Demu kajitambulisha kwa dada yake mahusiano yetu

Demu kajitambulisha kwa dada yake mahusiano yetu

Mayova

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2018
Posts
248
Reaction score
245
Wazee mambo vip wataalamu wa mapenzi ? Ebwana nilianzisha mahusiona ya kimapenzi na demu mmoja alikua anakaa na dada yake .

Mara nyingi nlikua sipendi mahusiono yetu yawe public lakini kumbe alimwambia dadake kila kitu kuhusu mahusiano yetu nikashangaa dada ake ananiita shemeji 😀😀.

Sasa nikawa najiuliza kwanini alimwambia dada yake ?
Nadhani wazoefu mnaweza kunisaidia mawazo hapo maana nlikua sipendi mtu ajue kama mm nina mahusiano nae
 
Wazee mambo vip wataalamu wa mapenzi ? Ebwana nilianzisha mahusiona ya kimapenzi na demu mmoja alikua anakaa na dada yake . Mara nyingi nlikua sipendi mahusiono yetu yawe public lakini kumbe alimwambia dadake kila kitu kuhusu mahusiano yetu nikashangaa dada ake ananiita shemeji 😀😀. Sasa nikawa najiuliza kwann alimwambia dada yake ? Nadhani wazoefu mnaweza kunisaidia mawazo hapo maana nlikua sipendi mtu ajue kama mm nina mahusiano nae
Kwani unataka dada ake?
 
Sasa nikawa najiuliza kwanini alimwambia dada yake ?
Nadhani wazoefu mnaweza kunisaidia mawazo hapo maana nlikua sipendi mtu ajue kama mm nina mahusiano nae
NYAVU HIO KUA MAKINI
Screenshot_2026-08-06_010136.jpg
 
Wazee mambo vip wataalamu wa mapenzi ? Ebwana nilianzisha mahusiona ya kimapenzi na demu mmoja alikua anakaa na dada yake . Mara nyingi nlikua sipendi mahusiono yetu yawe public lakini kumbe alimwambia dadake kila kitu kuhusu mahusiano yetu nikashangaa dada ake ananiita shemeji 😀😀. Sasa nikawa najiuliza kwann alimwambia dada yake ? Nadhani wazoefu mnaweza kunisaidia mawazo hapo maana nlikua sipendi mtu ajue kama mm nina mahusiano nae
Kama siri inahitaji zaidi ya mtu mmoja kuitunza, hiyo sio siri.
 
Back
Top Bottom