Maisha yanaenda kasi sana jamani

Maisha yanaenda kasi sana jamani

Kula like....kosa kubwa tunalolifanya binadamu ni kujilinganisha na Mtu hapo binafsi naona NI kujitafutia mgogoro mkubwa wa nafsi......naamini katika kupigika kwnza hafu jua la jioni Ndo nyota ianze kung'@a ukipata ela kijana either ufe mapema,utakuja kufilisik(mgogoro wa nafsi mwengine mkubwa sana huu) au uwe mshirikina mzuri Tyu........

Point vijana wawe wavumilivu mafanikio sio Pesa kwan hata Mungu anasema tusisumbukie maisha tuutafute KWANZA ufalme wake hayo mengine yatazdishwa Kama sio kuongezwa kumbuka Kuna Watu wamework hard zaid ya hayo uliyosema lkn hawatoboi abadani
Jamani tusaidiane hata mawazo..mie nnamini kuondoka mahali ulipo nakwenda sehem nyingine!kubali maisha magumu hata kwa mwaka ...ukijua nn unataka! Wengine tumeacha maisha ya kulala vitandani tunalala chini kwenye vigodoro vyashule..mvua ikija uko on maana unaloa tu..[emoji58]!lakini unatarget unachotaka ww!nenden mikoani huko mkaanze upya..niliwah mshauri sisy..ana miaka dahari dar..hapigi ht hatua...lakini alinijibu vby sana...kwanza ukihama sehem ulozozoeleka ile circle uliokua nayo unaachana nayo...kuna marafiki mnakuwa mnawaza mzichange mkanywee tu!nendeni nje muone vijana wanavyofanikiwa tena vitoto vidoogo!..hata km huna mtaji ww jilipue wanajilipua wanawake sembuse ww men bwana!mie niliondoka moro na nguo3[emoji41]!imagine! Nilipofika vijijin hata zile nguo zilionekana km ni za anasa..nikanunua vitenge viwili..ikawa navaa juu napiga tenge (km mama mchungaji)nilivaa nguo hizo for 2mths!nikawa comfortable tu..yakubali mapema sana mazingira (hii alinishauri ndugu yangu mmoja mtu mzima) jichanganyeni na watu waliofanikiwa muwezavy..hutakosa dodoso zozote zile pakuanza..kubali hata kuajiriwa kwa malipo kiduchu unaposoma ramani!achana na starehe ulizozoea!..
Nendeni mikoa migumu migumu huko ndo kuna fursa!
Mimi niliondka kwangu bila kushurutishwa..nilitaka kuwa na financial freedom..nilifika kule nna buku!sipendag ht kukumbuka!ongea n watu kadri uwezavyo! Sijafika ninapotaka bado! Changamoto ni nyingi na mzipokee tu hakuna jinsi!

Nimejikuta kwenye circle za watu wadogo kiumri kwangu..sasa hiyo ndo inanipa hasira!
Yaani ww ukikutana na mtu alofanikiwa kahatua kamoja mbele yako ww jitahidi awe rafiki yako hutakosa ushauri kwake!achana na kampani mbovu..zile hazikusaidii kitu kbs!be postive!mie ningekuwa na uwezo wa kujigawa ningeweza kurun vitu vingi mno huko mikoani .!nimejikuta nashindwa...nature imeniambia huwez..! Hapa nna mishe 3 lakini had huwa wannionea huruma najionea huruma pia ..Na kwel siwez.(nimesurender).!lakini mambo ya !kufanya mengi sana!..hizi biashara ndg ndg msizidharau kbs..zinawatoa watu..anzeni ht huko..!..

Kuna dogo wa kiume aliajiriwa kuwa mwangalizi wa gest kazi yake ikawa kufua shuka na usafi..ss hv alipo n mbali...anapata hela nzuri tu..ana saloon...he earns a lot of money..alinihadithia alipoanza alikua hohehahe!ss hv anacho cha kujivunia ..nendeni mkalime hata tumbaku huko!unganeni!msibague kazi..kubalini kazi zozote zile mradi halali!(mie nilikabidhiwa jiko niwe mpishi wa kaka zangu sikukataa..nikasema ntapika kwa miez miwili ntatoka hapa)
Pika ht bites uza..ukianza kupika bites naamini kuna kamlango katafunguka tu iwe isiwe! Nuiza kila siku..ukatae umasikini kwa ngv na vitendo!ht km umesoma vip ww fanya kazi zozote!
Alhamudulilah utafika penye kaunafuu!
Mikoani kuna watu wanakamata pesa hawajafika hata std 2 lakini anamilion 100..ss ww umesoma unashindwaje kukompiti naye?kuwa smart tu..
Kubali kudharaurika....mie nilikua mmojawapo...waliniambia ww mwanamke unakuja huku?utakuwa chakula ya wakubwa...wanawake wa mjini wakija huku huwa wanaishia kuuza miili yao..niliumia .nikawa nang'ata had mdomo..nikasema kumbe ndo mnavyotuchukulia eh! Shenzy typ..kwel walinisumbua sana mwanzoni...yaan unaitwa na kitoto kidoogo kisa kina hela..sikuwa najibu mbov nikawa nawazoea nijue wanafanyaje kazi zao..wamefikaje hapo..niliyeona anamsaada nastick naye aliyenichukulia poa nasanda mapema sana! Sasa hv hakuna anayeniita kidharau kbs...!
La mwisho kbs kuwa mstahimilivu! Usiamini maushirikina heshima na watu wote!(ukiwa na heshima utasaidika sana sana) inasaidia sana

