Magufuli "atalazimishwa" na "wanyonge" akubali miaka saba

Magufuli "atalazimishwa" na "wanyonge" akubali miaka saba

Huu mchakato usiutazame kwa jicho la kizembe-zembe. Utizame na ufuatilie kikamanda

Huu mchakato ni copy and paste kutoka kwa Paulo Kagame. Huu mchakato uko hatua za awali usidhani umefifia,nooo ndio kwanza kuni za kuwasha moto zinasanywa. Ninakupa experience ya ilikuwaje Kagame akabadilisha katiba kutoka miaka mitano mitano mpaka saba? Ilikuwa hivihivi anakataa-kataa, halafu wanyonge feki wanamlazimisha.

Mh. Juma Mkamia anajua anachokifanya, badala ya kumkebehi na kumdharau mnapaswa kumuandalia tuzo,zawadi ya ushindi. Subirini hoja yake ipewe nafasi ya kujadiliwa bungeni.

Mjadala huo utatumbuizwa na maandamano ya kumuunga mkono kutoka kwa "watanzania wanyonge". Kwanza itaanzia Dodoma. Wanyonge wa Dodoma wataandamano kumshinikiza rais akubali maombi yao. Halafu sauti zitapazwa na kuitikiwa na wanyonge kila mahali.

Hatima yake Rais ataheshimu kilio cha watanzania wanyonge waliokombolewa na John Pombe Joseph Magufuli toka mikononi mwa wapiga dili. Kwamba watanzania wanyonge wana nia njema na rasilimali za nchi.

Haaaaaaaa haaaaaaa. Msidhani kila mtu mshamba wengine tuna akili zetu na tutabaki kuona mbali siku zote. Msiseme sikusema
Pole sana bro, nawahurumia sana wadogo zako kwakuwa na kaka mpumbavu
 
Hili picha ni kopi endi Pesti Kutoka Kwa Paulo! Nadhani alimuachia Original Version kwahiyo yy anatelezea mlemle!
 
Magufuri ni mnafiki sana.kama apendezwi na kuongeza muda.kwanini hawakemei na kutoa agizo kwa yeyote atakaye zungumzia kuongeza muda akamatwe. Yeye ni mratibu wa kuongeza miaka aache UNAFIKI WA KIAFRIKA.
 
Mbona huu mjadala unatamalaki hivi???
 
Hivi kuna mbadhilifu na mfujaji kama huyu?
Mkuu
Mnyonge mnyongen haki yake mpen
Mm napenda kukiri kuwa kuna afuen na tofaut kubwa ktk utendaji wa serikal hii na awam ilopita

Si awam ilopita tuliona rushwa ikianikwa kila kona, kila sekta??

Si awam ilopita tuliona watu wazito wakila rushwa anuai na kujiona untouchable??

Au mkuu una ushahid kuwa mkuru n mbadhiirf, mla rushwa, na mfujaj

Nijuze tafadhal
 
Huu mchakato usiutazame kwa jicho la kizembe-zembe. Utizame na ufuatilie kikamanda

Huu mchakato ni copy and paste kutoka kwa Paulo Kagame. Huu mchakato uko hatua za awali usidhani umefifia,nooo ndio kwanza kuni za kuwasha moto zinasanywa. Ninakupa experience ya ilikuwaje Kagame akabadilisha katiba kutoka miaka mitano mitano mpaka saba? Ilikuwa hivihivi anakataa-kataa, halafu wanyonge feki wanamlazimisha.

Mh. Juma Mkamia anajua anachokifanya, badala ya kumkebehi na kumdharau mnapaswa kumuandalia tuzo,zawadi ya ushindi. Subirini hoja yake ipewe nafasi ya kujadiliwa bungeni.

Mjadala huo utatumbuizwa na maandamano ya kumuunga mkono kutoka kwa "watanzania wanyonge". Kwanza itaanzia Dodoma. Wanyonge wa Dodoma wataandamano kumshinikiza rais akubali maombi yao. Halafu sauti zitapazwa na kuitikiwa na wanyonge kila mahali.

Hatima yake Rais ataheshimu kilio cha watanzania wanyonge waliokombolewa na John Pombe Joseph Magufuli toka mikononi mwa wapiga dili. Kwamba watanzania wanyonge wana nia njema na rasilimali za nchi.

Haaaaaaaa haaaaaaa. Msidhani kila mtu mshamba wengine tuna akili zetu na tutabaki kuona mbali siku zote. Msiseme sikusema
Nyie ingawa mnapinga hili, jinsi mnavyoshadidia mwisho itakuwa kweli. Although mimi namkubali JPM ila kubadili Katiba BIG NO! Lakini nyie watu mtafanya hata CCM iseme kama ni noma na iwe noma. Ni bora kuliacha hili jambo na kumuamini, asipoaminika katika hili ndipo tuungane.
 
Magufuri ni mnafiki sana.kama apendezwi na kuongeza muda.kwanini hawakemei na kutoa agizo kwa yeyote atakaye zungumzia kuongeza muda akamatwe. Yeye ni mratibu wa kuongeza miaka aache UNAFIKI WA KIAFRIKA.
Unakumbuka vizuri Lowassa alitumia mbinu gani kuonesha anakubalika?

