Maisha yanaenda kasi sana jamani

Maisha yanaenda kasi sana jamani

mi siamini kama kuoa kuna rudisha nyuma maendeleo, ukiwa mwenyewe unakula mgahawani asubuh, mchana , jioni, hiyo ela ya kula mgahawan ukimuachia mkeo apike nyumban mnakula wawili bila shida, labda uoe mwanamke mpenda anasa
Mimi ninauwezo wa kutumia 100,000/= kwenye mshahara wa 500,000/= kwa mwezi ila nikioa ni tofauti kabisa kufanyayhivyo maana iyo pesa itakuwa sio yangu pekeangu tena.
 
Mkuu nitawezaje kuondoka mkoa mwengine nakati iyo pesa ya nauri pungufu nitafikia wapi na nitaanza ishije.
Mnakosea kitu kimoja..!tafuta mwanamke aliyemature ..kuna mwanamkr unaishi naye anakufanyabutafte zaidi...ww unatafta mwanamke club??tafuta mwanamkr mwenye mwamko km wako..!yaan ht iweje ukianguka atakunyanyua na ww...!mnapenda wenyewe !
 
Hapa kwenye wanawake blaza umenena 100℅,nikipata tu vijicent kidgo,huwez amini ata ma ex wa 2008 wananitafuta,sijui wanaambiana maana wanakujaga kwa pamoja[emoji29]Kweli Mungu atusaidie
Mkuu[emoji1427]
Screenshot_2019-11-13-07-56-34-306_com.facebook.katana.jpeg
 
Jamani tusaidiane hata mawazo..mie nnamini kuondoka mahali ulipo nakwenda sehem nyingine!kubali maisha magumu hata kwa mwaka ...ukijua nn unataka! Wengine tumeacha maisha ya kulala vitandani tunalala chini kwenye vigodoro vyashule..mvua ikija uko on maana unaloa tu..[emoji58]!lakini unatarget unachotaka ww!nenden mikoani huko mkaanze upya..niliwah mshauri sisy..ana miaka dahari dar..hapigi ht hatua...lakini alinijibu vby sana...kwanza ukihama sehem ulozozoeleka ile circle uliokua nayo unaachana nayo...kuna marafiki mnakuwa mnawaza mzichange mkanywee tu!nendeni nje muone vijana wanavyofanikiwa tena vitoto vidoogo!..hata km huna mtaji ww jilipue wanajilipua wanawake sembuse ww men bwana!mie niliondoka moro na nguo3[emoji41]!imagine! Nilipofika vijijin hata zile nguo zilionekana km ni za anasa..nikanunua vitenge viwili..ikawa navaa juu napiga tenge (km mama mchungaji)nilivaa nguo hizo for 2mths!nikawa comfortable tu..yakubali mapema sana mazingira (hii alinishauri ndugu yangu mmoja mtu mzima) jichanganyeni na watu waliofanikiwa muwezavy..hutakosa dodoso zozote zile pakuanza..kubali hata kuajiriwa kwa malipo kiduchu unaposoma ramani!achana na starehe ulizozoea!..
Nendeni mikoa migumu migumu huko ndo kuna fursa!
Mimi niliondka kwangu bila kushurutishwa..nilitaka kuwa na financial freedom..nilifika kule nna buku!sipendag ht kukumbuka!ongea n watu kadri uwezavyo! Sijafika ninapotaka bado! Changamoto ni nyingi na mzipokee tu hakuna jinsi!

Nimejikuta kwenye circle za watu wadogo kiumri kwangu..sasa hiyo ndo inanipa hasira!
Yaani ww ukikutana na mtu alofanikiwa kahatua kamoja mbele yako ww jitahidi awe rafiki yako hutakosa ushauri kwake!achana na kampani mbovu..zile hazikusaidii kitu kbs!be postive!mie ningekuwa na uwezo wa kujigawa ningeweza kurun vitu vingi mno huko mikoani .!nimejikuta nashindwa...nature imeniambia huwez..! Hapa nna mishe 3 lakini had huwa wannionea huruma najionea huruma pia ..Na kwel siwez.(nimesurender).!lakini mambo ya !kufanya mengi sana!..hizi biashara ndg ndg msizidharau kbs..zinawatoa watu..anzeni ht huko..!..

