Maisha ya Jf...yamenishinda 4real yani!!

Maisha ya Jf...yamenishinda 4real yani!!

Humu ndani nimesha kutana na mtoto wa miaka 16 lakini akichangia anaonekana yuko mature sana.
huyu ana matatizo yake tu mwenyewe.
Mwali leo umepita kwangu,basi sitoki Jf,Mx
 
Ukweli gani?
Huyo Dazi anawakilisha kila mwenye umri huo?

yeye ni mmoja wa wengi waliopo na sio wote.Mwali kanifurahisha kasema kakutana na kijana wa 16 years lakini ni kichwa balaa.
 
hapa hatuuzi sura jf ni zwizwizwigi..tyuu..!! kama hiphop. yaani hapa ni kuongea ukweli tu hata kama ukweli utamuuma. hapa ni habari mpasuko, malavidadi na stori kwenda mbele. wewe kama umechoka kula kona tu. wanao kutongoza mbona hutuambii? ningekuwa paw nakupiga ban ya wiki utie akili. eti wanakupm, na wewe si uapm?. alaaa...!!!
 
ni kweli we ni yule mzee wa MIA kama wadau wanavyodai.. Mx
 
hapa hatuuzi sura jf ni zwizwizwigi..tyuu..!! kama hiphop. yaani hapa ni kuongea ukweli tu hata kama ukweli utamuuma. hapa ni habari mpasuko, malavidadi na stori kwenda mbele. wewe kama umechoka kula kona tu. wanao kutongoza mbona hutuambii? ningekuwa paw nakupiga ban ya wiki utie akili. eti wanakupm, na wewe si uapm?. alaaa...!!!
Mia mia mtu mzima nimekusoma Binti,Mx
 
Humu ndani nimesha kutana na mtoto wa miaka 16 lakini akichangia anaonekana yuko mature sana.
huyu ana matatizo yake tu mwenyewe.

alikuwa M.KE au M.ME
 
yeye ni mmoja wa wengi waliopo na sio wote.Mwali kanifurahisha kasema kakutana na kijana wa 16 years lakini ni kichwa balaa.
Sio watu wata ku make happy ww mtu mzima ovyoo,Mx
 
Pole! Unawezapitia threads chache zilizoanzishwa na hao uliowataja ukapata mwanga.

Kujiondoa si dawa kwani utajinyima nafasi ya kujifunza zaidi.
 
yeye ni mmoja wa wengi waliopo na sio wote.Mwali kanifurahisha kasema kakutana na kijana wa 16 years lakini ni kichwa balaa.

Yawezekana hata hao wengi wasiwe wengi kama unavyofikiri. Umri haumfanyi mtu awe juu au chini kifikra. . kuna mijibaba na mijimama ambayo umri umeenda ila kifikra/matendo na upeo wao ni wa chini kupitiliza.
 
Back
Top Bottom