Mahusiano na Mtoto wa Mwenye Nyumba

Trapeza

Member
Nov 21, 2014
12
0
Mimi ni kijana ninayeishi peke yangu kwenye nyumba ya kupanga ambayo mwenye nyumba naye anaishi hapo na familia yake, tumetengwa na Ukuta tu.

Hivi majuzi mtoto wa kike wa mama mwenye nyumba alirudi kutoka chuo kwa ajili ya likizo. Nilijikuta tunafahamiana na kuzoeana na binti huyo kwa kasi hadi tukaanza kutoka out bila wazazi wake kujua. Hatimaye tukajikuta tunaanza kuonyeshana hisia kali za mapenzi na sasa kilichobaki ni kupiga mzigo tu, Je nikamue?

Kuna madhara yoyote endapo nitaamua kula tunda? Kwa upande mwingine nina mpenzi wangu wa miaka mitatu, wote nahisi nawapenda!

Ushauri Please!
 

suregirl

JF-Expert Member
Jun 8, 2012
6,077
1,225
Mpaka.hapo umeshachepuka na sidhan kama moyoni mwako wapo wote



Halafu kumbe ulikua na mpenzi.ulipata wapi nguvu za kudate na.mwingine??? Nyie ndo wale hata mpewe dunia.hamridhiki hata kwa.fimbo imagine mpenz.wako.angekufanyia hayo ungejiskiaje
 

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Mar 7, 2014
1,222
2,000
Hili nalo ni la kuomba ushauri hapa? kula mzigo, kwani una mpango wa kumuoa? yawezekana ukaoa kabisa kwa hiyo jiridhishe kama unampenda na upo tyr kwa lolote.
 

majoto

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
2,086
2,000
Subiri Baba mwenye nyumba ajue.... nyie ndio mna0nyongwagwa kimya kimya... asubuhi tunatangaziwa mpangaji kajinnyonga mwenyewe!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom