Magufuli na ndege, siri nyuma ya pazia?

Magufuli na ndege, siri nyuma ya pazia?

Katika vipaumbele vyote vya taifa, je, ndege ndicho hasa watanzania wanachohitaji?

Hizi ndege za magufuli zina malengo ya dhati ya kuinua maisha ya watanzania ama kuna ajenda nyingine isiyojulikana?

Watu wetu wanalia na umasikini, ajira, mifuko ya hifadhi ya jamii, mikopo, afya, maji, umeme, makazi duni, elimu duni, kilimo duni, mishahara kiduchu na mengine mengi, hayo yote hayana umuhimu kwake isipokuwa ndege tu?

Tunahitaji sera za magufuli ziguse watu. Miaka sita sasa ajira hakuna vijana wanahangaika tu mitaani kama yatima lakini yeye hana habari. Ati nendeni mkajiajiri!

Hizo ndege zina msaada gani kama haziweza kuinua maisha ya watu?? au ni kutafuta ujiko tu na kulimbuka?
Magufuli alivyo wa ajabu zaidi jana anatuahid sisi wakazi wa Dodoma kutujengea uwanja mkubwa zaidi utafkiri tumemwambia hitaji letu ni uwanja mkubwa, hajui kwamba wananchi wengi hawana uhakika wa upatikanaji wa huduma za maji safi ma salama
 
Magufuli alivyo wa ajabu zaidi jana anatuahid sisi wakazi wa Dodoma kutujengea uwanja mkubwa zaidi utafkiri tumemwambia hitaji letu ni uwanja mkubwa, hajui kwamba wananchi wengi hawana uhakika wa upatikanaji wa huduma za maji safi ma salama
Jamaa wa ajabu sana ana mizuka na mihemko.

Na si ajabu akamwaga mabilioni uwanja ujengwe haraka haraka!

Ukiuliza unaambiwa hupendi maendeleo!

Kila senti ya nchi hii ikitumika kwa nidhamu tunaweza kutatua matatizo karibu yote tuliyonayo!

Shida ni kiburi na upeo finyu. Ufisadi na upigaji.
 
Siku Rais akiwa mchaga wenyeviti wa serikari za mtaa nchi nzima watakuwa wachaga.
 
Siku Rais akiwa mchaga wenyeviti wa serikari za mtaa nchi nzima watakuwa wachaga.
 
apa nko nawaza badaeee 🐷🍷🐷 🍺maswala ya usafiri wa ndegee mewaachia wajuaji
 
Katika vipaumbele vyote vya taifa, je, ndege ndicho hasa watanzania wanachohitaji?

Hizi ndege za magufuli zina malengo ya dhati ya kuinua maisha ya watanzania ama kuna ajenda nyingine isiyojulikana?

Watu wetu wanalia na umasikini, ajira, mifuko ya hifadhi ya jamii, mikopo, afya, maji, umeme, makazi duni, elimu duni, kilimo duni, mishahara kiduchu na mengine mengi, hayo yote hayana umuhimu kwake isipokuwa ndege tu?

Tunahitaji sera za magufuli ziguse watu. Miaka sita sasa ajira hakuna vijana wanahangaika tu mitaani kama yatima lakini yeye hana habari. Ati nendeni mkajiajiri!

Hizo ndege zina msaada gani kama haziweza kuinua maisha ya watu?? au ni kutafuta ujiko tu na kulimbuka?
Ushawahi Jiuliza Umeifanyia nini Tanzania Au Unataka Tanzania Ikufanyie Kila kitu KAJIAJILI WACHA KUTAKA SERIKALI IKUFANYIE KILA KITU USAFIRI WA ANGA NI MUHIMU HASA KATIKA SECTOR YA UTALII AMBAKO NAKO KUNA AJIRA ZA WATANZANIA TENA WA HALI YA CHINI
 
Katika vipaumbele vyote vya taifa, je, ndege ndicho hasa watanzania wanachohitaji?

Hizi ndege za magufuli zina malengo ya dhati ya kuinua maisha ya watanzania ama kuna ajenda nyingine isiyojulikana?

Watu wetu wanalia na umasikini, ajira, mifuko ya hifadhi ya jamii, mikopo, afya, maji, umeme, makazi duni, elimu duni, kilimo duni, mishahara kiduchu na mengine mengi, hayo yote hayana umuhimu kwake isipokuwa ndege tu?

Tunahitaji sera za magufuli ziguse watu. Miaka sita sasa ajira hakuna vijana wanahangaika tu mitaani kama yatima lakini yeye hana habari. Ati nendeni mkajiajiri!

