Maiti zaidi za wana CHADEMA zaokotwa Igunga!

Maiti zaidi za wana CHADEMA zaokotwa Igunga!

Napinga wazo la CHADEMA nayo kufuga Militia Group kama hii GREENGUARD MUNGIKI ya CCM maana tukifanya hivyo basi na sisi tutakua tumeingia mkondo ule ule siasa za mauaji.

Umma inatutosha wakati wote na wala hakuna haja ya kulea kikundi cha wahuni ambao mwisho wa siku huenda ukashindikana kumdhibiti.

Fungeni ndoa tu inataosha
 
Tusikurupuke na kupotoshana. Tuwe na subira na kuvipa vyombo vya usalama muda vifanye kazi yake. Bila shaka tutapewa taarifa za kweli kuhusiana na hii thread kama kweli ni ya kweli.
 
Uhalali wa kutawala ni kuwa pamoja na Umma na pindi unapogeuka kuwaua wananchi hao kwa sababu tu ya tofauti ya maoni kama ilivyotokea huko Igunga, moja kwa moja huo uhalali wote unatoweka.

ccm has lost legitimacy so let's kick them out.
 
Wapiga kura wa kawaida wa vijijini maskini hawajui kwamba muda wa ccm umepita na wasipoangalia watauawa kama hao wa igunga just kwa kuamua kutumia haki yao ya kupenda chama chochote wanachotaka
 
Tusikurupuke na kupotoshana. Tuwe na subira na kuvipa vyombo vya usalama muda vifanye kazi yake. Bila shaka tutapewa taarifa za kweli kuhusiana na hii thread kama kweli ni ya kweli.


Kwa maoni yangu huku sio kukurupuka CCM wanahusika kwa moja kwa moja ila kwa kuwa wao ndio wameshikilia mpini(Dola) they will get away with this again but their end is approaching tusijidanganye kusema tusubiri uchunguzi ufanyike uchunguzi gani huo utakaofanywa na hawa polisi(CCM) mangapi ccm wanayanfanya na kutufanya sie wajinga nani amewajibishwa hivi karibuni kwa kuvunja sheria kwa makusudi(ufisadi ....etc)
wanatutuchezea akili zetu la mwisho wao unakuja....
Waliwakomalia CUF kuanzisha mafunzi kwa vijana wao na kuwafanya waonekane majambazi 2010 wao wameanzisha green guard kana kwamba jeshi la polisi ambalo ni green guard A halitoshi kwa kutaka kutumia mabavu zaidi ..........
 
Tusikurupuke na kupotoshana. Tuwe na subira na kuvipa vyombo vya usalama muda vifanye kazi yake. Bila shaka tutapewa taarifa za kweli kuhusiana na hii thread kama kweli ni ya kweli.
Hivi siku hizi kuna vyombo vya usalama kweli?
 
Narudia tena kusema, Mungu akisema hapana ni hapana. Hawa ndugu Mungu amewakataa hatawafanye nini hawatakaa wapone. They have to go. Nimeenza kuamini kwamba 2015 huenda ikawa ni mbali. Siku zote utawala uKianza kuua kwa ajili ya kulazimisha kuendelea kutawala ni lazima uanguke.

Hamna kosa kubwa kwa utawala kama kuua Raia wake, hakuna utawala ulioudumu baada ya kuua. Tusubiri tuone mapigo yatakayoendelea kutokana na damu hii.
 
Napinga wazo la CHADEMA nayo kufuga Militia Group kama hii GREENGUARD MUNGIKI ya CCM maana tukifanya hivyo basi na sisi tutakua tumeingia mkondo ule ule siasa za mauaji.

Umma inatutosha wakati wote na wala hakuna haja ya kulea kikundi cha wahuni ambao mwisho wa siku huenda ukashindikana kumdhibiti.

Nitakapopata fursa ya kufanya hivyo ,basi nitafanya ili kuelekea general election CCM wajue na waamue kusuka ama kunyoa.Tunakuwa wapole mno,Red Brigade ina detterence effect kwa Green Guard....sababu kama hizi ndizo zilizosababisha mataifa mengi kutafuta silaha za nyuklia.Ina detterence!
 
Tusikurupuke na kupotoshana. Tuwe na subira na kuvipa vyombo vya usalama muda vifanye kazi yake. Bila shaka tutapewa taarifa za kweli kuhusiana na hii thread kama kweli ni ya kweli.

Vijana wa Greenguard wa CCM wakiwa na mapanga. Ushahidi uko wazi kuwa kuna vijana walitumiwa na CCM kwa kazi chafu.
 
Last edited by a moderator:
OCAMPO please njoo sasa hivi, JK tunataka kukusikia kwa hili, hembu acheni ushenzi huu!!
 
Hivi hizi habari za upatikanaji wa maiti Igunga ni nzito lakini hazijawa wazi. I.e sijaona kwenye tv zetu, magazeti, viongozi watolee maelezo nk. Au ccm wamezuia? Nadhani kuna haja ziwe wazi zaidi ili kila mtu ajue udhalimu,ujambazi na uwaji wanaoufanya hawa Zzm, halafu wanaharakati wajitahidi kulifuatilia mpaka haki ipatikane.
I pray that their gentle souls may rest in the bosom of the lord, amen.
 
Vijana wa Greenguard wa CCM wakiwa na mapanga. Ushahidi uko wazi kuwa kuna vijana walitumiwa na CCM kwa kazi chafu.


Hawa Green guard hawana tofauti na Interahamwe ya Rwanda au Mungiki ya kenya wote ni state sponsored terrorists.
 
Last edited by a moderator:
Ni kutokana na mambo kama haya haya ndio maana tunasema tutafute katiba mpya ya wananchi wenyewe ili Watanzania tufike mahala tukatumikiwa na Katiba na wala tusiendelee kuwa wafungwa wa katiba inayorundika mamlaka kwa mtu mmoja na kuua ufnisi wa taasisi zinazopashwa kumsimamia zikawa ni mihuri mitupu kama ambavyo hali halisi ilivyo hivi sasa nchini.

Jamani.....Jamani... Jamani! Hasira nilizonazo nahisi kuchanganyikiwa.
 
Utawala wa kihuni siku zote Mungu anaunyima Maarifa na haya tunayoshuhudia ni kukosa maarifa na kutumia ubabe ambao mwisho wake ni mbaya....Ila kwa Mtazamo tu siwezi kuwahukumu CCM kwa hilo ila ifikapo mwakni mwezi wa 2 tarehe 9 - 13 kuna mambo makubwa dhidi yao yanakuja.
 
Back
Top Bottom