Mahusiano yanataka kuniumiza akili

Short& clear [emoji4][emoji106]

Sent using Jamii Forums mobile app
Bora kwa mwanaume ambaye si mbinafsi. Yeye akipata hata kidogo anikumbuke. Sio mtu anayeona kwamba kila kitu we ndio mtoaji. Tutoke out, hakuna siku mtu analipa pesa ya hata vinywaji. Tuwe wakweli, ubinafsi ni mbaya sana. Chako changu, changu changu... hapana kwa kweli.
 
Hapo umesema

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
 
Punguza hasira tunaishi mara moja. Utajiju na hasira zako.
 
[emoji1][emoji2][emoji2][emoji2][emoji23][emoji23][emoji16][emoji16][emoji16]loohhh....
 
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
 
Ila kuna swala moja, nyie ni wapenzi wa muda mrefu! Unaposema huoni muelekeo maana yake ni nini? Jamaa yako kazi hana na haangaiki ama shida inakuwa ni nini? Kama ana kazi je, hamkai mkazungumza kwamba kwa mipango ya maisha mnataka kutekeleza nini kwa mwaka husika ama jamaa anakataa kutoa ushirikiano kwenye hizo plans?

Nataka nipate grounds za kwanini mnashindwa kucheza kwenye same keys!
 
Hili swala la “nikijiskia kurudiana naye its just after masaa matatu” ni tatizo jengine ambalo jamaa amelitengeneza kwa upuuzi wake😅...

Mkianza kufikiria familia je, yeye yupo tayari kuwa na familia kwa sasa? Uchumi wake una ruhusu au sababu wewe umefika 30 unataka umburuze ili uolewe haraka?

Zimwi likujualo halikuli likakwisha..nakuacha na huu msemo maana ni kwamba heri huyo unayemjua madhaifu yake ukakaa nae chini vizuri mkayajenga. Ukianza kutafta partner upya sahizi you will surely waste another 4-5 yrs
 
Mwamba anapush pipe ya aina gani mpaka ukaweka opportunities zako on hold for 9 years!
Kumbe na wewe umeona eeh....sema mleta mada hataki kusema tuu ila jamaa alokiwa anamgegeda vizuri ndio maana kavumilia miaka yote tisa. Chezeya 🍆 weye
 
Mimi nakwambia in ten years hawa watakuwa wanatutafuta wenyewe kutupa mbususu zao tuwagegede maana waoaji hawatakuwepo
 
Kuhudumia familia sio mchezo halafu anatokea mpumbavu anasema mwanamke akiwa sio muaminifu si unaachana nae tu😅 kizembe zembe tu hivi? Acha wapigwe kabali tu wafe
 
Hahahahaha itakuwa mizigo tunagewa for free tuichakate tu😅 maana mashoga wanaongezeka kwa kasi mno
Tuombee uhai tuu nakwambia hizi threesome tunazozungumza humu jf utaziona matani regulary wanaume tunaletewa mbususu bila shida
 
Kuhudumia familia sio mchezo halafu anatokea mpumbavu anasema mwanamke akiwa sio muaminifu si unaachana nae tu😅 kizembe zembe tu hivi? Acha wapigwe kabali tu wafe
Kumbe kinachowauma ni zile hela mnazotumia kumtunza na sio mwanamke kuliwa mbususu 🤣🤣🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…