Magufuli sasa kufuta ibara ya 46 (3) ya katiba

Magufuli sasa kufuta ibara ya 46 (3) ya katiba

Mkuu pia kipengele hicho kikiondolewa Raisi kazi yake itakuwa kushinda mahakamani badala ya kufanya kazi za kiraisi,Wahuni utasikia leo wamemfungulia kesi mahakama ya kisutu,kesho anatakiwa mahakama kuu kanda ya mwanza keshokutwa anatakiwa mahakani songea nk.Kufuta hiyo sheria ni ujinga mtupu.Kuiweka ni kumwezesha afanye shughuli zake asikae anakesha mahakamani.Ukiruhusu kwa viinchi vyetu hivi kila siku watu watakuwa wanamburuza raisi hata kwa vitu vya kijinga tu

Sijui kama umeelewa kilichoandikwa au umekurupuka.Anza upya kusoma.
 
Naomba iwe kweli na hicho kifungu kitolewe.

Ila kwa ufahamu wangu, mtu aliyetenda kosa jana hawez hukumiwa kwa sheria iliyoundwa leo..
Ila ni good move itawanyoosha wanafuata baada yake
Na kesi ya jinai haifi mkuu,ni kwa maoni yangu pia
 
Kizingiti cha kwanza kitakuwa ni Bunge kwa mshangao wa wengi.

This is how system works.

Tusubiri.

Ni kweli mkuu lazima wapo wabunge wengi walionufaika na mfumo uliopita watazuia huo mswada kwa nguvu zote.
 
nakubaliana nawe. Mafisiemu watajipanga. kuhakikisha wabunge wanaukataaa mswaada huo. Pia kama itakataliwa jpm ajue atakuwa ktk hali ngumu. Itamlazimu aongezewe ulinzi zaidi vinginevyo itakuwa sawa kumjeruhi nyati porini.

Ni kweli mkuu hapo lazima kutaibuka chuki kubwa toka kwa mwinyi, Mkapa na JK hivyo kupelekea kuunda vikundi vya Hatari Ulinzi wake itabidi uwe mkali kuliko ule wa Obama.
 
Akifuta na lile suala la matokeo ya urais kuhojiwa mahakamani.
All in all arudishe ile rasimu ya Warioba imeelezea hayo yote haina haja ya kujazia viraka.

Pia ahamie Dodoma kupunguza misafara na foleni jijini Dsm.
 
Duhhhh Makufuri akifanya hivyo kuna watu wataona bora wangemuachia ED

Mfano mkapa alipiga pesa ya EPA, meremeta mgodi wa kiwila nk hiyo sheria ikitungwa lazima atakuwa Adui wa Magufuli maana atajua sasa maisha yanakuwa magumu
 
Naomba iwe kweli na hicho kifungu kitolewe.

Ila kwa ufahamu wangu, mtu aliyetenda kosa jana hawez hukumiwa kwa sheria iliyoundwa leo..
Ila ni good move itawanyoosha wanafuata baada yake
hayo ni mawazo yako tu lakini sheria inaweza kutamka pia kuwa "na waleo ambao waliwahi kufanya makosa wakithibitika watashitakiwa".
 
Akirudisha Rasimu ya Katiba ya Warioba takuwa ameua UKAWA. Kwan maana yake ni umoja wa katiba ya wananchi
 
Naisubiri kwa hamu hiyo,akiongeza na tume huru ya uchaguzi pamoja na kuweza kupinga matokeo ya urais nitamuunga mkono rasmi.

Mkumbushe na kuhamia Dodoma apunguze misafara na foleni jijini Dsm.
 
Of course najua kuwa JPJM ni jasiri sana lakini hilo haliwezi kabisa. Akitaka tuamini kuwa analiweza ashughulikie Tegeta Escrow Account hasa zile hela zilizotolewa kwenye benki ya Stanbic. Better still, arejeshe rasimu ya warioba kwenye BMK jipya na dogo sana (watu 70 wanatosha) na lisichukue zaidi ya mwezi mmoja kutuletea katiba ya wananchi.

Ndipo nitakaposema: JPJM hoyee; na Mungu ashukuriwe.

Je? Kile kivuko cha 1978 kilinunuliwa kwa billion 8 ataweza kurejesha hiyo pesa iliyopigwa? Zile billion 1.7 zilizopigwa na January na mwigulu wakati kampeni ikiendelea, ile pesa billion 250 iliyopotea wizara yake ya Ujenzi kwa kuwalipa makandarasi Hewa itarejeshwa? Vipi nyumba za Serikali zilizouzwa nazo ataweza kuzirejesha Serikalini? Magufuli akiweza haya baadhi likiwemo la Serikali kuhamia Dodoma nina hakika hakuna ambacho kitamshinda mbeleni.
 
Naomba iwe kweli na hicho kifungu kitolewe.

Ila kwa ufahamu wangu, mtu aliyetenda kosa jana hawez hukumiwa kwa sheria iliyoundwa leo..
Ila ni good move itawanyoosha wanafuata baada yake

Itategemea sheria imetungwaje, ikiwekwa sawa inaweza kufanya kazi hata kwa Rais aliyetoka madarakani.
 
Mkuu Shondola, hebu acha kuwapandisha watu presha. Hiyo ya kontena 350 waganga wote wameshakusanywa kupunguza makali ya soo baada ya kumuona Dr. amejibadilisha alafu wewe unaongeza na hili!

Hao waganga wa kienyeji ni wale wale wa Membe waliomsaidia miaka yote Libya wameshindwa kuja kumdai mali na Mabilioni ya marehemu Gadafi? Hao waganga toka Gambia Mongolia Cambodia Amazoni wametumika sana wakati wa kampeni hata January makamba aliwatumia sana kukwapua billion 1.7 katikati ya kampeni hadi Magufuli akapagawa lakini wakawatumia kuiroga Serikali ya China na America kutoa pesa ingine zikaokoa jahazi, baadhi yao bado wapo Tanzania kwa sasa wapo busy na January na Marafiki zake wakifanya kazi ya kuhakikisha kuwa wanakuwa mawaziri kwenye baraza la Magufuli huku Magufuli akiwa mpole pasipo kuwapelekesha, kipindi hiki ni kufa kufaana hata waganga wa kienyeji wazawa nao wanapiga hela sana kwenye wale wanaotaka Umeya, Ukuu wa mikoa, wilaya na vyeo vingine ambavyo hutolewa na Rais.
 
Hapo Atakayekutwa Msafi Ni Nyerere Tu Ingawa Hayupo.WengineWote Wajibu Mashtaka,ikiwemo Kutoa Matusi Kutuita Wapumbavu Na Malofa...

Hii ni ngumu kumeza Kama ilivyo vigumu kwa Serikali kuhamia Dodoma, Magufuli akiweza kuhamia Dodoma na kupunguza misafara na foleni jijini Dsm hakuna kitu kitamshinda milele.
 
Mbona watu kama wana hofu hivi..?
Habari kama hii ni ya kuiombea kwa Mungu iwe kweli.
 
Ni hatua moja muhimu kwa kuwanyoosha maraisi watakaokuja kwani ni taasisi nyingi tu hufanya kazi zake lakini maraisi huzichukulia poa hizo kazi zao. Naunga mkono hili 100%
 
Back
Top Bottom