Magufuli sasa kufuta ibara ya 46 (3) ya katiba

Magufuli sasa kufuta ibara ya 46 (3) ya katiba

Hapa itaanzia kwake kwa kuwa sheria ikipitishwa huanzia pale kwenda mbele. Hairudi nyuma kuwaadhibu watu ambao walitenda uovu ule kipindi ambacho sheria hiyo haikuwapo. Ni sheria ya uhujumu uchumi pekee ndiyo iliyotungwa na kuanza kufanya kazi mwaka mmoja uliopita!
 
Hivyo kwa mujibu wa chanzo hiki Dr. Hoseah anasemekana kufanya kazi zake nyingi kwa ustadi mkubwa ila amekuwa akipuuzwa.
Hapo kwenye red ndio habari yako ilipo, Magufuli hahadaiki lazima aje kuwafumua wote hapo TAKUKURU, na huyo Hosea wako lazima apigwe chini maana kitengo chake badala ya kuzuia na kupambana na Rushwa wao ndio mabingwa wa kuomba Rushwa.

Hata TRA walijifanya kumhadaa Magufuli kwa ongezeko la Makusanyo ya kodi, kumbe Magufuli anajua kuliko wao.!

Mwambie huyo Hosea wako atie maji......
 
Hakuna kitu kama hicho...........na hawezi kugusa hiyo sehemu........akiigusa wote mnibanike mzima mzima...........
 
Duuu kama ni kweli basi Magufu apige kazi malipo atayakuta Mbinguni atusaidie tu masikini manake sie makabwela tumekuwa kama wakimbizi kwenye nchi yetu goo goo magu.
 
Hakuna kitu kama hicho...........na hawezi kugusa hiyo sehemu........akiigusa wote mnibanike mzima mzima...........

Tunaomba ujichagulie adhabu nyingine...hiyo ya kukubanika mtoto 'Preta' mimi siihafiki na hata marijali wenzangu wananiunga mkono.
 
Siku hizi hakuna habari inayoleak kutoka Ikulu. Hivyo hii habari nadhani si ya kweli!
 
Ni tetesi tu tena za kutoka ndani ya uvungu wa moyo wa matamanio ya mleta mada!

Haiwezekani na haitwezekana kwa yeye mwenyewe kujiwekea jambia shingoni ili ajichinje!!
 
Tunaomba ujichagulie adhabu nyingine...hiyo ya kukubanika mtoto 'Preta' mimi siihafiki na hata marijali wenzangu wananiunga mkono.

Nyie nibanikeni tu kwa sababu hakuna namna........Magufuli hafuti ibara yoyote.........kelele za bure ........hakuna kitu.......
 
Duhhhh Makufuri akifanya hivyo kuna watu wataona bora wangemuachia ED
 
Back
Top Bottom