Nb!;kaa mbali na mahusiano..iwe wanawake au wanaume!

Akili za alfajiri hizi!
 
Wanawake tunawalaumu Bure.
Kama umeshindwa kujipanga vizuri ni wewe mwenyewe.
Kama huna hela kwanini utafute mwanamke?
una hela za mawazo alafu unataka uwe na mke ni wazi maisha yatakushinda.
Kama una hela mfungulie mwanamke wako biashara.
Kama maisha yako mwenyewe yanakushinda
Utalaumu wanawake bure.
JIPANGE
Halafu wananusa haooooo yaani ukizipata tu hawa hapa sijui wanajuaje washenzi hawa!
 
Wanawake tunawalaumu Bure.
Kama umeshindwa kujipanga vizuri ni wewe mwenyewe.
Kama huna hela kwanini utafute mwanamke?
una hela za mawazo alafu unataka uwe na mke ni wazi maisha yatakushinda.
Kama una hela mfungulie mwanamke wako biashara.
Kama maisha yako mwenyewe yanakushinda
Utalaumu wanawake bure.
JIPANGE


Hata mm nashangaa..wanaeake tubabebeshwa misalaba isyo yetu hivi una hela ya mawazo ya kutafta mwanamke wa nn?nyie hamko serious kbs na maisha..thts y hamuelewk nn mnataka!mie mapenzi sio kipaumbele kbs..anywys labda me ke!
 
Jamani tusaidiane hata mawazo..mie nnamini kuondoka mahali ulipo nakwenda sehem nyingine!kubali maisha magumu hata kwa mwaka ...ukijua nn unataka! Wengine tumeacha maisha ya kulala vitandani tunalala chini kwenye vigodoro vyashule..mvua ikija uko on maana unaloa tu..[emoji58]!lakini unatarget unachotaka ww!nenden mikoani huko mkaanze upya..niliwah mshauri sisy..ana miaka dahari dar..hapigi ht hatua...lakini alinijibu vby sana...kwanza ukihama sehem ulozozoeleka ile circle uliokua nayo unaachana nayo...kuna marafiki mnakuwa mnawaza mzichange mkanywee tu!nendeni nje muone vijana wanavyofanikiwa tena vitoto vidoogo!..hata km huna mtaji ww jilipue wanajilipua wanawake sembuse ww men bwana!mie niliondoka moro na nguo3[emoji41]!imagine! Nilipofika vijijin hata zile nguo zilionekana km ni za anasa..nikanunua vitenge viwili..ikawa navaa juu napiga tenge (km mama mchungaji)nilivaa nguo hizo for 2mths!nikawa comfortable tu..yakubali mapema sana mazingira (hii alinishauri ndugu yangu mmoja mtu mzima) jichanganyeni na watu waliofanikiwa muwezavy..hutakosa dodoso zozote zile pakuanza..kubali hata kuajiriwa kwa malipo kiduchu unaposoma ramani!achana na starehe ulizozoea!..
Nendeni mikoa migumu migumu huko ndo kuna fursa!
Mimi niliondka kwangu bila kushurutishwa..nilitaka kuwa na financial freedom..nilifika kule nna buku!sipendag ht kukumbuka!ongea n watu kadri uwezavyo! Sijafika ninapotaka bado! Changamoto ni nyingi na mzipokee tu hakuna jinsi!

