Auz
JF-Expert Member
- Apr 6, 2016
- 13,843
- 11,782
Natumaini atakuwa na werevu wa kujua kuwa haiendani na pombe.Dogo ameshalewa kazima tena mda huu katundikiwa drip
Sent from my moto g 5G (2022) using JamiiForums mobile app
Natumaini atakuwa na werevu wa kujua kuwa haiendani na pombe.Dogo ameshalewa kazima tena mda huu katundikiwa drip
Pole!It's touching,
Nili mpoteza dada angu first born wetu ndio kwanza alikua ameanza utumishi serikalini...
Alikua na umri mdogo na hakua na familia nilikuaga na Imani kua kwenye familia yetu hakuna mtu yeyote anae weza KUFARIKI DUNIA
Aliugua gafla na ndani ya week tukawa tumempoteza dada tangia kipindi icho sikuwai kumuona baba mzazi akiendesha gari lake tena na nikili kua baba alimpenda sana DADA etu kuliko hata watoto wake WOTEEEEE maana dada alikua ni kiongozi wetu na inspiration kwetu
Nilipo pata taarifa ya msiba siku Amin maana niliamini familia yetu Huwa hatufariki...Jeneza lake lilipo letwa kuagwa nyumbani kwetu kabla ya safar still sikuamin WAKATI wa kuuaga mwili nilipo fikia jeneza na kuona dada kalala mauti
Nikaenda pembeni nikawa nalia sana Kwa kwikwi na uchungu mkuu watu na NDUGU ZETU wakanifuata na kunikemea sana wakasema WANAUME HUWAGA HAWALII KAMA WATOTO...
Icho kitu Cha kukatazwa kulia hadharani kilikua kibaya sana ikawa nalilia moyoni...WADAU USIOMBE KULILIA MOYONI inaumizaa sanaa
Hadi jeneza Lina fukiwa chini Mimi sikua na amini niliona ni ni ndoto tu.........
Niliacha kusali na kumkufuru MUNGU na kufuru nyingi nilikua nasema MUNGU hayupo..
Miaka ikapita nikaja angalia muvi ya MASWAHABA WA MTUME MOHAMMAD: VIJANA SABA WA PANGONI
Hiking kisa Cha MASWAHABA WA MTUME MOHAMMAD VIJANA SABA WA PANGONI kilinifundisha sana sana
Japo Mimi ni mkristo nikaweza kuachilia Kifo Cha dada etu nashukuru MUNGU alinisaidia STILL tunamuenzi dada yetu..
Asante
Kumbe bila kukushtua mambo hayaendi, safi sana.SEHEMU YA 11
Tulipoishia…
Sasa kama nilivyosema niliingia kwenye mahusiano na binti mwingine ambaye ni Nelly. Nelly alikua binti wa mambo mengi, mwenye kupenda fame, kuendeza pamoja na show off.
Nilivyofika 3rd year niliigiza movie flani chuo na ndio nilikua main character then nikamvuta Nelly akawa mwigizaji pia. Mahusiano yetu yalikua na drama nyingi ma show off sana.
Mama Mchungaji aligundua nna mahusiano mengine na this time aliamua kuachana na mimi jumla jumla.
Tuendelee sasa…
Baada ya kuachana na mama mchungaji ni kama nilikua nimeachwa nijifunze maisha.
Niliingia kwenye uraibu wa Kamali.
Hapo awali nilicheza kamali nikiwa advance na ilikua ya pesa ndogo.
Nakumbuka kuna siku nilikua mahali naangalia Pool table ndipo nilipojua maeneo yake kwa nyuma kidogo kuna watu wanacheza kamali ya Karata.
Nilijisogeza maeneo yale na nikawa mtazaji mwanzoni, nilikutana na baadhi ya sura za wanachuo nnaowafahamu na wengine walikua wananchi wa eneo lile.
Dau lililokuwa mezani ilikua ni kuanzia elfu 2 lakini wengi walicheza elfu 5 na baadae dau likafika elfu 10.
Ikimbukwe nyakati hizi sikua hata na oesa za akiba maana nilikua na maisha ya starehe tu na mara nyingi nilikua nakua na Nelly ambae kwa namna moja au nyingine tulitumia wote visenti vyangu.
Uraibu wa kamali ukaniingia vizuri na eneo lile nikawa mdau muhimu. Katika kufanya haya yote nilikua msiri sana sikutaka hata marafiki zangu wajue maana kwa namna nilivyokua na mtu akisikia nacheza michezo ya Gambling basi angenidharau sana.
Nilifikia hatua ya kuweka simu bondi kwani kuna wakati nimewahi kuliwa hadi Tsh 200,000 kwa siku moja. Nakumbuka hii siku nilienda kwa Rafiki yangu nikakopa elfu 40 nikiahidi kurejesha siku 2 zijazo. Ile elfu 40 yote nililiwa na bado nikaweka simu bondi na kupatiwa elfu 50 na nilitakiwa kurejesha elfu 60…. 50 nayo ikapigwa nikakopa tena na hadi nakaa sawa nilikua nishapigwa 200. Nilikuja kukomboa simu yangu after 2 days baada ya kumpiga kizinga B.mkubwa nikidai kuna pesa ya project flani sijalipa na alinitumia 150k the rest nilipata pale pale kwenye kamali kwani nilienda kucheza tena.
Upande wa maendeleo yangu darasani hayakua mazuri sana au mabaya sana. Nilishazoea kusoma hatua za mwisho kabisaa. Sikua mtu wa kuandika notice mimi, tukikaribia mtihani hapo ntapiga picha notice za watu kisha ntasoma.
Nilikua nishakua muhuni, pombe hazikuniacha nyuma. Nilishafika level ya kunywa na kukesha bila kuzima.
Sasa wakati niko na Nelly kuna vitu vingi alikua akinipa mashaka kwani alianza ukaribu na jamaa flani alikua kiongozi mkubwa wa serikali (SAUTISO) ya wanafunzi pale chuo. Sikuweka maanani sana hili suala kwakua nilikua nikimwamini sana. Sasa kuna siku nimeenda room kwake nikakuta Vest flani zile za Basketball na nilikua na uhakika ilikua ya kiume baada ya kuikagua. Nilimuuliza na Nelly alisema alipewa na rafiki yake mcheza kikapu pale chuoni.
Nilianza kumtilia mashaka sana Nelly hasa ukizingatia alikua binti wa kisasa na mwenye kupenda umaarufu. Kwa namna fulani mi nilikua maarufu chuo kutokana na kazi zangu lakini pia course niliyosoma ilinipa umaarufu sana ( hapa sitoelezea sana maana ntatoa code) ila kwa ufupi nilikua maarufu chuoni. Pia kilichoniongezea umaarufu ni Camera. Nilinunua camera yangu kwa pesa ya Boom nakumbuka na nilikua napata kazi nyingi ya kupiga picha event za watu pale chuoni.
Kutokana na Nelly kuanza kuonyesha tabia nisizozielewa nikajikuta naanza kumkagua kisiri siri na hata niliposika simu yake nilikuta iko clean kabisa upande wa sms yani kafuta karibu zote. Aliacha text zangu, baba yake na baadhi ya marafiki zake.
Nakumbuka kuna siku kulikua na party maeneo ya Sweya huko kulikua na Beach flani sitoitaja jina. Nelly aliniuliza kama ntaenda nikamwambia siko vizuri kiuchumi sitoenda. Yeye akasema ataenda na marafiki zake wamemwambia aende.
Sikua na mashaka nae nikamruhusu maana hata mimi kuna nyakati sikua nikienda nae, ila nilimwambia akitoka huko aje straight kwangu ntamsubiri nae akasema sawa
Nelly alijiandaa na kwenda kwenye party mida ya saa 2 usiku na ilipofika saa 6 usiku nilimuuliza vipi anarudi saa ngapi, nae akasema ndo kumeanza kuchangamka so bado sana.
Jibu lake lilinipa mashaka nikawatafuta wadau wangu walioko kwenye party na wote niliowacheck wakasema kuliboa na watu wengi wameondoka kabla ya saa 6 usiku.
Nilijikuta nimepata wivu sana, nikaamka na kujiandaa chap, nilimpigia boda wangu anifate pale hostel. Nakumbuka nilikua na 30k tu mfukoni.
Nilifika pale beach na kulikua na kingilio bado. Nililipa 10k nikaingia ndani.
Kulikua kumepoa na watu wako wachache wakiwa wamekaa kwenye makundi makundi wengine wakinywa beer na kufurahi.
Nilizunguka maeneo yale kama dak 2 ndo nikamwona Nelly kakaa na wenzake watatu (wanaume 2 na wanawake 2).
Nilisogea maeneo yale na nikawasalimia wale jamaa 2 na yule dada rafiki yake Nelly ingawa sikua namjua.
Nilimwita Nelly pembeni nikamwambia nimekufuata tuondoke. Nelly alinijibu subiri nikaombe ruhusa kwa rafiki zangu.
Jibu lake lilinishtua ila nikamwambia sawa. Alirejea kwenye meza yao pale akakaa oale kama dak 2 then akaja na kunambia wamekataa nisiondoke.
Nilimwangalia kwa makini usoni lakini hakusema chochote tena.
Nikamwambia twende ntaongea nao mimi. Nilisogea pale mezani na kuwasemesha wale jamaa.
Mimi: Sorry jamani, nimemfuata mpenzi wangu, naondoka nae maana likimpata lolote……
Kabla sijamaliza Nelly alinikatisha na kusema siendi mimi.