Kuna dogo wa kiume aliajiriwa kuwa mwangalizi wa gest kazi yake ikawa kufua shuka na usafi..ss hv alipo n mbali...anapata hela nzuri tu..ana saloon...he earns a lot of money..alinihadithia alipoanza alikua hohehahe!ss hv anacho cha kujivunia ..nendeni mkalime hata tumbaku huko!unganeni!msibague kazi..kubalini kazi zozote zile mradi halali!(mie nilikabidhiwa jiko niwe mpishi wa kaka zangu sikukataa..nikasema ntapika kwa miez miwili ntatoka hapa)
Pika ht bites uza..ukianza kupika bites naamini kuna kamlango katafunguka tu iwe isiwe! Nuiza kila siku..ukatae umasikini kwa ngv na vitendo!ht km umesoma vip ww fanya kazi zozote!
Alhamudulilah utafika penye kaunafuu!
Mikoani kuna watu wanakamata pesa hawajafika hata std 2 lakini anamilion 100..ss ww umesoma unashindwaje kukompiti naye?kuwa smart tu..
Kubali kudharaurika....mie nilikua mmojawapo...waliniambia ww mwanamke unakuja huku?utakuwa chakula ya wakubwa...wanawake wa mjini wakija huku huwa wanaishia kuuza miili yao..niliumia .nikawa nang'ata had mdomo..nikasema kumbe ndo mnavyotuchukulia eh! Shenzy typ..kwel walinisumbua sana mwanzoni...yaan unaitwa na kitoto kidoogo kisa kina hela..sikuwa najibu mbov nikawa nawazoea nijue wanafanyaje kazi zao..wamefikaje hapo..niliyeona anamsaada nastick naye aliyenichukulia poa nasanda mapema sana! Sasa hv hakuna anayeniita kidharau kbs...!
La mwisho kbs kuwa mstahimilivu! Usiamini maushirikina heshima na watu wote!(ukiwa na heshima utasaidika sana sana) inasaidia sana

Nb!;kaa mbali na mahusiano..iwe wanawake au wanaume!

Akili za alfajiri hizi!
Hustler [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]

Upo vizuri mdada
 
...............Naweza nikajitolea ku-share idea but kama ulivyosema tatizo ni mtaji muhimu tuombeane kwa Mungu tuzidi kuwa hai siku ukijaaliwa uwezo Jamii Forum ipo utarudi hapa tujue jinsi ya kufanya na hii itawezekana kama na sisi bado tutakuwa kwenye game.

Ila vyovyote ilivyo hali ni mbaya sana mtaani tusiache kusali na kufanya kazi kwa bidii.
 
Hizi mambo eti
hata km mambo hayajakaa poa oa tuu sbb mpo wawili mtasaidiana mm sijawahi zielewaa.....
Cha msingi usisahau Umri
kuo wakati huna pesa wala ramani
Hii ni kubeti, na mm siwezi beti huku naona wazi wazi(najua kuoa nako ni sehem ya kubeti)...
Waweza uwin kweli kweli...
Ila ikitokea turnup
alooooo utaona rangi zote za upinde wa mvuaaa......
Wanasema ukipada mwanamke kipnd cha njaa pengne huyo ndio wa kushikilia...
Ila kumpata kwenye njaa na kumfanya aishi kwenye njaa hayo ni mambo mawili tofauti....
Ukiwa na njaa kua tu mpolee..
Usitumie nguvu, ngoja afuate chambo mwenyewe.....

Ila option namba mbili ni ku fake it till you make it....
Maana kuna mda unakua under pressure ya kufanya maendeleo ya kweli sbb ya hofu ya aibu siku ukigundulika huna kitu.

Piga ua usikubali kuish mpk kufa ww n wakulalama tuuu
 
Tatzo co kujichanganya....tatzo wanawake vchwa vbov ndo wengi waliopo...na wanajua kuigiza co kidogo....so mpk kuja kumjua tyr ushamuweka ndan

Hakuna mtu anayeweza kujifanya mjinga ili tu apate anachokitaka km mwanamke

Na ndo ndoa nyingi zilizopo sasa...mke unamuona very kind....unaanza kujua manyanga cku ya harusi...mpk unashangaa mama chanja hizi kwaito na viduku kavijulia hapa ukumbin au
Mnakosea kitu kimoja..!tafuta mwanamke aliyemature ..kuna mwanamkr unaishi naye anakufanyabutafte zaidi...ww unatafta mwanamke club??tafuta mwanamkr mwenye mwamko km wako..!yaan ht iweje ukianguka atakunyanyua na ww...!mnapenda wenyewe !
 