Nimejikuta kwenye circle za watu wadogo kiumri kwangu..sasa hiyo ndo inanipa hasira!
Yaani ww ukikutana na mtu alofanikiwa kahatua kamoja mbele yako ww jitahidi awe rafiki yako hutakosa ushauri kwake!achana na kampani mbovu..zile hazikusaidii kitu kbs!be postive!mie ningekuwa na uwezo wa kujigawa ningeweza kurun vitu vingi mno huko mikoani .!nimejikuta nashindwa...nature imeniambia huwez..! Hapa nna mishe 3 lakini had huwa wannionea huruma najionea huruma pia ..Na kwel siwez.(nimesurender).!lakini mambo ya !kufanya mengi sana!..hizi biashara ndg ndg msizidharau kbs..zinawatoa watu..anzeni ht huko..!..

Kuna dogo wa kiume aliajiriwa kuwa mwangalizi wa gest kazi yake ikawa kufua shuka na usafi..ss hv alipo n mbali...anapata hela nzuri tu..ana saloon...he earns a lot of money..alinihadithia alipoanza alikua hohehahe!ss hv anacho cha kujivunia ..nendeni mkalime hata tumbaku huko!unganeni!msibague kazi..kubalini kazi zozote zile mradi halali!(mie nilikabidhiwa jiko niwe mpishi wa kaka zangu sikukataa..nikasema ntapika kwa miez miwili ntatoka hapa)
Pika ht bites uza..ukianza kupika bites naamini kuna kamlango katafunguka tu iwe isiwe! Nuiza kila siku..ukatae umasikini kwa ngv na vitendo!ht km umesoma vip ww fanya kazi zozote!
Alhamudulilah utafika penye kaunafuu!
Mikoani kuna watu wanakamata pesa hawajafika hata std 2 lakini anamilion 100..ss ww umesoma unashindwaje kukompiti naye?kuwa smart tu..
Kubali kudharaurika....mie nilikua mmojawapo...waliniambia ww mwanamke unakuja huku?utakuwa chakula ya wakubwa...wanawake wa mjini wakija huku huwa wanaishia kuuza miili yao..niliumia .nikawa nang'ata had mdomo..nikasema kumbe ndo mnavyotuchukulia eh! Shenzy typ..kwel walinisumbua sana mwanzoni...yaan unaitwa na kitoto kidoogo kisa kina hela..sikuwa najibu mbov nikawa nawazoea nijue wanafanyaje kazi zao..wamefikaje hapo..niliyeona anamsaada nastick naye aliyenichukulia poa nasanda mapema sana! Sasa hv hakuna anayeniita kidharau kbs...!
La mwisho kbs kuwa mstahimilivu! Usiamini maushirikina heshima na watu wote!(ukiwa na heshima utasaidika sana sana) inasaidia sana

Nb!;kaa mbali na mahusiano..iwe wanawake au wanaume!

Akili za alfajiri hizi!
Ushauri mzuri sana umetema madini tupu
 
Jamani tusaidiane hata mawazo..mie nnamini kuondoka mahali ulipo nakwenda sehem nyingine!kubali maisha magumu hata kwa mwaka ...ukijua nn unataka! Wengine tumeacha maisha ya kulala vitandani tunalala chini kwenye vigodoro vyashule..mvua ikija uko on maana unaloa tu..😑!lakini unatarget unachotaka ww!nenden mikoani huko mkaanze upya..niliwah mshauri sisy..ana miaka dahari dar..hapigi ht hatua...lakini alinijibu vby sana...kwanza ukihama sehem ulozozoeleka ile circle uliokua nayo unaachana nayo...kuna marafiki mnakuwa mnawaza mzichange mkanywee tu!nendeni nje muone vijana wanavyofanikiwa tena vitoto vidoogo!..hata km huna mtaji ww jilipue wanajilipua wanawake sembuse ww men bwana!mie niliondoka moro na nguo3😎!imagine! Nilipofika vijijin hata zile nguo zilionekana km ni za anasa..nikanunua vitenge viwili..ikawa navaa juu napiga tenge (km mama mchungaji)nilivaa nguo hizo for 2mths!nikawa comfortable tu..yakubali mapema sana mazingira (hii alinishauri ndugu yangu mmoja mtu mzima) jichanganyeni na watu waliofanikiwa muwezavy..hutakosa dodoso zozote zile pakuanza..kubali hata kuajiriwa kwa malipo kiduchu unaposoma ramani!achana na starehe ulizozoea!..
Nendeni mikoa migumu migumu huko ndo kuna fursa!
Mimi niliondka kwangu bila kushurutishwa..nilitaka kuwa na financial freedom..nilifika kule nna buku!sipendag ht kukumbuka!ongea n watu kadri uwezavyo! Sijafika ninapotaka bado! Changamoto ni nyingi na mzipokee tu hakuna jinsi!

