Majambazi watembeza risasi wamepora pesa


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Jamani inakuwaje Tanzania yangu wakati huu wa kuelekea kwenye Uchaguzi? Majambazi wamevamia hapa Shekilago dukani kwa jamaa na kupora pesa na watu 2 wamejaruhiwa na watu wote tuko ndani tumeogopa kutoka nje . IKisha tulia nitaenda kuwaleta taarifa zaidi . Hali Dar inatisha risasi nje nje .

Mwenye nyeti zaidi tafadhali atumwagie mie nimezima taa naogopa wasiona nachungulie nje . Hali inatisha
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
asante kwa taarifa...nnchi ya kitukidogo mwenye nguvu hutawala
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Jamani inakuwaje Tanzania yangu wakati huu wa kuelekea kwenye Uchaguzi? Majambazi wamevamia hapa Shekilago dukani kwa jamaa na kupora pesa na watu 2 wamejaruhiwa na watu wote tuko ndani tumeogopa kutoka nje . IKisha tulia nitaenda kuwaleta taarifa zaidi . Hali Dar inatisha risasi nje nje .

Mwenye nyeti zaidi tafadhali atumwagie mie nimezima taa naogopa wasiona nachungulie nje . Hali inatisha
Lunyungu
JF Senior Expert Member
red_left.png
red.png
red_right.png
green_left.png
green.png
green_right.png
Join Date: Tue Dec 2006
Location: Malampaka
Posts: 4,703
Thanks: 1
Thanked 201 Times in 109 Posts
Pole mkuu Lunyungu Tatizo Malampaka napo watu wengi hawana ajira. Kweli malampaka panatisha kama ndiyo style hiyo. Ukitoka tuhabarishe basi je CCTV za Polisi zimewatambua ni kina nani waliofanya uhalifu huo?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Pole mkuu Lunyungu Tatizo Malampaka napo watu wengi hawana ajira. Kweli malampaka panatisha kama ndiyo style hiyo. Ukitoka tuhabarishe basi je CCTV za Polisi zimewatambua ni kina nani waliofanya uhalifu huo?
Mkuu usilete utani hali ni ngumu majambazi wamemwaga sana risasi na nia yangu ni kujua nani kapona na wamepora kiasi gani . Haya ya Malampaka yaache tafadhali leo niko Dar .
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
Pole sana mkuu. tuombe Mungu maafa yasiwepo.
polisi mmewapigia simu lakini??
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Pole mkuu Lunyungu Tatizo Malampaka napo watu wengi hawana ajira. Kweli malampaka panatisha kama ndiyo style hiyo. Ukitoka tuhabarishe basi je CCTV za Polisi zimewatambua ni kina nani waliofanya uhalifu huo?
Funny!!!! CCTV za polisi zinamwona Jerry Muro pekee, hahahaa!!, so funny :confused:! Hata siamini, kila kukicha majambazi yanatamba kama yanavyotaka na hakuna anayekamatwa, na wala hatukuwahi kusikia kama kuna kitu kinaitwa CCTV ambazo zinarekodi matukio kama hayo, lakini Jerry akikaa kwenye meza kwa mazungumzo CCTV zinafanya kazi. inji hii bwana! kaazi kwelikweli!!!
Pole sana Lunyungu, tuhabarishe zaidi.
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Pole sana mkuu. tuombe Mungu maafa yasiwepo.
polisi mmewapigia simu lakini??
Wako wanashughulikia swala la J.Muro,hawawezi kuacha kituo wazi kwani kuna wale jamaa waliokuwa kwenye sakata la Muro wako ndani.Lakini asubuhi wataitisha press conference kuelezea hayo yaliyotokea Shekilango.
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Mkuu usilete utani hali ni ngumu majambazi wamemwaga sana risasi na nia yangu ni kujua nani kapona na wamepora kiasi gani . Haya ya Malampaka yaache tafadhali leo niko Dar .
Wewe umesema umezima taa imekuwaje uandike hii message? Lunyungu kwa kamba bwana huwezekani. Poleni sana. Ndio Tanzania hiyo ngoja ifike July mosi watakapoingia manyang'au wa EAC mtakiona cha mtema kuni kilichomtoa kanga manyoya.
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,111
Likes
62
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,111 62 145
Jamani inakuwaje Tanzania yangu wakati huu wa kuelekea kwenye Uchaguzi? Majambazi wamevamia hapa Shekilago dukani kwa jamaa na kupora pesa na watu 2 wamejaruhiwa na watu wote tuko ndani tumeogopa kutoka nje . IKisha tulia nitaenda kuwaleta taarifa zaidi . Hali Dar inatisha risasi nje nje .

Mwenye nyeti zaidi tafadhali atumwagie mie nimezima taa naogopa wasiona nachungulie nje . Hali inatisha

Mzee huna mawasilano ya jamaa wa CCTV? hapa

SACP SULEIMANI KOVA 0754034224


DSM SPECIAL ZONE
SACP SULEIMANI KOVA
OFISI : 2117705
KAWAIDA : 2132269
NYUMBANI : 2601281

ZONAL CRIME OFFICER
OFISI : 2118336
MKONONI : ZONAL SIGNAL OFFICER
OFISI : 2115282
MKONONI : ZONAL TRAFFIC OFFICER
OFISI :
MKONONI : STAFF OFFICER DSM ZONE
OFISI : 2115496
MKONONI : RPC KINONDONI
OFISI : 022-2668807 022-2668807 MKONONI : 0713-496770 0713-496770
RPC ILALA ACP.FAUSTINE SHILOGILE
OFISI : 022-2117362 022-2117362
MKONONI : 0754-273978 0754-273978

RPC KINONDONI
OFISI : 022-2668807 022-2668807 MKONONI : 0713-496770
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Ujambazi huchochewa sana na (a) umaskini wa watu kutokuwa na kazi, (b) tofauti kubwa za viwango vya maisha miongoni mwa raia.

Kukosekana kwa tabaka la kati (middle class) baina ya matajiri wakubwa na mafukara wakubwa katika jamii huchochea baadhi ya raia kufanya ujambazi ili waweze kupata kipato cha kuwawezesha kuishi kwa kiwango cha matajri wa jamii.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,154
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,154 600 280
Ujambazi huchochewa sana na (a) umaskini wa watu kutokuwa na kazi, (b) tofauti kubwa za viwango vya maisha miongoni mwa raia.

Kukosekana kwa tabaka la kati (middle class) baina ya matajiri wakubwa na mafukara wakubwa katika jamii huchochea baadhi ya raia kufanya ujambazi ili waweze kupata kipato cha kuwawezesha kuishi kwa kiwango cha matajri wa jamii.
Nalo nenoooo....
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
bongo kweli ni shida tupu...wezi nao wanachukua advantage ya ubize wa polisi mmmh
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
bongo kweli ni shida tupu...wezi nao wanachukua advantage ya ubize wa polisi mmmh

Sawa P,

Lakini huu ujambazi una uhusiano na uchaguzi? Natamani ningeweza kuona takwimu za ujambazi kadri uchanguzi unavyokaribia?
 

Forum statistics

Threads 1,236,789
Members 475,220
Posts 29,268,246