Unakumbuka hadi viongozi wa dini walienda kwake kuomba eti agombee urais wakati tayari alipanga kufanya hivyo?

Hiyo ndio mbinu itakayotumiwa katika hili!
 
Unakumbuka vizuri Lowassa alitumia mbinu gani kuonesha anakubalika?

Unakumbuka hadi viongozi wa dini walienda kwake kuomba eti agombee urais wakati tayari alipanga kufanya hivyo?

Hiyo ndio mbinu itakayotumiwa katika hili!
Na vijana waliosoma shule za kata
 
Mkuu
Mnyonge mnyongen haki yake mpen
Mm napenda kukiri kuwa kuna afuen na tofaut kubwa ktk utendaji wa serikal hii na awam ilopita

Si awam ilopita tuliona rushwa ikianikwa kila kona, kila sekta??

Si awam ilopita tuliona watu wazito wakila rushwa anuai na kujiona untouchable??

Au mkuu una ushahid kuwa mkuru n mbadhiirf, mla rushwa, na mfujaj

Nijuze tafadhal
Mhh aliyepita hakuwahi kuiingiza nchi katika mikataba minibus tunaishia kulipa fine na bombardier kuzuiliwa, kununu kivuko kibofu, kuibadilisha Msoga kuwa kama Geneva
 
Huu mchakato usiutazame kwa jicho la kizembe-zembe. Utizame na ufuatilie kikamanda

Huu mchakato ni copy and paste kutoka kwa Paulo Kagame. Huu mchakato uko hatua za awali usidhani umefifia,nooo ndio kwanza kuni za kuwasha moto zinasanywa. Ninakupa experience ya ilikuwaje Kagame akabadilisha katiba kutoka miaka mitano mitano mpaka saba? Ilikuwa hivihivi anakataa-kataa, halafu wanyonge feki wanamlazimisha.

Mh. Juma Mkamia anajua anachokifanya, badala ya kumkebehi na kumdharau mnapaswa kumuandalia tuzo,zawadi ya ushindi. Subirini hoja yake ipewe nafasi ya kujadiliwa bungeni.

Mjadala huo utatumbuizwa na maandamano ya kumuunga mkono kutoka kwa "watanzania wanyonge". Kwanza itaanzia Dodoma. Wanyonge wa Dodoma wataandamano kumshinikiza rais akubali maombi yao. Halafu sauti zitapazwa na kuitikiwa na wanyonge kila mahali.

Hatima yake Rais ataheshimu kilio cha watanzania wanyonge waliokombolewa na John Pombe Joseph Magufuli toka mikononi mwa wapiga dili. Kwamba watanzania wanyonge wana nia njema na rasilimali za nchi.

Haaaaaaaa haaaaaaa. Msidhani kila mtu mshamba wengine tuna akili zetu na tutabaki kuona mbali siku zote. Msiseme sikusema
Mkiona watu wasio na uxoefu wa kisiasa, hata kikatiba kama Nkamia wakipewa prominence , basi ujue kuna kitu kinamfanya bata aelee majini.
 
Huu mchakato usiutazame kwa jicho la kizembe-zembe. Utizame na ufuatilie kikamanda

Huu mchakato ni copy and paste kutoka kwa Paulo Kagame. Huu mchakato uko hatua za awali usidhani umefifia,nooo ndio kwanza kuni za kuwasha moto zinasanywa. Ninakupa experience ya ilikuwaje Kagame akabadilisha katiba kutoka miaka mitano mitano mpaka saba? Ilikuwa hivihivi anakataa-kataa, halafu wanyonge feki wanamlazimisha.

Mh. Juma Mkamia anajua anachokifanya, badala ya kumkebehi na kumdharau mnapaswa kumuandalia tuzo,zawadi ya ushindi. Subirini hoja yake ipewe nafasi ya kujadiliwa bungeni.

Mjadala huo utatumbuizwa na maandamano ya kumuunga mkono kutoka kwa "watanzania wanyonge". Kwanza itaanzia Dodoma. Wanyonge wa Dodoma wataandamano kumshinikiza rais akubali maombi yao. Halafu sauti zitapazwa na kuitikiwa na wanyonge kila mahali.

Hatima yake Rais ataheshimu kilio cha watanzania wanyonge waliokombolewa na John Pombe Joseph Magufuli toka mikononi mwa wapiga dili. Kwamba watanzania wanyonge wana nia njema na rasilimali za nchi.

Haaaaaaaa haaaaaaa. Msidhani kila mtu mshamba wengine tuna akili zetu na tutabaki kuona mbali siku zote. Msiseme sikusema

Wakafanyie chattle na kondoa, waongezeane wenyewe
 
Nyie ingawa mnapinga hili, jinsi mnavyoshadidia mwisho itakuwa kweli. Although mimi namkubali JPM ila kubadili Katiba BIG NO! Lakini nyie watu mtafanya hata CCM iseme kama ni noma na iwe noma. Ni bora kuliacha hili jambo na kumuamini, asipoaminika katika hili ndipo tuungane.
Wananchi wakipiga kura haliwezi pita ila km likipelekwa bungeni na ikaamuliwa kwa wingi wa kura litapita Hakuna mbunge yeyote wa ccm wa kulipinga rejea ushindi wa majuzi wa 100% ,akipinga tu jina lake halirudi 2020,pia wao wataona sawa tu maana uwaepushia gharama za kuingia kwenye chaguzi na maadamu wao ni wanufaika wataona sawa tu.
 