Nimejikuta kwenye circle za watu wadogo kiumri kwangu..sasa hiyo ndo inanipa hasira!
Yaani ww ukikutana na mtu alofanikiwa kahatua kamoja mbele yako ww jitahidi awe rafiki yako hutakosa ushauri kwake!achana na kampani mbovu..zile hazikusaidii kitu kbs!be postive!mie ningekuwa na uwezo wa kujigawa ningeweza kurun vitu vingi mno huko mikoani .!nimejikuta nashindwa...nature imeniambia huwez..! Hapa nna mishe 3 lakini had huwa wannionea huruma najionea huruma pia ..Na kwel siwez.(nimesurender).!lakini mambo ya !kufanya mengi sana!..hizi biashara ndg ndg msizidharau kbs..zinawatoa watu..anzeni ht huko..!..

Kuna dogo wa kiume aliajiriwa kuwa mwangalizi wa gest kazi yake ikawa kufua shuka na usafi..ss hv alipo n mbali...anapata hela nzuri tu..ana saloon...he earns a lot of money..alinihadithia alipoanza alikua hohehahe!ss hv anacho cha kujivunia ..nendeni mkalime hata tumbaku huko!unganeni!msibague kazi..kubalini kazi zozote zile mradi halali!(mie nilikabidhiwa jiko niwe mpishi wa kaka zangu sikukataa..nikasema ntapika kwa miez miwili ntatoka hapa)
Pika ht bites uza..ukianza kupika bites naamini kuna kamlango katafunguka tu iwe isiwe! Nuiza kila siku..ukatae umasikini kwa ngv na vitendo!ht km umesoma vip ww fanya kazi zozote!
Alhamudulilah utafika penye kaunafuu!
Mikoani kuna watu wanakamata pesa hawajafika hata std 2 lakini anamilion 100..ss ww umesoma unashindwaje kukompiti naye?kuwa smart tu..
Kubali kudharaurika....mie nilikua mmojawapo...waliniambia ww mwanamke unakuja huku?utakuwa chakula ya wakubwa...wanawake wa mjini wakija huku huwa wanaishia kuuza miili yao..niliumia .nikawa nang'ata had mdomo..nikasema kumbe ndo mnavyotuchukulia eh! Shenzy typ..kwel walinisumbua sana mwanzoni...yaan unaitwa na kitoto kidoogo kisa kina hela..sikuwa najibu mbov nikawa nawazoea nijue wanafanyaje kazi zao..wamefikaje hapo..niliyeona anamsaada nastick naye aliyenichukulia poa nasanda mapema sana! Sasa hv hakuna anayeniita kidharau kbs...!
La mwisho kbs kuwa mstahimilivu! Usiamini maushirikina heshima na watu wote!(ukiwa na heshima utasaidika sana sana) inasaidia sana

Nb!;kaa mbali na mahusiano..iwe wanawake au wanaume!

Akili za alfajiri hizi!


Bonge moja la ushaurii..! Mambo ya msingi sana haya uliyoongea na inaonekana unaongea kutokana na uzoefu sio mambo ya kuokoteza na yasiyo na uhalisia.
Mimi hua naamini kwamba chochote unachofanya ukikifanya kwa moyo na ukatumia akili yako vizuri na ukawa tayari kujifunza na kubadilika, utafanikiwa. Cha maana ni kujitambua kwamba wewe uko vizuri katika eneo gani? Watu wengi tunajikuta tunafeli maisha pengine kwasababu tunajaribu kufanya vitu ambavyo haviko damuni au hatuna ujuzi navyo wa kutosha.
 
Huu ni kati ya u

Bonge moja la ushaurii..! Mambo ya msingi sana haya uliyoongea na inaonekana unaongea kutokana na uzoefu sio mambo ya kuokoteza na yasiyo na uhalisia.
Mimi hua naamini kwamba chochote unachofanya ukikifanya kwa moyo na ukatumia akili yako vizuri na ukawa tayari kujifunza na kubadilika, utafanikiwa. Cha maana ni kujitambua kwamba wewe uko vizuri katika eneo gani? Watu wengi tunajikuta tunafeli maisha pengine kwasababu tunajaribu kufanya vitu ambavyo haviko damuni au hatuna ujuzi navyo wa kutosha.


😅😅naona ile 200k bado inakusunbua..am matured enuf sinaga ht muda wa kuandika fake fake !sema nimejua wengi ni matomaso!anywys!
 
