Magufuli sasa kufuta ibara ya 46 (3) ya katiba

Magufuli sasa kufuta ibara ya 46 (3) ya katiba

Usijibweteke mipango inaendelea ili ushtakiwe kwa uharibifi uliofanyia nchi yetu uwe mfano kwa viongozi wote watakaotawala nchi yetu

attachment.php
 

Attachments

  • 12273726_914215872003406_9188051033993738326_o.jpg
    12273726_914215872003406_9188051033993738326_o.jpg
    96.2 KB · Views: 1,134
Naomba iwe kweli na hicho kifungu kitolewe.

Ila kwa ufahamu wangu, mtu aliyetenda kosa jana hawez hukumiwa kwa sheria iliyoundwa leo..
Ila ni good move itawanyoosha wanafuata baada yake

The law can be effective retrospectively. Inategemea madhumuni ya sheria yenyewe. Hata sasa rais aliyestaafu anaweza kuondolewa Kinga ikingundulika alifanya jinai akiwa madarakani.
 
Sidhani kama itawezekana kwa karne hii na hasa hapa Tanzania/Afrika. Kwa nini viongozi karibu wote wa Afrika wanataka wajiondoe kuwa wadau wa ICC ni kwa sababu ya huko kushtakiwa (hata kama uko madarakani ili mradi unadhaniwa kusababisha human atrocities).
 
Ndio kwanza trela, mkwere amemkataa Mamvi kakutana na Komwe.
Moja haikai mbili haikai
 
Akifanya hivyo
kwanzia rais wa pili mpaka yeye mwenyewe
hawatokua salama
na hilo swala halitokubalika ndani ya ccm lazima watamtoa.

Mnyika alishawahi kusema kinga iondolewe na mkapa ashitakiwe wabunge wa ccm wakasema wenyewe hawafanyi kama nchi zingine za afrika kwani wanatunza heshima za viongozi wao
na magufuli ataishia kusema ooh mwenyekiti uliwalea sana
ngoja niwatumbue hana ubavu wa kuwasaliti mkapa na kikwete wakati ndo walomuweka

mi naamini sanduku la kura lilimkataa magufuli ila ubabe wa hao wawili ndo ukalazimisha

kama kazi yako dhambi unadhani malipo nini
 
Huyu JK anastahili kuwa keko kwa sasa na sio Msoga.
Kaharibu hii nchi na maswahiba wake na sasa anakula raha na kodi zetu
 
Mnajidanganya kabla ya jk aanze Na JIPU KUBWA LA LOLIONDO
 
Back
Top Bottom