Dah nilijisikia vibaya sana, nikawaza hawa jamaa wananionaje mimi ila nikajipa moyo na kusema “Sorry guys kwa usumbufu, enjoy” huyoooo nikageuka na kuanza kuondoka maeneo yale.
hawa wanaume wawili waliokua hapa mmoja alikua ni yule jamaa mcheza kikapu
Niliondoka moja kwa moja hadi nje lakini wakati nakaribia gate la kutoka nilisikia sauti ya Nelly ikiniita lakini sikugeuka. Niliondoka na kwenda moja kwa moja hostel. Nilikua na maumivu sana moyoni maana nilihisi kama nimevunjiwa sana heshima.
Nilikaa zaidi ya masaa 3 nikimsubiri Nelly arudi lakini haikua hivyo. Nilikua na hasira sana na sikujua nifanye nini.
Baadae sana nililala na hadi nashtuka kesho yake saa 3 asubuhi, sikukuta sms wala calls za Nelly. Hakurudi kwangu at all.
Hiyo kitu iliniumiza sana nikajikuta naita boda chaap niende kwake.
Moyo ulikua na maumivu ya mapenzi kiasi kwamba kabla sijaenda nilikua nikimpigia hapokei wala sms hajibu.
Nilifika kwake nikakuta Mlango umefungwa ingawa nilisikia ndani kuna mtu. Nilikaa pale mlangoni kama 5 minutes ndo akaja kufungua na alikua amevaa kanga tu na macho yake yalikua kama mtu ametoka kulia sana.
Niliingia ndani na kuanza kuongea kwa jazba sana nikilalamika kwanini ananifanyia vile, kwanini amenivunjia heshima mbele za watu. Binti yule alinikatalia katakata kuwa hana mahusiano na mtu pale na alifanya vile sababu alikua akimpa kampani rafiki yake na asingeweza kumwacha alone.
Alinidanganya sana pale na kwa namna nilikua nampenda hata sikuweza kumkazia nikajikuta tu nalainika na vile kavaa kanga tulijikuta tunaishia kuingia uwanjani na kusakata kabumbu.
Baada ya kumaliza match sikuwa na lolote la kumkazia tena ikawa ndo yameisha na mapenzi yakaendelea.
Wakati haya yote yanaendelea sikumwambia rafiki yangu yoyote kuhusu alichonifanyia Nelly.
Sasa kitendo cha Nelly kuwa simwelewi nikajikuta nimeingia kwenye “friend for benefit “ na classmate wangu. (Ntaelezea vizuri hapa)
Maisha yaliendelea lakini mapenzi yangu na Nelly yalikua yakipungua. Nakumbuka ni baada kama ya wiki 3 hivi tukio lile kutokea.
Nilipata kimeo (kazi) ya kuandaa documentary flani mkoani Mara wilaya ya Tarime. Jamaa aliyenipa kazi ilikua tunaenda nae, mimi nikiwa kama mtu wa camera na producer wa makala hiyo.
Siku naondoka ilikua Ijumaa na Nelly alikua amelala kwangu. Nilimwomba abaki kwangu hadi ntakaporudi akasema sawa babe utanikuta nakusubiri.
Tuliondoka saa 7 mchana Mwanza, na nilikuja kukumbuka nimesahau Wallet nikiwa safarini tayari. Nauli na kila kitu alikua analipa yule jamaa aliyenipa kazi. Nilihitaji wallet yangu maana ilikua na kama 57 elfu ambazo nilitaka nizitumie kule kama kunywa beer na matumizi mengineyo.
Nilimpigia Nelly na kumwambia nimesahau wallet naomba aichukue then atoe pesa zile na kunitumia nae akasema ametoka kwa muda huo akirudi atanitumia. Sikumpinga nikamjibu sawa.
Hadi nafika Tarime sikua nimepokea muamala wowote na niliendelea na maisha mengine ya kule.
Tulishoot ile kazi kwa siku 2 na ilikua inachosha sana maana tulikua tunaenda vijijini sana then jioni ndo tunarudi mjini kulala.
Siku zote nilizokua huko Nelly hakuwahi nipigia or kunitext kabisaaa. Nilipigika sana na ile kazi na hakukuwa na posho ya siku (per DM) kwani tungelipwa baada ya kazi kukamilika.
Baada ya siku 2 tulipanga kurudi Mwanza majira ya saa 9 mchana tukiwa tumemaliza kilichotupeleka. Nilimpigia Nelly lakini hakupokea na nilimtext kuwa narudi leo lakini hakunibu.
Safari ilianza nikiwa sina pesa yoyote tofauti na nauli ambayo tumelipiwa.
Wakati tuko kwenye bus tulikutana na wazungu wanne walikua wametoka Serengeti huko nafikiri ila kwenye kupiga story walisema wanaemda mwanza na wangefurahi kama tungewasindika hadi Hotel yoyote nzuri watakayofikia.
Tulikubali na tulivyofika mwanza pale Buzuruga, tulichukua tax 2 na tukaongozana nao hadi Gold crest Hotel… hawakua na story nyingi after pale na walitupa $ 10 kila mtu (tulikua watatu) kisha tukaachana nao na sisi tukaenda Chuo.
Nilifika hostel kwangu na kukuta mlango ukiwa umefungwa na hakuna mtu (ilikua mida ya saa 2 usiku)
Nilimtext Nelly kumwambia niko home aniletee funguo nae alijibu yuko discussion, ngoja atafute boda.
Akili yangu ikijua atakuja na huyo boda lakini alikuja boda pake yake na funguo zangu.
Niliingia ndani na kukuta pako vile vile kama nilivyopaacha, hadi wallet iko palepale.
Niliingia bafuni nikaoga, nikaenda kutafuta msosi then nikarudi nikala na kulala maana nilikua nimechoka sana na sikuona namna yoyote ile naweza mtafuta Nelly.
Nililala na mawazo sana kwakweli na nilikua najiuliza huyu binti ana shida gani.
Asubuhi nakumbuka ilikua j4 hatukuwa na vipindi asubuhi, hivyo nilishuka chini (kuna mahali tulikua tunakaa kama kijiwe pale hostel kwa nje). Kuna rafiki yangu sana sanaa alikua anakaa ground floor pale hostel, sasa baada ya kuniona akatoka nje, akanambia bro ulivyoondoka tu, girlfriend wako alilala Hostel flani maana asubuhi kuna mtu alimwona anatokea pale anaenda chuo (hiyo Hostel ndo alikua anakaa yule jamaa wa basketball)
Rafiki yangu alinsisitiza akasema anasimia maneno kuwa Nelly anatoka kimapenzi na yule jamaa.
Dah nikaunganisha matukio kuanzia nimeondoka nikaona kabisa hapa Nelly kashanipiga na kitu kizito.
Asee nilikua na hasira sana nikaanza kumtumia sms nyingi za tuachane, siwezi kushare na mengineyo.
Nelly alijibu sms moja tu, nifanye vyovyote tu. Dah niliumia sana, nakumbuka nilianza hadi tabia ya kujitenga na watu kwani Nelly alifuta picha zangu zote insta, akaanza kupost caption ndeefu like yuko happy na mahusiano yake mapya, kwamba alikua sehemu isiyo sahihi amd everthing.
İle situation ilifanya washkaji wakawa wananicheka na kunipiga vijembe, darasani wakawa wananiuliza kinafiki kwamba imekuaje? Wengine wakinidhihaki na kusema nimepigwa chini.
Hii hali iliathiri sana masomo yangu kwani nilikua siendi class na sichangamani na watu. Nikajikuta naenda kwa wacheza kamali, nashinda huko siku nzima.
NITAENDELEA…
Unamaanisha story imeisha mkuu?Nukta
Shusha vitu tuimalize wikiendSEHEMU YA 11
Tulipoishia…
Sasa kama nilivyosema niliingia kwenye mahusiano na binti mwingine ambaye ni Nelly. Nelly alikua binti wa mambo mengi, mwenye kupenda fame, kuendeza pamoja na show off.
Nilivyofika 3rd year niliigiza movie flani chuo na ndio nilikua main character then nikamvuta Nelly akawa mwigizaji pia. Mahusiano yetu yalikua na drama nyingi ma show off sana.
Mama Mchungaji aligundua nna mahusiano mengine na this time aliamua kuachana na mimi jumla jumla.
Tuendelee sasa…
Baada ya kuachana na mama mchungaji ni kama nilikua nimeachwa nijifunze maisha.
Niliingia kwenye uraibu wa Kamali.
Hapo awali nilicheza kamali nikiwa advance na ilikua ya pesa ndogo.
Nakumbuka kuna siku nilikua mahali naangalia Pool table ndipo nilipojua maeneo yake kwa nyuma kidogo kuna watu wanacheza kamali ya Karata.
Nilijisogeza maeneo yale na nikawa mtazaji mwanzoni, nilikutana na baadhi ya sura za wanachuo nnaowafahamu na wengine walikua wananchi wa eneo lile.
Dau lililokuwa mezani ilikua ni kuanzia elfu 2 lakini wengi walicheza elfu 5 na baadae dau likafika elfu 10.
Ikimbukwe nyakati hizi sikua hata na oesa za akiba maana nilikua na maisha ya starehe tu na mara nyingi nilikua nakua na Nelly ambae kwa namna moja au nyingine tulitumia wote visenti vyangu.
Uraibu wa kamali ukaniingia vizuri na eneo lile nikawa mdau muhimu. Katika kufanya haya yote nilikua msiri sana sikutaka hata marafiki zangu wajue maana kwa namna nilivyokua na mtu akisikia nacheza michezo ya Gambling basi angenidharau sana.