Jamani tusaidiane hata mawazo..mie nnamini kuondoka mahali ulipo nakwenda sehem nyingine!kubali maisha magumu hata kwa mwaka ...ukijua nn unataka! Wengine tumeacha maisha ya kulala vitandani tunalala chini kwenye vigodoro vyashule..mvua ikija uko on maana unaloa tu..[emoji58]!lakini unatarget unachotaka ww!nenden mikoani huko mkaanze upya..niliwah mshauri sisy..ana miaka dahari dar..hapigi ht hatua...lakini alinijibu vby sana...kwanza ukihama sehem ulozozoeleka ile circle uliokua nayo unaachana nayo...kuna marafiki mnakuwa mnawaza mzichange mkanywee tu!nendeni nje muone vijana wanavyofanikiwa tena vitoto vidoogo!..hata km huna mtaji ww jilipue wanajilipua wanawake sembuse ww men bwana!mie niliondoka moro na nguo3[emoji41]!imagine! Nilipofika vijijin hata zile nguo zilionekana km ni za anasa..nikanunua vitenge viwili..ikawa navaa juu napiga tenge (km mama mchungaji)nilivaa nguo hizo for 2mths!nikawa comfortable tu..yakubali mapema sana mazingira (hii alinishauri ndugu yangu mmoja mtu mzima) jichanganyeni na watu waliofanikiwa muwezavy..hutakosa dodoso zozote zile pakuanza..kubali hata kuajiriwa kwa malipo kiduchu unaposoma ramani!achana na starehe ulizozoea!..
Nendeni mikoa migumu migumu huko ndo kuna fursa!
Mimi niliondka kwangu bila kushurutishwa..nilitaka kuwa na financial freedom..nilifika kule nna buku!sipendag ht kukumbuka!ongea n watu kadri uwezavyo! Sijafika ninapotaka bado! Changamoto ni nyingi na mzipokee tu hakuna jinsi!

Nimejikuta kwenye circle za watu wadogo kiumri kwangu..sasa hiyo ndo inanipa hasira!
Yaani ww ukikutana na mtu alofanikiwa kahatua kamoja mbele yako ww jitahidi awe rafiki yako hutakosa ushauri kwake!achana na kampani mbovu..zile hazikusaidii kitu kbs!be postive!mie ningekuwa na uwezo wa kujigawa ningeweza kurun vitu vingi mno huko mikoani .!nimejikuta nashindwa...nature imeniambia huwez..! Hapa nna mishe 3 lakini had huwa wannionea huruma najionea huruma pia ..Na kwel siwez.(nimesurender).!lakini mambo ya !kufanya mengi sana!..hizi biashara ndg ndg msizidharau kbs..zinawatoa watu..anzeni ht huko..!..

Kuna dogo wa kiume aliajiriwa kuwa mwangalizi wa gest kazi yake ikawa kufua shuka na usafi..ss hv alipo n mbali...anapata hela nzuri tu..ana saloon...he earns a lot of money..alinihadithia alipoanza alikua hohehahe!ss hv anacho cha kujivunia ..nendeni mkalime hata tumbaku huko!unganeni!msibague kazi..kubalini kazi zozote zile mradi halali!(mie nilikabidhiwa jiko niwe mpishi wa kaka zangu sikukataa..nikasema ntapika kwa miez miwili ntatoka hapa)
Pika ht bites uza..ukianza kupika bites naamini kuna kamlango katafunguka tu iwe isiwe! Nuiza kila siku..ukatae umasikini kwa ngv na vitendo!ht km umesoma vip ww fanya kazi zozote!
Alhamudulilah utafika penye kaunafuu!
Mikoani kuna watu wanakamata pesa hawajafika hata std 2 lakini anamilion 100..ss ww umesoma unashindwaje kukompiti naye?kuwa smart tu..
Kubali kudharaurika....mie nilikua mmojawapo...waliniambia ww mwanamke unakuja huku?utakuwa chakula ya wakubwa...wanawake wa mjini wakija huku huwa wanaishia kuuza miili yao..niliumia .nikawa nang'ata had mdomo..nikasema kumbe ndo mnavyotuchukulia eh! Shenzy typ..kwel walinisumbua sana mwanzoni...yaan unaitwa na kitoto kidoogo kisa kina hela..sikuwa najibu mbov nikawa nawazoea nijue wanafanyaje kazi zao..wamefikaje hapo..niliyeona anamsaada nastick naye aliyenichukulia poa nasanda mapema sana! Sasa hv hakuna anayeniita kidharau kbs...!
La mwisho kbs kuwa mstahimilivu! Usiamini maushirikina heshima na watu wote!(ukiwa na heshima utasaidika sana sana) inasaidia sana

Nb!;kaa mbali na mahusiano..iwe wanawake au wanaume!