Jamani tusaidiane hata mawazo..mie nnamini kuondoka mahali ulipo nakwenda sehem nyingine!kubali maisha magumu hata kwa mwaka ...ukijua nn unataka! Wengine tumeacha maisha ya kulala vitandani tunalala chini kwenye vigodoro vyashule..mvua ikija uko on maana unaloa tu..[emoji58]!lakini unatarget unachotaka ww!nenden mikoani huko mkaanze upya..niliwah mshauri sisy..ana miaka dahari dar..hapigi ht hatua...lakini alinijibu vby sana...kwanza ukihama sehem ulozozoeleka ile circle uliokua nayo unaachana nayo...kuna marafiki mnakuwa mnawaza mzichange mkanywee tu!nendeni nje muone vijana wanavyofanikiwa tena vitoto vidoogo!..hata km huna mtaji ww jilipue wanajilipua wanawake sembuse ww men bwana!mie niliondoka moro na nguo3[emoji41]!imagine! Nilipofika vijijin hata zile nguo zilionekana km ni za anasa..nikanunua vitenge viwili..ikawa navaa juu napiga tenge (km mama mchungaji)nilivaa nguo hizo for 2mths!nikawa comfortable tu..yakubali mapema sana mazingira (hii alinishauri ndugu yangu mmoja mtu mzima) jichanganyeni na watu waliofanikiwa muwezavy..hutakosa dodoso zozote zile pakuanza..kubali hata kuajiriwa kwa malipo kiduchu unaposoma ramani!achana na starehe ulizozoea!..
Nendeni mikoa migumu migumu huko ndo kuna fursa!
Mimi niliondka kwangu bila kushurutishwa..nilitaka kuwa na financial freedom..nilifika kule nna buku!sipendag ht kukumbuka!ongea n watu kadri uwezavyo! Sijafika ninapotaka bado! Changamoto ni nyingi na mzipokee tu hakuna jinsi!

Nimejikuta kwenye circle za watu wadogo kiumri kwangu..sasa hiyo ndo inanipa hasira!
Yaani ww ukikutana na mtu alofanikiwa kahatua kamoja mbele yako ww jitahidi awe rafiki yako hutakosa ushauri kwake!achana na kampani mbovu..zile hazikusaidii kitu kbs!be postive!mie ningekuwa na uwezo wa kujigawa ningeweza kurun vitu vingi mno huko mikoani .!nimejikuta nashindwa...nature imeniambia huwez..! Hapa nna mishe 3 lakini had huwa wannionea huruma najionea huruma pia ..Na kwel siwez.(nimesurender).!lakini mambo ya !kufanya mengi sana!..hizi biashara ndg ndg msizidharau kbs..zinawatoa watu..anzeni ht huko..!..

Kuna dogo wa kiume aliajiriwa kuwa mwangalizi wa gest kazi yake ikawa kufua shuka na usafi..ss hv alipo n mbali...anapata hela nzuri tu..ana saloon...he earns a lot of money..alinihadithia alipoanza alikua hohehahe!ss hv anacho cha kujivunia ..nendeni mkalime hata tumbaku huko!unganeni!msibague kazi..kubalini kazi zozote zile mradi halali!(mie nilikabidhiwa jiko niwe mpishi wa kaka zangu sikukataa..nikasema ntapika kwa miez miwili ntatoka hapa)
Pika ht bites uza..ukianza kupika bites naamini kuna kamlango katafunguka tu iwe isiwe! Nuiza kila siku..ukatae umasikini kwa ngv na vitendo!ht km umesoma vip ww fanya kazi zozote!
Alhamudulilah utafika penye kaunafuu!
Mikoani kuna watu wanakamata pesa hawajafika hata std 2 lakini anamilion 100..ss ww umesoma unashindwaje kukompiti naye?kuwa smart tu..
Kubali kudharaurika....mie nilikua mmojawapo...waliniambia ww mwanamke unakuja huku?utakuwa chakula ya wakubwa...wanawake wa mjini wakija huku huwa wanaishia kuuza miili yao..niliumia .nikawa nang'ata had mdomo..nikasema kumbe ndo mnavyotuchukulia eh! Shenzy typ..kwel walinisumbua sana mwanzoni...yaan unaitwa na kitoto kidoogo kisa kina hela..sikuwa najibu mbov nikawa nawazoea nijue wanafanyaje kazi zao..wamefikaje hapo..niliyeona anamsaada nastick naye aliyenichukulia poa nasanda mapema sana! Sasa hv hakuna anayeniita kidharau kbs...!
La mwisho kbs kuwa mstahimilivu! Usiamini maushirikina heshima na watu wote!(ukiwa na heshima utasaidika sana sana) inasaidia sana

Nb!;kaa mbali na mahusiano..iwe wanawake au wanaume!

Akili za alfajiri hizi!
Nimeona sina cha kukupongeza ila Mungu awe pamoja nawe tukutane juu mkuu
 
Umeandika kitu cha msingi sana kutojilinganisha na wengine na hii ndio inatutesa wengi. Wewe uko page ya kwanza unacompare na mwenzako yuko page ya 900.
Ni kweli kabisa maisha yaenda kasi sana na umri unavyoongezeka akili inzidisha msongo unajikuta unapungukiwa hata uwezo wa kufikiri vizuri namna ya kufanikiwa.cha msingi ni kuachana na tabia ya kujilinganisha na watu na kujitahidi kusave hata katika kiasi kidogo unachojaaliwa kukipata.
 
Back
Top Bottom