Mahojiano ya Dr. Mwakyembe juu ya Madai ya Lowassa...

Mahojiano ya Dr. Mwakyembe juu ya Madai ya Lowassa...

Kuna tija kujadili manaibu makatibu wakuu tisa wanaoteuliwa dakika za mwisho kuliko hili!!! Lowasa na Mwakyembe, hawatabadilisha matokeo!!!!!!
 
Sounds nice. Nimezisikiliza hizo clips. Na nimeafiki kwamba Mwakyembe ni intelligent enough katika kutoa arguments. Nimeona katika kutoa maelezo yake sehemu kubwa anajaribu kuwasilisha hoja kama mawazo ya kamati na si yeye kama individual. Ukisikiliza maelezo haya halafu ukaisoma makala ya Mwanakijiji katika gazeti la Tanzania daima unapata kitu kamili. Katika hili nakubaliana na wengi kwamba Lowassa hasafishiki wala habebeki. Iwapo Kikwete ataamua kumpa nafasi kama ambavyo tayari wengi wetu wamenusa, itakuwa ni kwa ukaidi tu.
 
Kuna tija kujadili manaibu makatibu ... kuliko hili!!! Lowasa na Mwakyembe, hawatabadilisha matokeo!!!!!!

Ndio maana namshangaa msaili baada ya kuuliza swala la kifo cha kutatanisha cha Marehemu Mwaikusa akamwambia Mwakyembe "jambo kubwa zaidi nililokuwa nataka kuzungumzia ni (Lowassa)..."

Bado kuna maeneo ambayo wanahabari wetu wanahitaji msasa. Familia ya Mwaikusa, na wengine wetu, tukisikia unaliweka swala la kifo cha baba yao kama jambo dogo dogo kulinganisha na marudio ya maelezo ya kiongozi wa zamani mwenye kashfa ya rushwa labda wasingefurahi, na si vema.
 
Ndio maana namshangaa msaili baada ya kuuliza swala la kifo cha kutatanisha cha Marehemu Mwaikusa akamwambia Mwakyembe "jambo kubwa zaidi nililokuwa nataka kuzungumzia ni (Lowassa)..."

Bado kuna maeneo ambayo wanahabari wetu wanahitaji msasa. Familia ya Mwaikusa, na wengine wetu, tukisikia unaliweka swala la kifo cha baba yao kama jambo dogo dogo kulinganisha na marudio ya maelezo ya kiongozi wa zamani mwenye kashfa ya rushwa labda wasingefurahi, na si vema.

you are probably right.
 
Ni muda muafaka sasa Mwakyembe aseme yale aliobakiza wakati ule. Tunatarajia SERIKALI nyingine kabisa come October hii na hasa baada ya Dr Slaa kuingia kwenye kinyang'anyiro cha Urais.
 
Kuelekea uchaguzi mkuu haya mahojiano yameonyesha na yanazidi ku prove kweli wapinzani wa kweli hawepewi nafasi ya kusikikilzwa na vyombo vya umma ambavyo ni mali ya walipa kodi.

Hivi Tido Mhando anayejua Ethics za utangazani na kazifanyia kazi practicaallly akiwa BBC anataka tumueleweje? Najua wanaweza kuja na hoja nyepesi nyepesi kuwa wana ratiba ya kukutana wa wana kamati wa tume ya richmond November.Au inawezekana EL alilipia Airtime ndio maana walishindwa kumuhoji maswali mazito na kushirikisha wajumbe wa kamati teule.

Tido Mhando shame on you kama kama unatumiwa bila kujua au unajua na umekubaliana na hali.Kama Tido Mhando anakuwa hivi Tutegemee nini kwa wale wa chini yao Jerry Muro na wenzake.

Tunajua Vyombo vya habari vya umma duniani kote vinatumika kupigia prpoaganda serikali lakini EL sio tena kiongozi wa serikali kwa nini TBC inarusha matangazo ya sura moja ya upande wa shilingi? Kwa mkurugenzi wa TBC inaonyesha EL is still in Government.
 
Heee mwe ......Kwanini haya mahojiano yamepelekwa Kyela mojakwamoja kabla ya kuja hapa?
 
Ndio maana namshangaa msaili baada ya kuuliza swala la kifo cha kutatanisha cha Marehemu Mwaikusa akamwambia Mwakyembe "jambo kubwa zaidi nililokuwa nataka kuzungumzia ni (Lowassa)..."

Bado kuna maeneo ambayo wanahabari wetu wanahitaji msasa. Familia ya Mwaikusa, na wengine wetu, tukisikia unaliweka swala la kifo cha baba yao kama jambo dogo dogo kulinganisha na marudio ya maelezo ya kiongozi wa zamani mwenye kashfa ya rushwa labda wasingefurahi, na si vema.

Nadhani hata wewe tindikali unahitaji kujaribu kudhibiti na kuhoji hisia zako zisiwe biased
. Binafsi naona kama unataka ku politicise kifo cha prof .

Ulitaka mwanakijiji ahoji ninini zaidi ya kile alichohohoji kuhusu msiba wa Prof? Unajua Dr mwakyembe sio Mkuu wa Polisi au Mkuu wa Upelelezi?

Kutokana na SCOPE ya majukumu na kazi Dr mwakenyembe na utaifa, suala kubwa ni Richmond. Suala la Richmond ni la Kitaifa. Kifo cha prof sasa ni issue kati ya serikali na familia. simaanishi kuwa ni jambo la kupuuzia but ukweli ndo huo.
 
maisha bora ya kikwete bado hayajanifikia mimi, internet yangu iko slow kusikiliza hii kitu itachukua millele

mwana kijiji tunaomba nakala ya maandishi
 
Dk. Mwakyembe anafaa kuwa Rais wetu 2015 Mwanakijiji Prime Minister! Nchi itakuwaje?
 
Dr. Harrison Mwakyembe Mwenyekiti wa Kamati Teule iliyochunguza sakata la Richmond na ambaye ripoti ya Kamati yake ilisababisha aliyekwua Waziri Mkuu Bw. Edward Lowassa kujiuzuu amesema kuwa jaribio jingine la Lowassa kujisafisha kwa kutumia vyombo vya umma kwa maamuzi yaliyomgharibu Uwaziri Mkuu haliwezi kufanikiwa.

Katika mahojiano nami kuhusu masuala mbalimbali ikiwemo mauaji ya Prof. Mwaikusa na harakati zake za kurudi Bungeni Dr. Mwakyembe amesema kuwa mtu pekee anayewajibika kwa kujiuzulu kwa Lowassa ni Lowassa mwenyewe!.


SEHEMU YA KWANZA:


SEHEMU YA PILI



SEHEMU YA TATU



Please do enjoy!

Sasa Maswali uliyomuuliza Dr Mwakyembe, mbona hakuna utofauti na Mwaswali aliyoulizwa Lowassa na TBC. Unauliza mswali na wakati majibu unayo? au ni kampeni? shame!
 
Last edited by a moderator:
Hili linchi bana yaani Mtu anatumia ubaya wa Mtu mwingine kudanganya,mhojiwa anampigia simu mhoji kwamba nihoji na MIDANGANYIKA INAKUBALIANA NA UDANGANYIFU HUU.
 
Back
Top Bottom