Akili za alfajiri hizi!
Uko wapi kishughuli
 
😅😅naona ile 200k bado inakusunbua..am matured enuf sinaga ht muda wa kuandika fake fake !sema nimejua wengi ni matomaso!anywys!
Hahahaaa..😂😂 ile 200k nimeielewa sana. Unajua tatizo kuna watu humu hua wanaongea tuu ila ukiwasikiliza kwa makini unagundua wanachoongea ni nadharia na hakina uhalisia wowote. Mfano mimi kwenye business ni hewa kabisa. Kwa kipindi cha miaka karibu 10 iliyopita nimeshajaribu kila aina ya biashara na zote zilikufa kifo cha mende..! Ila, kwa kujaribu huko na kufeli nimejifunza mambo ya maana sana kiasi kwamba leo hii huwezi kunidanganya chochote kuhusu biashara. Na pia nikajifunza kwamba kufanikiwa kimaisha sio lazima uwe mfanyabiashara. Chochote utakachoamua kufanya, na ukakifanya kwa akili, moyo na uwezo wako Mungu aliokujalia, mwanga lazima utaonekana. Ni kweli, unaweza usiwe milionea lakini utaishi maisha yako mazuri tu yenye furaha na amani.
 
manengelo we mwanamke ukiwa na mabwana si ndio watakusaidia pesa ndogo ndogo?? kuna wenzio wamejenga nyumba/ wana magari kwa kudanga,
 
Hahahaaa..😂😂 ile 200k nimeielewa sana. Unajua tatizo kuna watu humu hua wanaongea tuu ila ukiwasikiliza kwa makini unagundua wanachoongea ni nadharia na hakina uhalisia wowote. Mfano mimi kwenye business ni hewa kabisa. Kwa kipindi cha miaka karibu 10 iliyopita nimeshajaribu kila aina ya biashara na zote zilikufa kifo cha mende..! Ila, kwa kujaribu huko na kufeli nimejifunza mambo ya maana sana kiasi kwamba leo hii huwezi kunidanganya chochote kuhusu biashara. Na pia nikajifunza kwamba kufanikiwa kimaisha sio lazima uwe mfanyabiashara. Chochote utakachoamua kufanya, na ukakifanya kwa akili, moyo na uwezo wako Mungu aliokujalia, mwanga lazima utaonekana. Ni kweli, unaweza usiwe milionea lakini utaishi maisha yako mazuri tu yenye furaha na amani.



Sasa km mtu ana biashara nyingi kuanzia 2ww ni nan usiamini kuwa anapata 200@k??😅!nimekuelewa!lakini kuna age zs kufake maisha...!unadanganya ili iwaje haha..!nyie ndo mnatupa ngv za kusonga sana aisee
 
mi siamini kama kuoa kuna rudisha nyuma maendeleo, ukiwa mwenyewe unakula mgahawani asubuh, mchana , jioni, hiyo ela ya kula mgahawan ukimuachia mkeo apike nyumban mnakula wawili bila shida, labda uoe mwanamke mpenda anasa
 
Yaan tena co kidogo...wanawake wamepewa kipaji cha kumjua mwenye pesa na kapuku

Kisha research hmalizia geto...akishaona kuna space na uhakika wa yeye kuishi....umekwishaa..!!

Baada ya wiki utaambiwa Mimba...wazaz watakugongea...kisha utaoa....ndan ya mwezi tu life yako itabadilika
Halafu wananusa haooooo yaani ukizipata tu hawa hapa sijui wanajuaje washenzi hawa!
 
Yaan tena co kidogo...wanawake wamepewa kipaji cha kumjua mwenye pesa na kapuku

Kisha research hmalizia geto...akishaona kuna space na uhakika wa yeye kuishi....umekwishaa..!!

Baada ya wiki utaambiwa Mimba...wazaz watakugongea...kisha utaoa....ndan ya mwezi tu life yako itabadilika


Mnakosea kitu kimoja..!tafuta mwanamke aliyemature ..kuna mwanamkr unaishi naye anakufanyabutafte zaidi...ww unatafta mwanamke club??tafuta mwanamkr mwenye mwamko km wako..!yaan ht iweje ukianguka atakunyanyua na ww...!mnapenda wenyewe !
 
