Mahusiano na Mtoto wa Mwenye Nyumba

Mahusiano na Mtoto wa Mwenye Nyumba

Oh kumbe wanaoa wasio wapenda

Kupenda na kuoa haviingiliani Mkuu, kuoa hakumaanishi ndio kupenda, kama ilivyo kwenye vitu kuna kingine unakinunua kwasababu unakipenda na kingine unakinunua kwasababu umekitamani/kimekuvutia.

Ila linapokuja kwenye mapenzi sidhani kama inawezekana kupenda watu wawili, lazima kuna mmoja katamaniwa au wote wametamaniwa.
 
Kupenda na kuoa haviingiliani Mkuu, kuoa hakumaanishi ndio kupenda, kama ilivyo kwenye vitu kuna kingine unakinunua kwasababu unakipenda na kingine unakinunua kwasababu umekitamani/kimekuvutia.

Ila linapokuja kwenye mapenzi sidhani kama inawezekana kupenda watu wawili, lazima kuna mmoja katamaniwa au wote wametamaniwa.

Ok thnx for the lesson
 
Naona umekosa la kuomba ushauri ni bora uende kwa chenge akakufundishe jinsi ya kupiga dili kuliko kutuomba ushauri wa kihayawani mbona wa kwanza hukutuomba na papuchi unagonga acha izo bhanaaaa
 
Mimi ni kijana ninayeishi peke yangu kwenye nyumba ya kupanga ambayo mwenye nyumba naye anaishi hapo na familia yake, tumetengwa na Ukuta tu.

Hivi majuzi mtoto wa kike wa mama mwenye nyumba alirudi kutoka chuo kwa ajili ya likizo. Nilijikuta tunafahamiana na kuzoeana na binti huyo kwa kasi hadi tukaanza kutoka out bila wazazi wake kujua. Hatimaye tukajikuta tunaanza kuonyeshana hisia kali za mapenzi na sasa kilichobaki ni kupiga mzigo tu, Je nikamue?

Kuna madhara yoyote endapo nitaamua kula tunda? Kwa upande mwingine nina mpenzi wangu wa miaka mitatu, wote nahisi nawapenda!

Ushauri Please!

Kula tunda hilo ila ukumbuke kutema mbegu
 
Mimi ni kijana ninayeishi peke yangu kwenye nyumba ya kupanga ambayo mwenye nyumba naye anaishi hapo na familia yake, tumetengwa na Ukuta tu.

Hivi majuzi mtoto wa kike wa mama mwenye nyumba alirudi kutoka chuo kwa ajili ya likizo. Nilijikuta tunafahamiana na kuzoeana na binti huyo kwa kasi hadi tukaanza kutoka out bila wazazi wake kujua. Hatimaye tukajikuta tunaanza kuonyeshana hisia kali za mapenzi na sasa kilichobaki ni kupiga mzigo tu, Je nikamue?

Kuna madhara yoyote endapo nitaamua kula tunda? Kwa upande mwingine nina mpenzi wangu wa miaka mitatu, wote nahisi nawapenda!

Ushauri Please!

Baki njia kuu
 
Hahahhah mtoto wa chuo. Piga mjomba.. Ila futa kauli yako kuwa unawapenda wote.. Moyo humpenda mtu mmoja ktk mapenzi
 
Kuna mmoja unamtamani, haumpendi! Ila hawa watoto wa kike wa wenye nyumba wanatabia ya kujileta leta, wee kung'uta tu, mambo yote yawe chini ya kapeti..

Unaijua siri ya kujileta?? wanataka urahisi wa kushughulikiwa. Kama ambvyo ww unataka urahisi huo..... Hapo anajua mda wowote atakaohtaj kusuguliwa.. Atasuguliwa.. Na si kwamba huyo mdada hana boyfriend mwingine.. La hasha anaona tabu mpk amtafute aliko wanweza kudo kwa mwez mara moja

ila hapo kwa mpangaji anajua kuwa mda wowte anakata kiu

hivyo wakati jamaa anafikiria kumtumia.. Na mdada naye ana lengo hilohilo
 
Hahahahah umepinda wewe...

Sikutarajia kucheka saa hizi


Kamua tu na uhakikishe maji yote yamekauka kabla ya kuanika...



Ulaji wa matunda unaongeza vitamini C hivyo usiache kula matunda kwa ulinzi wa afya yako...
 
Hapo mi naona jibu unalo. Sijui kama nikikwambia muache utafurahi na utakuwa tayari kufuata ushauri.
 
Mimi ni kijana ninayeishi peke yangu kwenye nyumba ya kupanga ambayo mwenye nyumba naye anaishi hapo na familia yake, tumetengwa na Ukuta tu.

Hivi majuzi mtoto wa kike wa mama mwenye nyumba alirudi kutoka chuo kwa ajili ya likizo. Nilijikuta tunafahamiana na kuzoeana na binti huyo kwa kasi hadi tukaanza kutoka out bila wazazi wake kujua. Hatimaye tukajikuta tunaanza kuonyeshana hisia kali za mapenzi na sasa kilichobaki ni kupiga mzigo tu, Je nikamue?

Kuna madhara yoyote endapo nitaamua kula tunda? Kwa upande mwingine nina mpenzi wangu wa miaka mitatu, wote nahisi nawapenda!

Ushauri Please!

Nadhani utakuwa na matatizo ya akili, mimi wakati nasoma story yako nikafikiri utamalizia kwa kusema umekula mzigo mara kadhaa, kumbe unamalizia kwa kuuliza ujinga, swali gani la kipuuzi unauliza hilo? Ngoja nikujibu kwa ufupi, sio vizuri wewe kuwa na mahusiano naye ila kwa kumsaidia huyo binti mtafutie mwanaume mwingine rijali anayeweza kula mzigo
 
kaka ilo nalo la kuuliza? hakyamungu ningekua mimi hata nisingeuliza mtu. saivi ningeshamaliza kitambo. kweli upele humwota asiye kucha!!
 
Hivi inawezekana kupenda watu wawili???????

Huwezi, ila waweza kutamani na kutoka nao kwa wakati mmoja. Zamani walifanya sana wanaume, siku hizi hata wadada wanatoka na vidume viwili-vitatu kwa wakati mmoja.
 
Back
Top Bottom