Nilifikia hatua ya kuweka simu bondi kwani kuna wakati nimewahi kuliwa hadi Tsh 200,000 kwa siku moja. Nakumbuka hii siku nilienda kwa Rafiki yangu nikakopa elfu 40 nikiahidi kurejesha siku 2 zijazo. Ile elfu 40 yote nililiwa na bado nikaweka simu bondi na kupatiwa elfu 50 na nilitakiwa kurejesha elfu 60…. 50 nayo ikapigwa nikakopa tena na hadi nakaa sawa nilikua nishapigwa 200. Nilikuja kukomboa simu yangu after 2 days baada ya kumpiga kizinga B.mkubwa nikidai kuna pesa ya project flani sijalipa na alinitumia 150k the rest nilipata pale pale kwenye kamali kwani nilienda kucheza tena.
Upande wa maendeleo yangu darasani hayakua mazuri sana au mabaya sana. Nilishazoea kusoma hatua za mwisho kabisaa. Sikua mtu wa kuandika notice mimi, tukikaribia mtihani hapo ntapiga picha notice za watu kisha ntasoma.
Nilikua nishakua muhuni, pombe hazikuniacha nyuma. Nilishafika level ya kunywa na kukesha bila kuzima.
Sasa wakati niko na Nelly kuna vitu vingi alikua akinipa mashaka kwani alianza ukaribu na jamaa flani alikua kiongozi mkubwa wa serikali (SAUTISO) ya wanafunzi pale chuo. Sikuweka maanani sana hili suala kwakua nilikua nikimwamini sana. Sasa kuna siku nimeenda room kwake nikakuta Vest flani zile za Basketball na nilikua na uhakika ilikua ya kiume baada ya kuikagua. Nilimuuliza na Nelly alisema alipewa na rafiki yake mcheza kikapu pale chuoni.
Nilianza kumtilia mashaka sana Nelly hasa ukizingatia alikua binti wa kisasa na mwenye kupenda umaarufu. Kwa namna fulani mi nilikua maarufu chuo kutokana na kazi zangu lakini pia course niliyosoma ilinipa umaarufu sana ( hapa sitoelezea sana maana ntatoa code) ila kwa ufupi nilikua maarufu chuoni. Pia kilichoniongezea umaarufu ni Camera. Nilinunua camera yangu kwa pesa ya Boom nakumbuka na nilikua napata kazi nyingi ya kupiga picha event za watu pale chuoni.
Kutokana na Nelly kuanza kuonyesha tabia nisizozielewa nikajikuta naanza kumkagua kisiri siri na hata niliposika simu yake nilikuta iko clean kabisa upande wa sms yani kafuta karibu zote. Aliacha text zangu, baba yake na baadhi ya marafiki zake.
Nakumbuka kuna siku kulikua na party maeneo ya Sweya huko kulikua na Beach flani sitoitaja jina. Nelly aliniuliza kama ntaenda nikamwambia siko vizuri kiuchumi sitoenda. Yeye akasema ataenda na marafiki zake wamemwambia aende.
Sikua na mashaka nae nikamruhusu maana hata mimi kuna nyakati sikua nikienda nae, ila nilimwambia akitoka huko aje straight kwangu ntamsubiri nae akasema sawa
Nelly alijiandaa na kwenda kwenye party mida ya saa 2 usiku na ilipofika saa 6 usiku nilimuuliza vipi anarudi saa ngapi, nae akasema ndo kumeanza kuchangamka so bado sana.
Jibu lake lilinipa mashaka nikawatafuta wadau wangu walioko kwenye party na wote niliowacheck wakasema kuliboa na watu wengi wameondoka kabla ya saa 6 usiku.
Nilijikuta nimepata wivu sana, nikaamka na kujiandaa chap, nilimpigia boda wangu anifate pale hostel. Nakumbuka nilikua na 30k tu mfukoni.
Nilifika pale beach na kulikua na kingilio bado. Nililipa 10k nikaingia ndani.
Kulikua kumepoa na watu wako wachache wakiwa wamekaa kwenye makundi makundi wengine wakinywa beer na kufurahi.
Nilizunguka maeneo yale kama dak 2 ndo nikamwona Nelly kakaa na wenzake watatu (wanaume 2 na wanawake 2).
Nilisogea maeneo yale na nikawasalimia wale jamaa 2 na yule dada rafiki yake Nelly ingawa sikua namjua.
Nilimwita Nelly pembeni nikamwambia nimekufuata tuondoke. Nelly alinijibu subiri nikaombe ruhusa kwa rafiki zangu.
Jibu lake lilinishtua ila nikamwambia sawa. Alirejea kwenye meza yao pale akakaa oale kama dak 2 then akaja na kunambia wamekataa nisiondoke.
Nilimwangalia kwa makini usoni lakini hakusema chochote tena.
Nikamwambia twende ntaongea nao mimi. Nilisogea pale mezani na kuwasemesha wale jamaa.
Mimi: Sorry jamani, nimemfuata mpenzi wangu, naondoka nae maana likimpata lolote……
Kabla sijamaliza Nelly alinikatisha na kusema siendi mimi.
Dah nilijisikia vibaya sana, nikawaza hawa jamaa wananionaje mimi ila nikajipa moyo na kusema “Sorry guys kwa usumbufu, enjoy” huyoooo nikageuka na kuanza kuondoka maeneo yale.
hawa wanaume wawili waliokua hapa mmoja alikua ni yule jamaa mcheza kikapu
Niliondoka moja kwa moja hadi nje lakini wakati nakaribia gate la kutoka nilisikia sauti ya Nelly ikiniita lakini sikugeuka. Niliondoka na kwenda moja kwa moja hostel. Nilikua na maumivu sana moyoni maana nilihisi kama nimevunjiwa sana heshima.
Nilikaa zaidi ya masaa 3 nikimsubiri Nelly arudi lakini haikua hivyo. Nilikua na hasira sana na sikujua nifanye nini.
Baadae sana nililala na hadi nashtuka kesho yake saa 3 asubuhi, sikukuta sms wala calls za Nelly. Hakurudi kwangu at all.
Hiyo kitu iliniumiza sana nikajikuta naita boda chaap niende kwake.
Moyo ulikua na maumivu ya mapenzi kiasi kwamba kabla sijaenda nilikua nikimpigia hapokei wala sms hajibu.
Nilifika kwake nikakuta Mlango umefungwa ingawa nilisikia ndani kuna mtu. Nilikaa pale mlangoni kama 5 minutes ndo akaja kufungua na alikua amevaa kanga tu na macho yake yalikua kama mtu ametoka kulia sana.
Niliingia ndani na kuanza kuongea kwa jazba sana nikilalamika kwanini ananifanyia vile, kwanini amenivunjia heshima mbele za watu. Binti yule alinikatalia katakata kuwa hana mahusiano na mtu pale na alifanya vile sababu alikua akimpa kampani rafiki yake na asingeweza kumwacha alone.
Alinidanganya sana pale na kwa namna nilikua nampenda hata sikuweza kumkazia nikajikuta tu nalainika na vile kavaa kanga tulijikuta tunaishia kuingia uwanjani na kusakata kabumbu.
Baada ya kumaliza match sikuwa na lolote la kumkazia tena ikawa ndo yameisha na mapenzi yakaendelea.
Wakati haya yote yanaendelea sikumwambia rafiki yangu yoyote kuhusu alichonifanyia Nelly.
Sasa kitendo cha Nelly kuwa simwelewi nikajikuta nimeingia kwenye “friend for benefit “ na classmate wangu. (Ntaelezea vizuri hapa)
Maisha yaliendelea lakini mapenzi yangu na Nelly yalikua yakipungua. Nakumbuka ni baada kama ya wiki 3 hivi tukio lile kutokea.
Nilipata kimeo (kazi) ya kuandaa documentary flani mkoani Mara wilaya ya Tarime. Jamaa aliyenipa kazi ilikua tunaenda nae, mimi nikiwa kama mtu wa camera na producer wa makala hiyo.
Siku naondoka ilikua Ijumaa na Nelly alikua amelala kwangu. Nilimwomba abaki kwangu hadi ntakaporudi akasema sawa babe utanikuta nakusubiri.
Tuliondoka saa 7 mchana Mwanza, na nilikuja kukumbuka nimesahau Wallet nikiwa safarini tayari. Nauli na kila kitu alikua analipa yule jamaa aliyenipa kazi. Nilihitaji wallet yangu maana ilikua na kama 57 elfu ambazo nilitaka nizitumie kule kama kunywa beer na matumizi mengineyo.
Nilimpigia Nelly na kumwambia nimesahau wallet naomba aichukue then atoe pesa zile na kunitumia nae akasema ametoka kwa muda huo akirudi atanitumia. Sikumpinga nikamjibu sawa.
Hadi nafika Tarime sikua nimepokea muamala wowote na niliendelea na maisha mengine ya kule.
Tulishoot ile kazi kwa siku 2 na ilikua inachosha sana maana tulikua tunaenda vijijini sana then jioni ndo tunarudi mjini kulala.
Siku zote nilizokua huko Nelly hakuwahi nipigia or kunitext kabisaaa. Nilipigika sana na ile kazi na hakukuwa na posho ya siku (per DM) kwani tungelipwa baada ya kazi kukamilika.