Jamani tusaidiane hata mawazo..mie nnamini kuondoka mahali ulipo nakwenda sehem nyingine!kubali maisha magumu hata kwa mwaka ...ukijua nn unataka! Wengine tumeacha maisha ya kulala vitandani tunalala chini kwenye vigodoro vyashule..mvua ikija uko on maana unaloa tu..[emoji58]!lakini unatarget unachotaka ww!nenden mikoani huko mkaanze upya..niliwah mshauri sisy..ana miaka dahari dar..hapigi ht hatua...lakini alinijibu vby sana...kwanza ukihama sehem ulozozoeleka ile circle uliokua nayo unaachana nayo...kuna marafiki mnakuwa mnawaza mzichange mkanywee tu!nendeni nje muone vijana wanavyofanikiwa tena vitoto vidoogo!..hata km huna mtaji ww jilipue wanajilipua wanawake sembuse ww men bwana!mie niliondoka moro na nguo3[emoji41]!imagine! Nilipofika vijijin hata zile nguo zilionekana km ni za anasa..nikanunua vitenge viwili..ikawa navaa juu napiga tenge (km mama mchungaji)nilivaa nguo hizo for 2mths!nikawa comfortable tu..yakubali mapema sana mazingira (hii alinishauri ndugu yangu mmoja mtu mzima) jichanganyeni na watu waliofanikiwa muwezavy..hutakosa dodoso zozote zile pakuanza..kubali hata kuajiriwa kwa malipo kiduchu unaposoma ramani!achana na starehe ulizozoea!..
Nendeni mikoa migumu migumu huko ndo kuna fursa!
Mimi niliondka kwangu bila kushurutishwa..nilitaka kuwa na financial freedom..nilifika kule nna buku!sipendag ht kukumbuka!ongea n watu kadri uwezavyo! Sijafika ninapotaka bado! Changamoto ni nyingi na mzipokee tu hakuna jinsi!

Nimejikuta kwenye circle za watu wadogo kiumri kwangu..sasa hiyo ndo inanipa hasira!
Yaani ww ukikutana na mtu alofanikiwa kahatua kamoja mbele yako ww jitahidi awe rafiki yako hutakosa ushauri kwake!achana na kampani mbovu..zile hazikusaidii kitu kbs!be postive!mie ningekuwa na uwezo wa kujigawa ningeweza kurun vitu vingi mno huko mikoani .!nimejikuta nashindwa...nature imeniambia huwez..! Hapa nna mishe 3 lakini had huwa wannionea huruma najionea huruma pia ..Na kwel siwez.(nimesurender).!lakini mambo ya !kufanya mengi sana!..hizi biashara ndg ndg msizidharau kbs..zinawatoa watu..anzeni ht huko..!..

Kuna dogo wa kiume aliajiriwa kuwa mwangalizi wa gest kazi yake ikawa kufua shuka na usafi..ss hv alipo n mbali...anapata hela nzuri tu..ana saloon...he earns a lot of money..alinihadithia alipoanza alikua hohehahe!ss hv anacho cha kujivunia ..nendeni mkalime hata tumbaku huko!unganeni!msibague kazi..kubalini kazi zozote zile mradi halali!(mie nilikabidhiwa jiko niwe mpishi wa kaka zangu sikukataa..nikasema ntapika kwa miez miwili ntatoka hapa)
Pika ht bites uza..ukianza kupika bites naamini kuna kamlango katafunguka tu iwe isiwe! Nuiza kila siku..ukatae umasikini kwa ngv na vitendo!ht km umesoma vip ww fanya kazi zozote!
Alhamudulilah utafika penye kaunafuu!
Mikoani kuna watu wanakamata pesa hawajafika hata std 2 lakini anamilion 100..ss ww umesoma unashindwaje kukompiti naye?kuwa smart tu..
Kubali kudharaurika....mie nilikua mmojawapo...waliniambia ww mwanamke unakuja huku?utakuwa chakula ya wakubwa...wanawake wa mjini wakija huku huwa wanaishia kuuza miili yao..niliumia .nikawa nang'ata had mdomo..nikasema kumbe ndo mnavyotuchukulia eh! Shenzy typ..kwel walinisumbua sana mwanzoni...yaan unaitwa na kitoto kidoogo kisa kina hela..sikuwa najibu mbov nikawa nawazoea nijue wanafanyaje kazi zao..wamefikaje hapo..niliyeona anamsaada nastick naye aliyenichukulia poa nasanda mapema sana! Sasa hv hakuna anayeniita kidharau kbs...!
La mwisho kbs kuwa mstahimilivu! Usiamini maushirikina heshima na watu wote!(ukiwa na heshima utasaidika sana sana) inasaidia sana

Nb!;kaa mbali na mahusiano..iwe wanawake au wanaume!