Hata hiyo miaka mitano iliwekwa kutokana na maoni ya watu kama Nkamia tu,kama atawashawishi walio wengi hakuna shida.

Hiyo demokrasia ipo kikatiba tatizo ni uwepo wa upinzani dhaifu usiodhibiti chombo chochote cha maamuzi miaka 25+ toka uasisiwe.

Mnapinga kila kitu halafu hamna akidi ya kelele zenu kuleta impact kwenye vyombo vya maamuzi.

Kama Uganda tu,hii issue ikiingia bungeni mtasusa ngoma itapenya.

Life goes on.
 
clem sayi ,
Mkuu,
Tutegemee vikwazo rukuki hilo likipitishwa.

Nakuhakikishia , wazungu wanatuvutia pumzi kwenye hilo kama Chui anavyovuta pumzi wakati wa kumkimbiza swala.
Maana, wazungu wamekasirika sana ila kwa bahati mbaya watu kama Ngamia hawaelewi kinachoendelea huku duniani tulipo sisi akina Poise

Muda utaongea.

Poise, niko zangu Wellington nakula bata.
Hao wazungu wako wa huko the so called Wellington wamezuia nini endapo hali ni hiyo E.Africa Karibu yote? Jadili mada kwa kuleta mbinu mbadala punguza HANGOVER za hao bata unaokula.
 
Mhh aliyepita hakuwahi kuiingiza nchi katika mikataba minibus tunaishia kulipa fine na bombardier kuzuiliwa, kununu kivuko kibofu, kuibadilisha Msoga kuwa kama Geneva
Cjakuelewa mkuu
Tunamuongelea le uncle au tunamuongelea mzee wa msoga
 
BuletAngle ,
Mkuu,
Bado watashinda hata wafunge vifaa vya Nasari. Na Msigwa na Lema.

Suluhisho, ni.kukataa huo mchakato kwa nguvu.

Bila hivyo, EAC camp inajengwa na.....wasiojulikana.

Wewe angalia Rwanda, Uganda, Burundi, South Sudan Kenya napo pana ukakasi kwenye chaguzi zao zote mbili zilizopita.
Pia, Tanzania, tunajikongoja kwenye siasa safi.

Kwa hiyo, tegemea majanga hapo Tanzania kama hiyo issue itapitishwa maana, wazungu wataweka vikwazo faster sana ndani ya wiki mtashangaa vikwazo siyo chini ya 10.

Mkuu mimi nachotaka au nachosema [emoji1241] sio ya logo au chi ya mtu mmoja, uongozi lazima uwe wa awamu. Sasa madaraka huwa hayadumu na Ndiyo mana waliokabiziwa chi nyingi za kiafrika hawapo.

waliokuwepo wasingekwepo kama wale wangeji tengenezea mazingira ya kujanja kama haya,, hata mugabe alitaka au alipita kwa miaka yoote hiyo ila mwisho wa siku waliokuwa wanyonge wake kwa kauli za watu kama wanavyoitwa huku kwetu wanaonogewa na madaraka wanapokuja na kugeuza shiling na kusema utoke madarakani.

Sasa usisubiri utolewe kama gadaf,usitake utoke kama mameni Saddam, Ni afadhali ungoke mwenyewe ili ulinde koo yako katika mazingiza ya uhuru zaidi,,,
Ni bora uwe na uhuru kuliko pesa ni mbaya sana kuwa na pesa alafu hauko huru na matumizi nayo...

Tanzania ni yetu sio ya mtu nataka na mimi niwe moja wa maraisi wa tanzania sasa muda uende upite ili kila mwenye Bahati hiyo afanye kazi hiyo hicho ni sawa na kupokezana vijiti,,

hakuna anaeujuwa ugumu wa jambo hilo alafu akataka kungangania ila anaetaka kuleta ubabe kwenye jambo hilo atakuwa ndiye mnayanganyifu wa viongozi wajao, Naweza kuwa raisi wa Tanzania one day yes, I trust in God [emoji1489]
 
Wananchi wakipiga kura haliwezi pita ila km likipelekwa bungeni na ikaamuliwa kwa wingi wa kura litapita Hakuna mbunge yeyote wa ccm wa kulipinga rejea ushindi wa majuzi wa 100% ,akipinga tu jina lake halirudi 2020,pia wao wataona sawa tu maana uwaepushia gharama za kuingia kwenye chaguzi na maadamu wao ni wanufaika wataona sawa tu.
Unasema wananchi wakipiga kura haliwezipita kwani hizo kura watahesabu wao na ni nani atatangaza matokeo ni haohao wananchi?.
 
Back
Top Bottom