Baada ya siku 2 tulipanga kurudi Mwanza majira ya saa 9 mchana tukiwa tumemaliza kilichotupeleka. Nilimpigia Nelly lakini hakupokea na nilimtext kuwa narudi leo lakini hakunibu.
Safari ilianza nikiwa sina pesa yoyote tofauti na nauli ambayo tumelipiwa.
Wakati tuko kwenye bus tulikutana na wazungu wanne walikua wametoka Serengeti huko nafikiri ila kwenye kupiga story walisema wanaemda mwanza na wangefurahi kama tungewasindika hadi Hotel yoyote nzuri watakayofikia.
Tulikubali na tulivyofika mwanza pale Buzuruga, tulichukua tax 2 na tukaongozana nao hadi Gold crest Hotel… hawakua na story nyingi after pale na walitupa $ 10 kila mtu (tulikua watatu) kisha tukaachana nao na sisi tukaenda Chuo.
Nilifika hostel kwangu na kukuta mlango ukiwa umefungwa na hakuna mtu (ilikua mida ya saa 2 usiku)
Nilimtext Nelly kumwambia niko home aniletee funguo nae alijibu yuko discussion, ngoja atafute boda.
Akili yangu ikijua atakuja na huyo boda lakini alikuja boda pake yake na funguo zangu.
Niliingia ndani na kukuta pako vile vile kama nilivyopaacha, hadi wallet iko palepale.
Niliingia bafuni nikaoga, nikaenda kutafuta msosi then nikarudi nikala na kulala maana nilikua nimechoka sana na sikuona namna yoyote ile naweza mtafuta Nelly.
Nililala na mawazo sana kwakweli na nilikua najiuliza huyu binti ana shida gani.
Asubuhi nakumbuka ilikua j4 hatukuwa na vipindi asubuhi, hivyo nilishuka chini (kuna mahali tulikua tunakaa kama kijiwe pale hostel kwa nje). Kuna rafiki yangu sana sanaa alikua anakaa ground floor pale hostel, sasa baada ya kuniona akatoka nje, akanambia bro ulivyoondoka tu, girlfriend wako alilala Hostel flani maana asubuhi kuna mtu alimwona anatokea pale anaenda chuo (hiyo Hostel ndo alikua anakaa yule jamaa wa basketball)
Rafiki yangu alinsisitiza akasema anasimia maneno kuwa Nelly anatoka kimapenzi na yule jamaa.
Dah nikaunganisha matukio kuanzia nimeondoka nikaona kabisa hapa Nelly kashanipiga na kitu kizito.
Asee nilikua na hasira sana nikaanza kumtumia sms nyingi za tuachane, siwezi kushare na mengineyo.
Nelly alijibu sms moja tu, nifanye vyovyote tu. Dah niliumia sana, nakumbuka nilianza hadi tabia ya kujitenga na watu kwani Nelly alifuta picha zangu zote insta, akaanza kupost caption ndeefu like yuko happy na mahusiano yake mapya, kwamba alikua sehemu isiyo sahihi amd everthing.
İle situation ilifanya washkaji wakawa wananicheka na kunipiga vijembe, darasani wakawa wananiuliza kinafiki kwamba imekuaje? Wengine wakinidhihaki na kusema nimepigwa chini.
Hii hali iliathiri sana masomo yangu kwani nilikua siendi class na sichangamani na watu. Nikajikuta naenda kwa wacheza kamali, nashinda huko siku nzima.
NITAENDELEA…
..SEHEMU YA 11
Tulipoishia…
Sasa kama nilivyosema niliingia kwenye mahusiano na binti mwingine ambaye ni Nelly. Nelly alikua binti wa mambo mengi, mwenye kupenda fame, kuendeza pamoja na show off.
Nilivyofika 3rd year niliigiza movie flani chuo na ndio nilikua main character then nikamvuta Nelly akawa mwigizaji pia. Mahusiano yetu yalikua na drama nyingi ma show off sana.
Mama Mchungaji aligundua nna mahusiano mengine na this time aliamua kuachana na mimi jumla jumla.
Tuendelee sasa…
Baada ya kuachana na mama mchungaji ni kama nilikua nimeachwa nijifunze maisha.
Niliingia kwenye uraibu wa Kamali.
Hapo awali nilicheza kamali nikiwa advance na ilikua ya pesa ndogo.
Nakumbuka kuna siku nilikua mahali naangalia Pool table ndipo nilipojua maeneo yake kwa nyuma kidogo kuna watu wanacheza kamali ya Karata.
Nilijisogeza maeneo yale na nikawa mtazaji mwanzoni, nilikutana na baadhi ya sura za wanachuo nnaowafahamu na wengine walikua wananchi wa eneo lile.
Dau lililokuwa mezani ilikua ni kuanzia elfu 2 lakini wengi walicheza elfu 5 na baadae dau likafika elfu 10.
Ikimbukwe nyakati hizi sikua hata na oesa za akiba maana nilikua na maisha ya starehe tu na mara nyingi nilikua nakua na Nelly ambae kwa namna moja au nyingine tulitumia wote visenti vyangu.
Uraibu wa kamali ukaniingia vizuri na eneo lile nikawa mdau muhimu. Katika kufanya haya yote nilikua msiri sana sikutaka hata marafiki zangu wajue maana kwa namna nilivyokua na mtu akisikia nacheza michezo ya Gambling basi angenidharau sana.
Nilifikia hatua ya kuweka simu bondi kwani kuna wakati nimewahi kuliwa hadi Tsh 200,000 kwa siku moja. Nakumbuka hii siku nilienda kwa Rafiki yangu nikakopa elfu 40 nikiahidi kurejesha siku 2 zijazo. Ile elfu 40 yote nililiwa na bado nikaweka simu bondi na kupatiwa elfu 50 na nilitakiwa kurejesha elfu 60…. 50 nayo ikapigwa nikakopa tena na hadi nakaa sawa nilikua nishapigwa 200. Nilikuja kukomboa simu yangu after 2 days baada ya kumpiga kizinga B.mkubwa nikidai kuna pesa ya project flani sijalipa na alinitumia 150k the rest nilipata pale pale kwenye kamali kwani nilienda kucheza tena.
Upande wa maendeleo yangu darasani hayakua mazuri sana au mabaya sana. Nilishazoea kusoma hatua za mwisho kabisaa. Sikua mtu wa kuandika notice mimi, tukikaribia mtihani hapo ntapiga picha notice za watu kisha ntasoma.
Nilikua nishakua muhuni, pombe hazikuniacha nyuma. Nilishafika level ya kunywa na kukesha bila kuzima.
Sasa wakati niko na Nelly kuna vitu vingi alikua akinipa mashaka kwani alianza ukaribu na jamaa flani alikua kiongozi mkubwa wa serikali (SAUTISO) ya wanafunzi pale chuo. Sikuweka maanani sana hili suala kwakua nilikua nikimwamini sana. Sasa kuna siku nimeenda room kwake nikakuta Vest flani zile za Basketball na nilikua na uhakika ilikua ya kiume baada ya kuikagua. Nilimuuliza na Nelly alisema alipewa na rafiki yake mcheza kikapu pale chuoni.
Nilianza kumtilia mashaka sana Nelly hasa ukizingatia alikua binti wa kisasa na mwenye kupenda umaarufu. Kwa namna fulani mi nilikua maarufu chuo kutokana na kazi zangu lakini pia course niliyosoma ilinipa umaarufu sana ( hapa sitoelezea sana maana ntatoa code) ila kwa ufupi nilikua maarufu chuoni. Pia kilichoniongezea umaarufu ni Camera. Nilinunua camera yangu kwa pesa ya Boom nakumbuka na nilikua napata kazi nyingi ya kupiga picha event za watu pale chuoni.
Kutokana na Nelly kuanza kuonyesha tabia nisizozielewa nikajikuta naanza kumkagua kisiri siri na hata niliposika simu yake nilikuta iko clean kabisa upande wa sms yani kafuta karibu zote. Aliacha text zangu, baba yake na baadhi ya marafiki zake.
Nakumbuka kuna siku kulikua na party maeneo ya Sweya huko kulikua na Beach flani sitoitaja jina. Nelly aliniuliza kama ntaenda nikamwambia siko vizuri kiuchumi sitoenda. Yeye akasema ataenda na marafiki zake wamemwambia aende.
Sikua na mashaka nae nikamruhusu maana hata mimi kuna nyakati sikua nikienda nae, ila nilimwambia akitoka huko aje straight kwangu ntamsubiri nae akasema sawa
Nelly alijiandaa na kwenda kwenye party mida ya saa 2 usiku na ilipofika saa 6 usiku nilimuuliza vipi anarudi saa ngapi, nae akasema ndo kumeanza kuchangamka so bado sana.
Jibu lake lilinipa mashaka nikawatafuta wadau wangu walioko kwenye party na wote niliowacheck wakasema kuliboa na watu wengi wameondoka kabla ya saa 6 usiku.
Nilijikuta nimepata wivu sana, nikaamka na kujiandaa chap, nilimpigia boda wangu anifate pale hostel. Nakumbuka nilikua na 30k tu mfukoni.
Nilifika pale beach na kulikua na kingilio bado. Nililipa 10k nikaingia ndani.
Kulikua kumepoa na watu wako wachache wakiwa wamekaa kwenye makundi makundi wengine wakinywa beer na kufurahi.
Nilizunguka maeneo yale kama dak 2 ndo nikamwona Nelly kakaa na wenzake watatu (wanaume 2 na wanawake 2).
Nilisogea maeneo yale na nikawasalimia wale jamaa 2 na yule dada rafiki yake Nelly ingawa sikua namjua.
Nilimwita Nelly pembeni nikamwambia nimekufuata tuondoke. Nelly alinijibu subiri nikaombe ruhusa kwa rafiki zangu.
Jibu lake lilinishtua ila nikamwambia sawa. Alirejea kwenye meza yao pale akakaa oale kama dak 2 then akaja na kunambia wamekataa nisiondoke.
Nilimwangalia kwa makini usoni lakini hakusema chochote tena.
Nikamwambia twende ntaongea nao mimi. Nilisogea pale mezani na kuwasemesha wale jamaa.
Mimi: Sorry jamani, nimemfuata mpenzi wangu, naondoka nae maana likimpata lolote……
Kabla sijamaliza Nelly alinikatisha na kusema siendi mimi.
Dah nilijisikia vibaya sana, nikawaza hawa jamaa wananionaje mimi ila nikajipa moyo na kusema “Sorry guys kwa usumbufu, enjoy” huyoooo nikageuka na kuanza kuondoka maeneo yale.
hawa wanaume wawili waliokua hapa mmoja alikua ni yule jamaa mcheza kikapu
Niliondoka moja kwa moja hadi nje lakini wakati nakaribia gate la kutoka nilisikia sauti ya Nelly ikiniita lakini sikugeuka. Niliondoka na kwenda moja kwa moja hostel. Nilikua na maumivu sana moyoni maana nilihisi kama nimevunjiwa sana heshima.
Nilikaa zaidi ya masaa 3 nikimsubiri Nelly arudi lakini haikua hivyo. Nilikua na hasira sana na sikujua nifanye nini.
Baadae sana nililala na hadi nashtuka kesho yake saa 3 asubuhi, sikukuta sms wala calls za Nelly. Hakurudi kwangu at all.
Hiyo kitu iliniumiza sana nikajikuta naita boda chaap niende kwake.
Moyo ulikua na maumivu ya mapenzi kiasi kwamba kabla sijaenda nilikua nikimpigia hapokei wala sms hajibu.
Nilifika kwake nikakuta Mlango umefungwa ingawa nilisikia ndani kuna mtu. Nilikaa pale mlangoni kama 5 minutes ndo akaja kufungua na alikua amevaa kanga tu na macho yake yalikua kama mtu ametoka kulia sana.
Niliingia ndani na kuanza kuongea kwa jazba sana nikilalamika kwanini ananifanyia vile, kwanini amenivunjia heshima mbele za watu. Binti yule alinikatalia katakata kuwa hana mahusiano na mtu pale na alifanya vile sababu alikua akimpa kampani rafiki yake na asingeweza kumwacha alone.
Alinidanganya sana pale na kwa namna nilikua nampenda hata sikuweza kumkazia nikajikuta tu nalainika na vile kavaa kanga tulijikuta tunaishia kuingia uwanjani na kusakata kabumbu.
Baada ya kumaliza match sikuwa na lolote la kumkazia tena ikawa ndo yameisha na mapenzi yakaendelea.
Wakati haya yote yanaendelea sikumwambia rafiki yangu yoyote kuhusu alichonifanyia Nelly.
Sasa kitendo cha Nelly kuwa simwelewi nikajikuta nimeingia kwenye “friend for benefit “ na classmate wangu. (Ntaelezea vizuri hapa)
Maisha yaliendelea lakini mapenzi yangu na Nelly yalikua yakipungua. Nakumbuka ni baada kama ya wiki 3 hivi tukio lile kutokea.
Nilipata kimeo (kazi) ya kuandaa documentary flani mkoani Mara wilaya ya Tarime. Jamaa aliyenipa kazi ilikua tunaenda nae, mimi nikiwa kama mtu wa camera na producer wa makala hiyo.
Siku naondoka ilikua Ijumaa na Nelly alikua amelala kwangu. Nilimwomba abaki kwangu hadi ntakaporudi akasema sawa babe utanikuta nakusubiri.
Tuliondoka saa 7 mchana Mwanza, na nilikuja kukumbuka nimesahau Wallet nikiwa safarini tayari. Nauli na kila kitu alikua analipa yule jamaa aliyenipa kazi. Nilihitaji wallet yangu maana ilikua na kama 57 elfu ambazo nilitaka nizitumie kule kama kunywa beer na matumizi mengineyo.
Nilimpigia Nelly na kumwambia nimesahau wallet naomba aichukue then atoe pesa zile na kunitumia nae akasema ametoka kwa muda huo akirudi atanitumia. Sikumpinga nikamjibu sawa.
Hadi nafika Tarime sikua nimepokea muamala wowote na niliendelea na maisha mengine ya kule.
Tulishoot ile kazi kwa siku 2 na ilikua inachosha sana maana tulikua tunaenda vijijini sana then jioni ndo tunarudi mjini kulala.
Siku zote nilizokua huko Nelly hakuwahi nipigia or kunitext kabisaaa. Nilipigika sana na ile kazi na hakukuwa na posho ya siku (per DM) kwani tungelipwa baada ya kazi kukamilika.
Baada ya siku 2 tulipanga kurudi Mwanza majira ya saa 9 mchana tukiwa tumemaliza kilichotupeleka. Nilimpigia Nelly lakini hakupokea na nilimtext kuwa narudi leo lakini hakunibu.
Safari ilianza nikiwa sina pesa yoyote tofauti na nauli ambayo tumelipiwa.
Wakati tuko kwenye bus tulikutana na wazungu wanne walikua wametoka Serengeti huko nafikiri ila kwenye kupiga story walisema wanaemda mwanza na wangefurahi kama tungewasindika hadi Hotel yoyote nzuri watakayofikia.
Tulikubali na tulivyofika mwanza pale Buzuruga, tulichukua tax 2 na tukaongozana nao hadi Gold crest Hotel… hawakua na story nyingi after pale na walitupa $ 10 kila mtu (tulikua watatu) kisha tukaachana nao na sisi tukaenda Chuo.
Nilifika hostel kwangu na kukuta mlango ukiwa umefungwa na hakuna mtu (ilikua mida ya saa 2 usiku)
Nilimtext Nelly kumwambia niko home aniletee funguo nae alijibu yuko discussion, ngoja atafute boda.
Akili yangu ikijua atakuja na huyo boda lakini alikuja boda pake yake na funguo zangu.
Niliingia ndani na kukuta pako vile vile kama nilivyopaacha, hadi wallet iko palepale.
Niliingia bafuni nikaoga, nikaenda kutafuta msosi then nikarudi nikala na kulala maana nilikua nimechoka sana na sikuona namna yoyote ile naweza mtafuta Nelly.
Nililala na mawazo sana kwakweli na nilikua najiuliza huyu binti ana shida gani.
Asubuhi nakumbuka ilikua j4 hatukuwa na vipindi asubuhi, hivyo nilishuka chini (kuna mahali tulikua tunakaa kama kijiwe pale hostel kwa nje). Kuna rafiki yangu sana sanaa alikua anakaa ground floor pale hostel, sasa baada ya kuniona akatoka nje, akanambia bro ulivyoondoka tu, girlfriend wako alilala Hostel flani maana asubuhi kuna mtu alimwona anatokea pale anaenda chuo (hiyo Hostel ndo alikua anakaa yule jamaa wa basketball)
Rafiki yangu alinsisitiza akasema anasimia maneno kuwa Nelly anatoka kimapenzi na yule jamaa.
Dah nikaunganisha matukio kuanzia nimeondoka nikaona kabisa hapa Nelly kashanipiga na kitu kizito.
Asee nilikua na hasira sana nikaanza kumtumia sms nyingi za tuachane, siwezi kushare na mengineyo.
Nelly alijibu sms moja tu, nifanye vyovyote tu. Dah niliumia sana, nakumbuka nilianza hadi tabia ya kujitenga na watu kwani Nelly alifuta picha zangu zote insta, akaanza kupost caption ndeefu like yuko happy na mahusiano yake mapya, kwamba alikua sehemu isiyo sahihi amd everthing.
İle situation ilifanya washkaji wakawa wananicheka na kunipiga vijembe, darasani wakawa wananiuliza kinafiki kwamba imekuaje? Wengine wakinidhihaki na kusema nimepigwa chini.
Hii hali iliathiri sana masomo yangu kwani nilikua siendi class na sichangamani na watu. Nikajikuta naenda kwa wacheza kamali, nashinda huko siku nzima.
NITAENDELEA…
The story teller is himself is back.SEHEMU YA 11
Tulipoishia…
Sasa kama nilivyosema niliingia kwenye mahusiano na binti mwingine ambaye ni Nelly. Nelly alikua binti wa mambo mengi, mwenye kupenda fame, kuendeza pamoja na show off.
Nilivyofika 3rd year niliigiza movie flani chuo na ndio nilikua main character then nikamvuta Nelly akawa mwigizaji pia. Mahusiano yetu yalikua na drama nyingi ma show off sana.
Mama Mchungaji aligundua nna mahusiano mengine na this time aliamua kuachana na mimi jumla jumla.
Tuendelee sasa…
Baada ya kuachana na mama mchungaji ni kama nilikua nimeachwa nijifunze maisha.
Niliingia kwenye uraibu wa Kamali.
Hapo awali nilicheza kamali nikiwa advance na ilikua ya pesa ndogo.
Nakumbuka kuna siku nilikua mahali naangalia Pool table ndipo nilipojua maeneo yake kwa nyuma kidogo kuna watu wanacheza kamali ya Karata.