Akili za alfajiri hizi!
Manginilo [emoji23] aka Hustle
 
Jamani tusaidiane hata mawazo..mie nnamini kuondoka mahali ulipo nakwenda sehem nyingine!kubali maisha magumu hata kwa mwaka ...ukijua nn unataka! Wengine tumeacha maisha ya kulala vitandani tunalala chini kwenye vigodoro vyashule..mvua ikija uko on maana unaloa tu..[emoji58]!lakini unatarget unachotaka ww!nenden mikoani huko mkaanze upya..niliwah mshauri sisy..ana miaka dahari dar..hapigi ht hatua...lakini alinijibu vby sana...kwanza ukihama sehem ulozozoeleka ile circle uliokua nayo unaachana nayo...kuna marafiki mnakuwa mnawaza mzichange mkanywee tu!nendeni nje muone vijana wanavyofanikiwa tena vitoto vidoogo!..hata km huna mtaji ww jilipue wanajilipua wanawake sembuse ww men bwana!mie niliondoka moro na nguo3[emoji41]!imagine! Nilipofika vijijin hata zile nguo zilionekana km ni za anasa..nikanunua vitenge viwili..ikawa navaa juu napiga tenge (km mama mchungaji)nilivaa nguo hizo for 2mths!nikawa comfortable tu..yakubali mapema sana mazingira (hii alinishauri ndugu yangu mmoja mtu mzima) jichanganyeni na watu waliofanikiwa muwezavy..hutakosa dodoso zozote zile pakuanza..kubali hata kuajiriwa kwa malipo kiduchu unaposoma ramani!achana na starehe ulizozoea!..
Nendeni mikoa migumu migumu huko ndo kuna fursa!
Mimi niliondka kwangu bila kushurutishwa..nilitaka kuwa na financial freedom..nilifika kule nna buku!sipendag ht kukumbuka!ongea n watu kadri uwezavyo! Sijafika ninapotaka bado! Changamoto ni nyingi na mzipokee tu hakuna jinsi!

Nimejikuta kwenye circle za watu wadogo kiumri kwangu..sasa hiyo ndo inanipa hasira!
Yaani ww ukikutana na mtu alofanikiwa kahatua kamoja mbele yako ww jitahidi awe rafiki yako hutakosa ushauri kwake!achana na kampani mbovu..zile hazikusaidii kitu kbs!be postive!mie ningekuwa na uwezo wa kujigawa ningeweza kurun vitu vingi mno huko mikoani .!nimejikuta nashindwa...nature imeniambia huwez..! Hapa nna mishe 3 lakini had huwa wannionea huruma najionea huruma pia ..Na kwel siwez.(nimesurender).!lakini mambo ya !kufanya mengi sana!..hizi biashara ndg ndg msizidharau kbs..zinawatoa watu..anzeni ht huko..!..

Kuna dogo wa kiume aliajiriwa kuwa mwangalizi wa gest kazi yake ikawa kufua shuka na usafi..ss hv alipo n mbali...anapata hela nzuri tu..ana saloon...he earns a lot of money..alinihadithia alipoanza alikua hohehahe!ss hv anacho cha kujivunia ..nendeni mkalime hata tumbaku huko!unganeni!msibague kazi..kubalini kazi zozote zile mradi halali!(mie nilikabidhiwa jiko niwe mpishi wa kaka zangu sikukataa..nikasema ntapika kwa miez miwili ntatoka hapa)
Pika ht bites uza..ukianza kupika bites naamini kuna kamlango katafunguka tu iwe isiwe! Nuiza kila siku..ukatae umasikini kwa ngv na vitendo!ht km umesoma vip ww fanya kazi zozote!
Alhamudulilah utafika penye kaunafuu!
Mikoani kuna watu wanakamata pesa hawajafika hata std 2 lakini anamilion 100..ss ww umesoma unashindwaje kukompiti naye?kuwa smart tu..
Kubali kudharaurika....mie nilikua mmojawapo...waliniambia ww mwanamke unakuja huku?utakuwa chakula ya wakubwa...wanawake wa mjini wakija huku huwa wanaishia kuuza miili yao..niliumia .nikawa nang'ata had mdomo..nikasema kumbe ndo mnavyotuchukulia eh! Shenzy typ..kwel walinisumbua sana mwanzoni...yaan unaitwa na kitoto kidoogo kisa kina hela..sikuwa najibu mbov nikawa nawazoea nijue wanafanyaje kazi zao..wamefikaje hapo..niliyeona anamsaada nastick naye aliyenichukulia poa nasanda mapema sana! Sasa hv hakuna anayeniita kidharau kbs...!
La mwisho kbs kuwa mstahimilivu! Usiamini maushirikina heshima na watu wote!(ukiwa na heshima utasaidika sana sana) inasaidia sana

Nb!;kaa mbali na mahusiano..iwe wanawake au wanaume!

Akili za alfajiri hizi!
[emoji41][emoji41]
 
Back
Top Bottom