Maisha ya Jf...yamenishinda 4real yani!!

Maisha ya Jf...yamenishinda 4real yani!!

Yawezekana hata hao wengi wasiwe wengi kama unavyofikiri. Umri haumfanyi mtu awe juu au chini kifikra. . kuna mijibaba na mijimama ambayo umri umeenda ila kifikra/matendo na upeo wao ni wa chini kupitiliza.

ila huyu anafit his age.
 
We ondoka tu maana juzi tu ndiyo umevuka miaka 18 na pia ukishaacha utoto urudi humu ila kwa muda huu invisible akuondoe
 
Tabia kama zako huwa tunaziita JKDISH badala ya CHILDISH.Najua wengi hamjanisoma hapo, nitarudi baadae!:deadhorse:
 
Back
Top Bottom