Nilijisogeza maeneo yale na nikawa mtazaji mwanzoni, nilikutana na baadhi ya sura za wanachuo nnaowafahamu na wengine walikua wananchi wa eneo lile.
Dau lililokuwa mezani ilikua ni kuanzia elfu 2 lakini wengi walicheza elfu 5 na baadae dau likafika elfu 10.
Ikimbukwe nyakati hizi sikua hata na oesa za akiba maana nilikua na maisha ya starehe tu na mara nyingi nilikua nakua na Nelly ambae kwa namna moja au nyingine tulitumia wote visenti vyangu.
Uraibu wa kamali ukaniingia vizuri na eneo lile nikawa mdau muhimu. Katika kufanya haya yote nilikua msiri sana sikutaka hata marafiki zangu wajue maana kwa namna nilivyokua na mtu akisikia nacheza michezo ya Gambling basi angenidharau sana.
Nilifikia hatua ya kuweka simu bondi kwani kuna wakati nimewahi kuliwa hadi Tsh 200,000 kwa siku moja. Nakumbuka hii siku nilienda kwa Rafiki yangu nikakopa elfu 40 nikiahidi kurejesha siku 2 zijazo. Ile elfu 40 yote nililiwa na bado nikaweka simu bondi na kupatiwa elfu 50 na nilitakiwa kurejesha elfu 60…. 50 nayo ikapigwa nikakopa tena na hadi nakaa sawa nilikua nishapigwa 200. Nilikuja kukomboa simu yangu after 2 days baada ya kumpiga kizinga B.mkubwa nikidai kuna pesa ya project flani sijalipa na alinitumia 150k the rest nilipata pale pale kwenye kamali kwani nilienda kucheza tena.
Upande wa maendeleo yangu darasani hayakua mazuri sana au mabaya sana. Nilishazoea kusoma hatua za mwisho kabisaa. Sikua mtu wa kuandika notice mimi, tukikaribia mtihani hapo ntapiga picha notice za watu kisha ntasoma.
Nilikua nishakua muhuni, pombe hazikuniacha nyuma. Nilishafika level ya kunywa na kukesha bila kuzima.
Sasa wakati niko na Nelly kuna vitu vingi alikua akinipa mashaka kwani alianza ukaribu na jamaa flani alikua kiongozi mkubwa wa serikali (SAUTISO) ya wanafunzi pale chuo. Sikuweka maanani sana hili suala kwakua nilikua nikimwamini sana. Sasa kuna siku nimeenda room kwake nikakuta Vest flani zile za Basketball na nilikua na uhakika ilikua ya kiume baada ya kuikagua. Nilimuuliza na Nelly alisema alipewa na rafiki yake mcheza kikapu pale chuoni.
Nilianza kumtilia mashaka sana Nelly hasa ukizingatia alikua binti wa kisasa na mwenye kupenda umaarufu. Kwa namna fulani mi nilikua maarufu chuo kutokana na kazi zangu lakini pia course niliyosoma ilinipa umaarufu sana ( hapa sitoelezea sana maana ntatoa code) ila kwa ufupi nilikua maarufu chuoni. Pia kilichoniongezea umaarufu ni Camera. Nilinunua camera yangu kwa pesa ya Boom nakumbuka na nilikua napata kazi nyingi ya kupiga picha event za watu pale chuoni.
Kutokana na Nelly kuanza kuonyesha tabia nisizozielewa nikajikuta naanza kumkagua kisiri siri na hata niliposika simu yake nilikuta iko clean kabisa upande wa sms yani kafuta karibu zote. Aliacha text zangu, baba yake na baadhi ya marafiki zake.
Nakumbuka kuna siku kulikua na party maeneo ya Sweya huko kulikua na Beach flani sitoitaja jina. Nelly aliniuliza kama ntaenda nikamwambia siko vizuri kiuchumi sitoenda. Yeye akasema ataenda na marafiki zake wamemwambia aende.
Sikua na mashaka nae nikamruhusu maana hata mimi kuna nyakati sikua nikienda nae, ila nilimwambia akitoka huko aje straight kwangu ntamsubiri nae akasema sawa
Nelly alijiandaa na kwenda kwenye party mida ya saa 2 usiku na ilipofika saa 6 usiku nilimuuliza vipi anarudi saa ngapi, nae akasema ndo kumeanza kuchangamka so bado sana.
Jibu lake lilinipa mashaka nikawatafuta wadau wangu walioko kwenye party na wote niliowacheck wakasema kuliboa na watu wengi wameondoka kabla ya saa 6 usiku.
Nilijikuta nimepata wivu sana, nikaamka na kujiandaa chap, nilimpigia boda wangu anifate pale hostel. Nakumbuka nilikua na 30k tu mfukoni.
Nilifika pale beach na kulikua na kingilio bado. Nililipa 10k nikaingia ndani.
Kulikua kumepoa na watu wako wachache wakiwa wamekaa kwenye makundi makundi wengine wakinywa beer na kufurahi.
Nilizunguka maeneo yale kama dak 2 ndo nikamwona Nelly kakaa na wenzake watatu (wanaume 2 na wanawake 2).
Nilisogea maeneo yale na nikawasalimia wale jamaa 2 na yule dada rafiki yake Nelly ingawa sikua namjua.
Nilimwita Nelly pembeni nikamwambia nimekufuata tuondoke. Nelly alinijibu subiri nikaombe ruhusa kwa rafiki zangu.
Jibu lake lilinishtua ila nikamwambia sawa. Alirejea kwenye meza yao pale akakaa oale kama dak 2 then akaja na kunambia wamekataa nisiondoke.
Nilimwangalia kwa makini usoni lakini hakusema chochote tena.
Nikamwambia twende ntaongea nao mimi. Nilisogea pale mezani na kuwasemesha wale jamaa.
Mimi: Sorry jamani, nimemfuata mpenzi wangu, naondoka nae maana likimpata lolote……
Kabla sijamaliza Nelly alinikatisha na kusema siendi mimi.
Dah nilijisikia vibaya sana, nikawaza hawa jamaa wananionaje mimi ila nikajipa moyo na kusema “Sorry guys kwa usumbufu, enjoy” huyoooo nikageuka na kuanza kuondoka maeneo yale.
hawa wanaume wawili waliokua hapa mmoja alikua ni yule jamaa mcheza kikapu
Niliondoka moja kwa moja hadi nje lakini wakati nakaribia gate la kutoka nilisikia sauti ya Nelly ikiniita lakini sikugeuka. Niliondoka na kwenda moja kwa moja hostel. Nilikua na maumivu sana moyoni maana nilihisi kama nimevunjiwa sana heshima.
Nilikaa zaidi ya masaa 3 nikimsubiri Nelly arudi lakini haikua hivyo. Nilikua na hasira sana na sikujua nifanye nini.
Baadae sana nililala na hadi nashtuka kesho yake saa 3 asubuhi, sikukuta sms wala calls za Nelly. Hakurudi kwangu at all.
Hiyo kitu iliniumiza sana nikajikuta naita boda chaap niende kwake.
Moyo ulikua na maumivu ya mapenzi kiasi kwamba kabla sijaenda nilikua nikimpigia hapokei wala sms hajibu.
Nilifika kwake nikakuta Mlango umefungwa ingawa nilisikia ndani kuna mtu. Nilikaa pale mlangoni kama 5 minutes ndo akaja kufungua na alikua amevaa kanga tu na macho yake yalikua kama mtu ametoka kulia sana.
Niliingia ndani na kuanza kuongea kwa jazba sana nikilalamika kwanini ananifanyia vile, kwanini amenivunjia heshima mbele za watu. Binti yule alinikatalia katakata kuwa hana mahusiano na mtu pale na alifanya vile sababu alikua akimpa kampani rafiki yake na asingeweza kumwacha alone.
Alinidanganya sana pale na kwa namna nilikua nampenda hata sikuweza kumkazia nikajikuta tu nalainika na vile kavaa kanga tulijikuta tunaishia kuingia uwanjani na kusakata kabumbu.
Baada ya kumaliza match sikuwa na lolote la kumkazia tena ikawa ndo yameisha na mapenzi yakaendelea.
Wakati haya yote yanaendelea sikumwambia rafiki yangu yoyote kuhusu alichonifanyia Nelly.
Sasa kitendo cha Nelly kuwa simwelewi nikajikuta nimeingia kwenye “friend for benefit “ na classmate wangu. (Ntaelezea vizuri hapa)
Maisha yaliendelea lakini mapenzi yangu na Nelly yalikua yakipungua. Nakumbuka ni baada kama ya wiki 3 hivi tukio lile kutokea.
Nilipata kimeo (kazi) ya kuandaa documentary flani mkoani Mara wilaya ya Tarime. Jamaa aliyenipa kazi ilikua tunaenda nae, mimi nikiwa kama mtu wa camera na producer wa makala hiyo.
Siku naondoka ilikua Ijumaa na Nelly alikua amelala kwangu. Nilimwomba abaki kwangu hadi ntakaporudi akasema sawa babe utanikuta nakusubiri.
Tuliondoka saa 7 mchana Mwanza, na nilikuja kukumbuka nimesahau Wallet nikiwa safarini tayari. Nauli na kila kitu alikua analipa yule jamaa aliyenipa kazi. Nilihitaji wallet yangu maana ilikua na kama 57 elfu ambazo nilitaka nizitumie kule kama kunywa beer na matumizi mengineyo.
Nilimpigia Nelly na kumwambia nimesahau wallet naomba aichukue then atoe pesa zile na kunitumia nae akasema ametoka kwa muda huo akirudi atanitumia. Sikumpinga nikamjibu sawa.