Hizo ndege zina msaada gani kama haziweza kuinua maisha ya watu?? au ni kutafuta ujiko tu na kulimbuka?
Ushawahi kuona tender au hesabu za manunuzi ya hizo ndege?

Ushaona ukaguzi wa CAG kuhusu manunuzi hayo?
 
Naona jamaa kutokana na ushamba na ulimbukeni kila siku anaota ndege.....
Nyuma yake kuna upigaji ambao haijawahi kutokea tangia Tupate Uhuru wa bendera....

Tundu Lissu anatufaa sana...
Hahaha HII NDIO AKILI YA BAVICHA HATA ADABU TU HAMNA ASEE KWELI NYIE NI WAHUNII KAMA ALIVYOSEMA HALIMA MDEE VIJANA WA KITAAAA
 
Hizo sera zenu mmezichambua kinaga ubaga au mmezitaja tu? Labda mngetusaidia uchambuzi wa hili, Magufuli ana miradi miwili ya 15t+ yaani SGR & SG, miradi yote hiyo miwili haijafikia hata robo ya ujenzi. Kama ni kuweka hela kwenye hiyo miradi ni chini ya 7t, nazo ni za mkopo. Ili akamilishe hiyo miradi miwili kwa 100% anapaswa kupata 7-10t ndani ya hii miaka mitano, iwapo tume isiyo huru ya uchaguzi itamtangaza. Ni wapi atapata hizo hela, kisha wakati huo huo atekeleze mlolongo wa hayo uliyoorodhesha hapo? Hebu tuchanganulie kinaga ubaga maana bado tuna akili zetu.
Tanzania sio nchi ya miaka 10 tu ya magufuli au 10 ya tundu lisu.
2: Kukopa sio dhambi,wala kuomba sio nongwa( M4C imewahi kuomba kuchangiwa,na chama kimewahi kusaidiwa na wabunge kuendesha chaguzi)
 
Katika vipaumbele vyote vya taifa, je, ndege ndicho hasa watanzania wanachohitaji?

Hizi ndege za magufuli zina malengo ya dhati ya kuinua maisha ya watanzania ama kuna ajenda nyingine isiyojulikana?

Watu wetu wanalia na umasikini, ajira, mifuko ya hifadhi ya jamii, mikopo, afya, maji, umeme, makazi duni, elimu duni, kilimo duni, mishahara kiduchu na mengine mengi, hayo yote hayana umuhimu kwake isipokuwa ndege tu?

Tunahitaji sera za magufuli ziguse watu. Miaka sita sasa ajira hakuna vijana wanahangaika tu mitaani kama yatima lakini yeye hana habari. Ati nendeni mkajiajiri!

Hizo ndege zina msaada gani kama haziweza kuinua maisha ya watu?? au ni kutafuta ujiko tu na kulimbuka?
Kwenye ununuzi wa Ndege kuna ufisadi wa kutisha endapo chadema wataingia ikulu utashangaa vilivyojificha nyuma ya pazia
 
Tanzania sio nchi ya miaka 10 tu ya magufuli au 10 ya tundu lisu.
2: Kukopa sio dhambi,wala kuomba sio nongwa( M4C imewahi kuomba kuchangiwa,na chama kimewahi kusaidiwa na wabunge kuendesha chaguzi)

Hoja yako ni nini hapa?
 
Manufaa yataonekana baadae

Mkuu ndege si moja ya vitu matokeo yanaonekana baadae. Ukisema elimu ni sawa coz mtoto wa miaka 10 hawezi kuajiriwa, unawez kumwambia mambo ya baadae. Ndege hizi ni zetu na hatuna deni - watu wanazitumia sasa hivi kusafiri. Au unamaanisha baadae watu watazitumia kusafiri na sasa hivi bado hakuna haja ya kusafiri???

Kusafiri wa ndege afrika ni jambo la kiuchumi, sio la mahitaji. Hakukuwa na mahitaji ya ndege zinazosafiri nusu!! Umeshawahi kujiuliza kwanini benki zinakufanya ujipanga mstari mpaka karibia unachoka na kutaka kuondoka?? Ni kwa sababu kuajiri teller mmoja ili kukupunguzia muda ndani ya benki inaweza kuwa ni jambo linalowapunguzia faida japo linamfurahisha mteja. Hakukuwa na umuhimu wa ndege nyingi zenye matumizi hafifu!!! Ndio maana kwenda Mwanza sasa kutoka Dar unapitia KIA. Hakuna abiria wa kutosha kufanya direct flights na bado kuna empty seats!!!

Ndege zilinunuliwa kama sifa na si kutokana na mahitaji!!!
 
Back
Top Bottom