Magufuli na ndege, siri nyuma ya pazia?

Magufuli na ndege, siri nyuma ya pazia?

Ambokile Amanzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2018
Posts
961
Reaction score
1,333
Katika vipaumbele vyote vya taifa, je, ndege ndicho hasa watanzania wanachohitaji?

Hizi ndege za magufuli zina malengo ya dhati ya kuinua maisha ya watanzania ama kuna ajenda nyingine isiyojulikana?

Watu wetu wanalia na umasikini, ajira, mifuko ya hifadhi ya jamii, mikopo, afya, maji, umeme, makazi duni, elimu duni, kilimo duni, mishahara kiduchu na mengine mengi, hayo yote hayana umuhimu kwake isipokuwa ndege tu?

Tunahitaji sera za magufuli ziguse watu.View attachment 1553604
 
Nani kakutaza kuchagua wengine wenye hizo sera unazotaka wewe?
Hodiiiiiiiiii.
JamiiForums-561822830_720x720.jpg
 
Manunuzi ya ndege au manunuzi yote yanakuaga na 10% yaani unapewa huo mzigo. Hakuna mfanyabiashara mwenye akili anayeweza kununua ndege kwa cash ili ufanye biashara! Unakodisha ili siku biashara ikikushinda au likianguka au likiungua moto unakua huumii sana.....sasa tuna mahusiano mabaya na ndugu kisha unanunua ndege na kwenda kuipaki kwenu....ngoja nikae kimya
Hiyo ni akili ya kimaskini
 
Raisi ana mshahara Na marupurupu ya mamilioni ya shilingi kila mwezi, Na ana kiinua mgongo Na pension ya mabilioni, yet analishwa, kuvishwa, kutibiwa, Na kulazwa kwa kodi ya watanzania Na familia yake yote kwa maisha yake yote. Sina hakika kama anajua kuna watu wana shida!
 
Back
Top Bottom