Hadi nafika Tarime sikua nimepokea muamala wowote na niliendelea na maisha mengine ya kule.
Tulishoot ile kazi kwa siku 2 na ilikua inachosha sana maana tulikua tunaenda vijijini sana then jioni ndo tunarudi mjini kulala.
Siku zote nilizokua huko Nelly hakuwahi nipigia or kunitext kabisaaa. Nilipigika sana na ile kazi na hakukuwa na posho ya siku (per DM) kwani tungelipwa baada ya kazi kukamilika.
Baada ya siku 2 tulipanga kurudi Mwanza majira ya saa 9 mchana tukiwa tumemaliza kilichotupeleka. Nilimpigia Nelly lakini hakupokea na nilimtext kuwa narudi leo lakini hakunibu.
Safari ilianza nikiwa sina pesa yoyote tofauti na nauli ambayo tumelipiwa.
Wakati tuko kwenye bus tulikutana na wazungu wanne walikua wametoka Serengeti huko nafikiri ila kwenye kupiga story walisema wanaemda mwanza na wangefurahi kama tungewasindika hadi Hotel yoyote nzuri watakayofikia.
Tulikubali na tulivyofika mwanza pale Buzuruga, tulichukua tax 2 na tukaongozana nao hadi Gold crest Hotel… hawakua na story nyingi after pale na walitupa $ 10 kila mtu (tulikua watatu) kisha tukaachana nao na sisi tukaenda Chuo.
Nilifika hostel kwangu na kukuta mlango ukiwa umefungwa na hakuna mtu (ilikua mida ya saa 2 usiku)
Nilimtext Nelly kumwambia niko home aniletee funguo nae alijibu yuko discussion, ngoja atafute boda.
Akili yangu ikijua atakuja na huyo boda lakini alikuja boda pake yake na funguo zangu.
Niliingia ndani na kukuta pako vile vile kama nilivyopaacha, hadi wallet iko palepale.
Niliingia bafuni nikaoga, nikaenda kutafuta msosi then nikarudi nikala na kulala maana nilikua nimechoka sana na sikuona namna yoyote ile naweza mtafuta Nelly.
Nililala na mawazo sana kwakweli na nilikua najiuliza huyu binti ana shida gani.
Asubuhi nakumbuka ilikua j4 hatukuwa na vipindi asubuhi, hivyo nilishuka chini (kuna mahali tulikua tunakaa kama kijiwe pale hostel kwa nje). Kuna rafiki yangu sana sanaa alikua anakaa ground floor pale hostel, sasa baada ya kuniona akatoka nje, akanambia bro ulivyoondoka tu, girlfriend wako alilala Hostel flani maana asubuhi kuna mtu alimwona anatokea pale anaenda chuo (hiyo Hostel ndo alikua anakaa yule jamaa wa basketball)
Rafiki yangu alinsisitiza akasema anasimia maneno kuwa Nelly anatoka kimapenzi na yule jamaa.
Dah nikaunganisha matukio kuanzia nimeondoka nikaona kabisa hapa Nelly kashanipiga na kitu kizito.
Asee nilikua na hasira sana nikaanza kumtumia sms nyingi za tuachane, siwezi kushare na mengineyo.
Nelly alijibu sms moja tu, nifanye vyovyote tu. Dah niliumia sana, nakumbuka nilianza hadi tabia ya kujitenga na watu kwani Nelly alifuta picha zangu zote insta, akaanza kupost caption ndeefu like yuko happy na mahusiano yake mapya, kwamba alikua sehemu isiyo sahihi amd everthing.
İle situation ilifanya washkaji wakawa wananicheka na kunipiga vijembe, darasani wakawa wananiuliza kinafiki kwamba imekuaje? Wengine wakinidhihaki na kusema nimepigwa chini.
Hii hali iliathiri sana masomo yangu kwani nilikua siendi class na sichangamani na watu. Nikajikuta naenda kwa wacheza kamali, nashinda huko siku nzima.
NITAENDELEA…
Siku zote hizi ulikua wapi?? Umeshindwa hata ku apologize?? Atleast hata ungeelezea juu what happened siku zote hizi umepotea.. au kisa hatukulipi???SEHEMU YA 11
Tulipoishia…
Sasa kama nilivyosema niliingia kwenye mahusiano na binti mwingine ambaye ni Nelly. Nelly alikua binti wa mambo mengi, mwenye kupenda fame, kuendeza pamoja na show off.
Nilivyofika 3rd year niliigiza movie flani chuo na ndio nilikua main character then nikamvuta Nelly akawa mwigizaji pia. Mahusiano yetu yalikua na drama nyingi ma show off sana.
Mama Mchungaji aligundua nna mahusiano mengine na this time aliamua kuachana na mimi jumla jumla.
Tuendelee sasa…
Baada ya kuachana na mama mchungaji ni kama nilikua nimeachwa nijifunze maisha.
Niliingia kwenye uraibu wa Kamali.
Hapo awali nilicheza kamali nikiwa advance na ilikua ya pesa ndogo.
Nakumbuka kuna siku nilikua mahali naangalia Pool table ndipo nilipojua maeneo yake kwa nyuma kidogo kuna watu wanacheza kamali ya Karata.
Nilijisogeza maeneo yale na nikawa mtazaji mwanzoni, nilikutana na baadhi ya sura za wanachuo nnaowafahamu na wengine walikua wananchi wa eneo lile.
Dau lililokuwa mezani ilikua ni kuanzia elfu 2 lakini wengi walicheza elfu 5 na baadae dau likafika elfu 10.
Ikimbukwe nyakati hizi sikua hata na oesa za akiba maana nilikua na maisha ya starehe tu na mara nyingi nilikua nakua na Nelly ambae kwa namna moja au nyingine tulitumia wote visenti vyangu.
Uraibu wa kamali ukaniingia vizuri na eneo lile nikawa mdau muhimu. Katika kufanya haya yote nilikua msiri sana sikutaka hata marafiki zangu wajue maana kwa namna nilivyokua na mtu akisikia nacheza michezo ya Gambling basi angenidharau sana.
Nilifikia hatua ya kuweka simu bondi kwani kuna wakati nimewahi kuliwa hadi Tsh 200,000 kwa siku moja. Nakumbuka hii siku nilienda kwa Rafiki yangu nikakopa elfu 40 nikiahidi kurejesha siku 2 zijazo. Ile elfu 40 yote nililiwa na bado nikaweka simu bondi na kupatiwa elfu 50 na nilitakiwa kurejesha elfu 60…. 50 nayo ikapigwa nikakopa tena na hadi nakaa sawa nilikua nishapigwa 200. Nilikuja kukomboa simu yangu after 2 days baada ya kumpiga kizinga B.mkubwa nikidai kuna pesa ya project flani sijalipa na alinitumia 150k the rest nilipata pale pale kwenye kamali kwani nilienda kucheza tena.
Upande wa maendeleo yangu darasani hayakua mazuri sana au mabaya sana. Nilishazoea kusoma hatua za mwisho kabisaa. Sikua mtu wa kuandika notice mimi, tukikaribia mtihani hapo ntapiga picha notice za watu kisha ntasoma.
Nilikua nishakua muhuni, pombe hazikuniacha nyuma. Nilishafika level ya kunywa na kukesha bila kuzima.
Sasa wakati niko na Nelly kuna vitu vingi alikua akinipa mashaka kwani alianza ukaribu na jamaa flani alikua kiongozi mkubwa wa serikali (SAUTISO) ya wanafunzi pale chuo. Sikuweka maanani sana hili suala kwakua nilikua nikimwamini sana. Sasa kuna siku nimeenda room kwake nikakuta Vest flani zile za Basketball na nilikua na uhakika ilikua ya kiume baada ya kuikagua. Nilimuuliza na Nelly alisema alipewa na rafiki yake mcheza kikapu pale chuoni.
Nilianza kumtilia mashaka sana Nelly hasa ukizingatia alikua binti wa kisasa na mwenye kupenda umaarufu. Kwa namna fulani mi nilikua maarufu chuo kutokana na kazi zangu lakini pia course niliyosoma ilinipa umaarufu sana ( hapa sitoelezea sana maana ntatoa code) ila kwa ufupi nilikua maarufu chuoni. Pia kilichoniongezea umaarufu ni Camera. Nilinunua camera yangu kwa pesa ya Boom nakumbuka na nilikua napata kazi nyingi ya kupiga picha event za watu pale chuoni.
Kutokana na Nelly kuanza kuonyesha tabia nisizozielewa nikajikuta naanza kumkagua kisiri siri na hata niliposika simu yake nilikuta iko clean kabisa upande wa sms yani kafuta karibu zote. Aliacha text zangu, baba yake na baadhi ya marafiki zake.
Nakumbuka kuna siku kulikua na party maeneo ya Sweya huko kulikua na Beach flani sitoitaja jina. Nelly aliniuliza kama ntaenda nikamwambia siko vizuri kiuchumi sitoenda. Yeye akasema ataenda na marafiki zake wamemwambia aende.
Sikua na mashaka nae nikamruhusu maana hata mimi kuna nyakati sikua nikienda nae, ila nilimwambia akitoka huko aje straight kwangu ntamsubiri nae akasema sawa
Nelly alijiandaa na kwenda kwenye party mida ya saa 2 usiku na ilipofika saa 6 usiku nilimuuliza vipi anarudi saa ngapi, nae akasema ndo kumeanza kuchangamka so bado sana.
