikuwa wamevaa uniform za altimate security...baadhi yao kama watano walikua wamevaa uniform za Knight Support ambao ndio wanalinda pale. Tulikuta wameacha shati moja na kofia za kampuni hiyo nje ya jengo.
Habari ilivyo inatoa picha kuwa wakusika wa wizi huo ni wafanyakazi wa Sasatel
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Hao ni majambazi au kundi la vibaka au ni kundi la waasi wezinduka na kufanya huo uhalifu ???? watu 20 jamani??

Hii nchi sasa inahitaji viongozi ambano ni ma dictator period ndio tutasonga mbele nao sasa huu uhuru si uhuru tena ni kunyanyasana ndani ya uhuru na kuutumia vibaya
Mkuu Jethro, Kiongozi wa nchi juzi tu alitangaza Tanzania iko shwari. Polisi wako busy na kesi ya Jerry Muro.
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Kweli polisi wetu vilaza jamani. Tusiwalaumu polisi ila tuangalie na wanaofanya selection ya watu wanaoomba kusomea upolisi. Hakuna mtu wa Division I, II au hat III anaye apply upolisi. Sasa inteligency system utaitrain vipi? walishakuwa wagumu wa kuelewa tangu wakiwa wadogo, hawafundishiki.
 
K

kanda2

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2007
Messages
1,318
Likes
36
Points
145
K

kanda2

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2007
1,318 36 145
Kinachosigitisha zaidi kuhusu ulinzi ni kuwa polisi wetu msaada wao ni mdogo sana. Tuliopata taarifa mapema baada ya kupigiwa na waliokua zamu wezi walipoondoka, tulijaribu kupiga emmergency number za polisi na za makamanda ikiwemo number ya saidi mwema lakini cha kusigitisha ni kuwa hakuna mtu aliyekua anapokeo hizo simu. Hivyo wezi walichukua walivyotaka kwa raha zao na kuondoka bila preasure yeyote ile. Sijui watanzani wategemee ulininzi toka wapi. Polisi wamefika pale zaidi ya nusu saa tangu uhalifu ulipotokea. Mmoja wetu aliyepigiwa simu akiwa tabata ndiye aliyekimbia hadi osterbay kutoa taarifa...sasa waweza kuelewa mtu atoke tabata na hii foleni ya dar eti ndio akawahi wezi waliokwisha kuiba na kutoka.

Hiini setback kubwa sana kwa kampuni hii ambayo ndio kwanza haijafikisha hata mwaka tangu ianze operation mwaka jana. Polisi walipofika pale hakuna hata la maana walilokua nalo zaidi ya kuwatukana nakuwagombeza wale walinzi waliopigwa na kuumizwa kisha kufungwa na kamba. Wezi walituibia hadi pete za ndoa mikono ikiwa pamoja na simu na pesa tulizokua nazo mikononi.

Ashukuruwe Mungu kuwa wafanyakazi hawakuumizwa
poleni sana ndugu zanguni.
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,138
Likes
8,249
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,138 8,249 280
..poleni!! hii nchi sijuwi inakwenda wapi. ujambazi unaotokea ni dalili za matatizo makubwa zaidi ktk jamii yetu.
 
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
278
Likes
47
Points
45
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
278 47 45
Kweli polisi wetu vilaza jamani. Tusiwalaumu polisi ila tuangalie na wanaofanya selection ya watu wanaoomba kusomea upolisi. Hakuna mtu wa Division I, II au hat III anaye apply upolisi. Sasa inteligency system utaitrain vipi? walishakuwa wagumu wa kuelewa tangu wakiwa wadogo, hawafundishiki.
Si kweli kuwa Police hawaajiri watu wenye hizo division,wanaajiri sana tu,tena hata bachelors holders wengi tu.Tatizo la police ni bad manpower utilization,viongozi wa police wameshindwa kabisa kuwamotivate hao watu,kuna jamaa yangu Aliajiriwa na Bachelor ya Public Administration and French Language,Kazi alizokuwa anapewa ni kukaa counter(CRO) na malindo ya usiku,tena kwa kumkomoa kisa anajifanya msomi.Mara nyingi utakuta tangu wakiwa CCP wanatukanwa na matusi kama,"ungekuwa msomi usingeingia polisi".Vitengo muhimu kama Intelligencia na CID wanapewa watoto wa wakubwa ambao wengi ni vilaza.Tangu alipoingi Mwema angalau kabadlisha system mtu mwenye degree anaanza na mshahara wa 250,000/=,sasa hapo kutakuwa na utendaji wa kazi kwa dhamira.JESHI LA POLISI KWA TZ NI BADO SANA.
 

Forum statistics

Threads 1,214,254
Members 462,617
Posts 28,506,936