Maids Matata

Maids Matata

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
22,805
Reaction score
43,230
Hello,

Msishangae sana wala msichoke, huu mwezi kwa lugha ya malkia una majina mengi, Festive Season, Christmas Season, Vacation Season, Wedding Season, na Mahaba ndo yanazidi ila ambao wanaenda mguu mbele mguu nyuma huu mwezi ni wa Mawazo na stress.

9Simsimangi mtu na najua maisha huko mtaani yamebana ila piga ua wenye familia hata ikiwa kwa kuiba watapambana familia ifurahi msimu huu)

Back to the topic, video hapo chini ni ya Maids Matata..... usianze kuniuliza namba zao za simu ila wako hapa hapa bongo Daslam.

Singida Dodoma ma ma ma ma ma ma

Mwanza na Shinganga nga nga nga nga nga nga



Kasie Matata.
 

Attachments

Hello,

Msishangae sana wala msichoke, huu mwezi kwa lugha ya malkia una majina mengi, Festive Season, Christmas Season, Vacation Season, Wedding Season, na Mahaba ndo yanazidi ila ambao wanaenda mguu mbele mguu nyuma huu mwezi ni wa Mawazo na stress.

9Simsimangi mtu na najua maisha huko mtaani yamebana ila piga ua wenye familia hata ikiwa kwa kuiba watapambana familia ifurahi msimu huu)

Back to the topic, video hapo chini ni ya Maids Matata..... usianze kuniuliza namba zao za simu ila wako hapa hapa bongo Daslam.

Singida Dodoma ma ma ma ma ma ma

Mwanza na Shinganga nga nga nga nga nga nga



Kasie Matata.
Duuuuuu
 
Hizi nguo za maids siku hizi ni balaa zinawashika kweli kweli na lazima wawe na mashape ya haja, bwana harusi anaweza pata second thought siku ya harusi yake.
 
Hizi nguo za maids siku hizi ni balaa zinawashika kweli kweli na lazima wawe na mashape ya haja, bwana harusi anaweza pata second thought siku ya harusi yake.

Umeona eehhh ngozi zinang'araa tabasamu mwanana hadi raha...

Wanaume mna kazi ya kujizuia kwelikweli wakati moyo unataka ila unaogopa macho ya watu....
 
aaaaanh! sasa kama ndo wanakuhudumia hao si unaweza omba game siku ya harusi ukajifanya unaenda msalani kumbe una lako jambo.
 
aaaaanh! sasa kama ndo wanakuhudumia hao si unaweza omba game siku ya harusi ukajifanya unaenda msalani kumbe una lako jambo.

Hahahahahahaaa waschana warembo wamependeza tabasamu mwanana na nguo zimewasitiri vilivyo.

Mitego kwenu wanaume hiyo...
 
Huyo wa mwisho KULIA, na anaemfatia (Mfupi mfupi hivi) wanaweza wakamponza shoga yao anao olewa.[emoji53]

Sio kwa hivo VYOO, duh.[emoji18]
Hahahahahahaaa umeona weeeh, maids wamedamshi na Singida Dodoma ma ma ma ma Tabora na Tanga nga nga nga nga Mahaba Matata ta ta ta ta

K' Matata.
 
Wapo Vema Afya Njema
Tuwapate Wapi Wanawake Wanaojua......

Usiache kushiriki na kuhudhuria she rehe na harusi mbalimbali huwezi wakosa kabisa.
 
Usiache kushiriki na kuhudhuria she rehe na harusi mbalimbali huwezi wakosa kabisa.
Kasie: mtata katika ubora wake, na hpo upo na ww nimekuona, kumbe chura unalo la haja! Ngoja nitumie Google maps kutafta namba zako
 
Back
Top Bottom