Jibu lake lilinipa mashaka nikawatafuta wadau wangu walioko kwenye party na wote niliowacheck wakasema kuliboa na watu wengi wameondoka kabla ya saa 6 usiku.
Nilijikuta nimepata wivu sana, nikaamka na kujiandaa chap, nilimpigia boda wangu anifate pale hostel. Nakumbuka nilikua na 30k tu mfukoni.
Nilifika pale beach na kulikua na kingilio bado. Nililipa 10k nikaingia ndani.
Kulikua kumepoa na watu wako wachache wakiwa wamekaa kwenye makundi makundi wengine wakinywa beer na kufurahi.
Nilizunguka maeneo yale kama dak 2 ndo nikamwona Nelly kakaa na wenzake watatu (wanaume 2 na wanawake 2).
Nilisogea maeneo yale na nikawasalimia wale jamaa 2 na yule dada rafiki yake Nelly ingawa sikua namjua.
Nilimwita Nelly pembeni nikamwambia nimekufuata tuondoke. Nelly alinijibu subiri nikaombe ruhusa kwa rafiki zangu.
Jibu lake lilinishtua ila nikamwambia sawa. Alirejea kwenye meza yao pale akakaa oale kama dak 2 then akaja na kunambia wamekataa nisiondoke.
Nilimwangalia kwa makini usoni lakini hakusema chochote tena.
Nikamwambia twende ntaongea nao mimi. Nilisogea pale mezani na kuwasemesha wale jamaa.
Mimi: Sorry jamani, nimemfuata mpenzi wangu, naondoka nae maana likimpata lolote……
Kabla sijamaliza Nelly alinikatisha na kusema siendi mimi.
Dah nilijisikia vibaya sana, nikawaza hawa jamaa wananionaje mimi ila nikajipa moyo na kusema “Sorry guys kwa usumbufu, enjoy” huyoooo nikageuka na kuanza kuondoka maeneo yale.
hawa wanaume wawili waliokua hapa mmoja alikua ni yule jamaa mcheza kikapu
Niliondoka moja kwa moja hadi nje lakini wakati nakaribia gate la kutoka nilisikia sauti ya Nelly ikiniita lakini sikugeuka. Niliondoka na kwenda moja kwa moja hostel. Nilikua na maumivu sana moyoni maana nilihisi kama nimevunjiwa sana heshima.
Nilikaa zaidi ya masaa 3 nikimsubiri Nelly arudi lakini haikua hivyo. Nilikua na hasira sana na sikujua nifanye nini.
Baadae sana nililala na hadi nashtuka kesho yake saa 3 asubuhi, sikukuta sms wala calls za Nelly. Hakurudi kwangu at all.
Hiyo kitu iliniumiza sana nikajikuta naita boda chaap niende kwake.
Moyo ulikua na maumivu ya mapenzi kiasi kwamba kabla sijaenda nilikua nikimpigia hapokei wala sms hajibu.
Nilifika kwake nikakuta Mlango umefungwa ingawa nilisikia ndani kuna mtu. Nilikaa pale mlangoni kama 5 minutes ndo akaja kufungua na alikua amevaa kanga tu na macho yake yalikua kama mtu ametoka kulia sana.
Niliingia ndani na kuanza kuongea kwa jazba sana nikilalamika kwanini ananifanyia vile, kwanini amenivunjia heshima mbele za watu. Binti yule alinikatalia katakata kuwa hana mahusiano na mtu pale na alifanya vile sababu alikua akimpa kampani rafiki yake na asingeweza kumwacha alone.
Alinidanganya sana pale na kwa namna nilikua nampenda hata sikuweza kumkazia nikajikuta tu nalainika na vile kavaa kanga tulijikuta tunaishia kuingia uwanjani na kusakata kabumbu.
Baada ya kumaliza match sikuwa na lolote la kumkazia tena ikawa ndo yameisha na mapenzi yakaendelea.
Wakati haya yote yanaendelea sikumwambia rafiki yangu yoyote kuhusu alichonifanyia Nelly.
Sasa kitendo cha Nelly kuwa simwelewi nikajikuta nimeingia kwenye “friend for benefit “ na classmate wangu. (Ntaelezea vizuri hapa)
Maisha yaliendelea lakini mapenzi yangu na Nelly yalikua yakipungua. Nakumbuka ni baada kama ya wiki 3 hivi tukio lile kutokea.
Nilipata kimeo (kazi) ya kuandaa documentary flani mkoani Mara wilaya ya Tarime. Jamaa aliyenipa kazi ilikua tunaenda nae, mimi nikiwa kama mtu wa camera na producer wa makala hiyo.
Siku naondoka ilikua Ijumaa na Nelly alikua amelala kwangu. Nilimwomba abaki kwangu hadi ntakaporudi akasema sawa babe utanikuta nakusubiri.
Tuliondoka saa 7 mchana Mwanza, na nilikuja kukumbuka nimesahau Wallet nikiwa safarini tayari. Nauli na kila kitu alikua analipa yule jamaa aliyenipa kazi. Nilihitaji wallet yangu maana ilikua na kama 57 elfu ambazo nilitaka nizitumie kule kama kunywa beer na matumizi mengineyo.
Nilimpigia Nelly na kumwambia nimesahau wallet naomba aichukue then atoe pesa zile na kunitumia nae akasema ametoka kwa muda huo akirudi atanitumia. Sikumpinga nikamjibu sawa.
Hadi nafika Tarime sikua nimepokea muamala wowote na niliendelea na maisha mengine ya kule.
Tulishoot ile kazi kwa siku 2 na ilikua inachosha sana maana tulikua tunaenda vijijini sana then jioni ndo tunarudi mjini kulala.
Siku zote nilizokua huko Nelly hakuwahi nipigia or kunitext kabisaaa. Nilipigika sana na ile kazi na hakukuwa na posho ya siku (per DM) kwani tungelipwa baada ya kazi kukamilika.
Baada ya siku 2 tulipanga kurudi Mwanza majira ya saa 9 mchana tukiwa tumemaliza kilichotupeleka. Nilimpigia Nelly lakini hakupokea na nilimtext kuwa narudi leo lakini hakunibu.
Safari ilianza nikiwa sina pesa yoyote tofauti na nauli ambayo tumelipiwa.
Wakati tuko kwenye bus tulikutana na wazungu wanne walikua wametoka Serengeti huko nafikiri ila kwenye kupiga story walisema wanaemda mwanza na wangefurahi kama tungewasindika hadi Hotel yoyote nzuri watakayofikia.
Tulikubali na tulivyofika mwanza pale Buzuruga, tulichukua tax 2 na tukaongozana nao hadi Gold crest Hotel… hawakua na story nyingi after pale na walitupa $ 10 kila mtu (tulikua watatu) kisha tukaachana nao na sisi tukaenda Chuo.
Nilifika hostel kwangu na kukuta mlango ukiwa umefungwa na hakuna mtu (ilikua mida ya saa 2 usiku)
Nilimtext Nelly kumwambia niko home aniletee funguo nae alijibu yuko discussion, ngoja atafute boda.
Akili yangu ikijua atakuja na huyo boda lakini alikuja boda pake yake na funguo zangu.
Niliingia ndani na kukuta pako vile vile kama nilivyopaacha, hadi wallet iko palepale.
Niliingia bafuni nikaoga, nikaenda kutafuta msosi then nikarudi nikala na kulala maana nilikua nimechoka sana na sikuona namna yoyote ile naweza mtafuta Nelly.
Nililala na mawazo sana kwakweli na nilikua najiuliza huyu binti ana shida gani.
Asubuhi nakumbuka ilikua j4 hatukuwa na vipindi asubuhi, hivyo nilishuka chini (kuna mahali tulikua tunakaa kama kijiwe pale hostel kwa nje). Kuna rafiki yangu sana sanaa alikua anakaa ground floor pale hostel, sasa baada ya kuniona akatoka nje, akanambia bro ulivyoondoka tu, girlfriend wako alilala Hostel flani maana asubuhi kuna mtu alimwona anatokea pale anaenda chuo (hiyo Hostel ndo alikua anakaa yule jamaa wa basketball)
Rafiki yangu alinsisitiza akasema anasimia maneno kuwa Nelly anatoka kimapenzi na yule jamaa.
Dah nikaunganisha matukio kuanzia nimeondoka nikaona kabisa hapa Nelly kashanipiga na kitu kizito.
Asee nilikua na hasira sana nikaanza kumtumia sms nyingi za tuachane, siwezi kushare na mengineyo.
Nelly alijibu sms moja tu, nifanye vyovyote tu. Dah niliumia sana, nakumbuka nilianza hadi tabia ya kujitenga na watu kwani Nelly alifuta picha zangu zote insta, akaanza kupost caption ndeefu like yuko happy na mahusiano yake mapya, kwamba alikua sehemu isiyo sahihi amd everthing.
İle situation ilifanya washkaji wakawa wananicheka na kunipiga vijembe, darasani wakawa wananiuliza kinafiki kwamba imekuaje? Wengine wakinidhihaki na kusema nimepigwa chini.
Hii hali iliathiri sana masomo yangu kwani nilikua siendi class na sichangamani na watu. Nikajikuta naenda kwa wacheza kamali, nashinda huko siku nzima.
NITAENDELEA…
Na subscribe tu mkuu😂😂😂Unamaanisha story imeisha mkuu?
Hapo sawa, upo vizuri kwenye usimuliaji mkuu. Hongera sana.Na subscribe tu mkuu😂😂😂