Magufuli amshushia tuhuma Job Ndugai, amtahadharisha kuunga mkono kauli za Lowassa


G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,756
Likes
12,347
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,756 12,347 280
Mgombea urais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania kwa tiketi ya CCM ndugu John Pombe Magufuli leo ameshusha lundo la tuhuma kwa naibu spika wa bunge na mgombea ubunge wa jimbo la Kongwa kwa tiketi ya CCM ndugu Job Ndugai, imethibitishwa.

Magufuli amemtuhumu Job Ndugai kwa kitendo chake cha kueleza hadharani kuwa anaiunga mkono kauli ya Edward Lowassa ya kuunda tume maalum kushughulikia migogoro ya wakulima na wafugaji jimboni humo.

Magufuli amesema kuwa kitendo hicho kinaonyesha jinsi ambavyo Job Ndugai asivyo na imani naye kama mgombea wa urais kupitia chama chake na wala asisingizie migogoro.

Aidha habari za ndani zilizopatikana jimboni humo ni kuwa Job Ndugai alikuwa miongoni mwa wana CCM walio na imani kubwa na Edward Lowassa ingawa kwa sasa hajaeleza msimamo wake baada ya Lowassa kuitosa CCM.
..................
Mimi nipo na timu ya watu wa ndani kabisa wa John Magufuli mikoani.
 
S

Swadataa

Senior Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
161
Likes
3
Points
0
S

Swadataa

Senior Member
Joined Dec 9, 2013
161 3 0
Magufuli ni mamluki wa Lowassa ndani ya CCM. Ushahidi namba moja ni kwamba alipita kwa kura za maoni za hasira za wanaCCM walokuwa wamejiandaa kumpa Lowassa. Mbili ni kwamba Magufuli mwenyewe alijiandaa kumpigia kura Lowassa.

Sasa, Magufuli ndio mamluki namba moja ndani ya CCM. NDUNGAI na wengine wanafuata.
 
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
4,407
Likes
2,496
Points
280
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
4,407 2,496 280
Push up kwa mkeo!
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
Duh na kura ya urais ya ndugai kwa namna hii atampa lowasa ..thank you sasa hakikisha na wanaccm wote wanaoku support mpwapwa kura wanampa lowasa..wewe ndugai unajua kuwa magufuli hawezi urais.. uliona hata kwa lamati zenu za kuitetea ccm alivyokuwa anahamaki..mtashirikianaje nae huyu..makinda anaelewa mlivyo mhukumu lowasa bila kosa ndo maana katulia tuli mama wa watu
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
OOhhh, hawana taratibu za kuwekana sawa ndani ya chama??
 
K

K 4 LIFE

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2015
Messages
2,574
Likes
140
Points
160
K

K 4 LIFE

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2015
2,574 140 160
mbona CC wote ni team lowasa
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
9,948
Likes
5,260
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
9,948 5,260 280
Magufuli ni mamluki wa Lowassa ndani ya CCM. Ushahidi namba moja ni kwamba alipita kwa kura za maoni za hasira za wanaCCM walokuwa wamejiandaa kumpa Lowassa. Mbili ni kwamba Magufuli mwenyewe alijiandaa kumpigia kura Lowassa.

Sasa, Magufuli ndio mamluki namba moja ndani ya CCM. NDUNGAI na wengine wanafuata.
Bila kura za hasira za kumkomoa membe leo hii magufuli asingekuwa mgombea wa Urais kupitia ccm, wafuasi wa Lowasa Ndiyo waliochagua magufuli na pia magufuli na yeye ni mfuasi wa Lowasa.
 
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
1,179
Likes
1,008
Points
280
Age
28
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
1,179 1,008 280
Mgombea urais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania kwa tiketi ya CCM ndugu John Pombe Magufuli leo ameshusha lundo la tuhuma kwa naibu spika wa bunge na mgombea ubunge wa jimbo la Kongwa kwa tiketi ya CCM ndugu Job Ndugai, imethibitishwa.

Magufuli amemtuhumu Job Ndugai kwa kitendo chake cha kueleza hadharani kuwa anaiunga mkono kauli ya Edward Lowassa ya kuunda tume maalum kushughulikia migogoro ya wakulima na wafugaji jimboni humo.

Magufuli amesema kuwa kitendo hicho kinaonyesha jinsi ambavyo Job Ndugai asivyo na imani naye kama mgombea wa urais kupitia chama chake na wala asisingizie migogoro.

Aidha habari za ndani zilizopatikana jimboni humo ni kuwa Job Ndugai alikuwa miongoni mwa wana CCM walio na imani kubwa na Edward Lowassa ingawa kwa sasa hajaeleza msimamo wake baada ya Lowassa kuitosa CCM.
..................
Mimi nipo na timu ya watu wa ndani kabisa wa John Magufuli mikoani.
acha urofa na ujinga wa kibavicha ndani ya ccm wewe hujui lolote
 
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
7,178
Likes
1,244
Points
280
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
7,178 1,244 280
Mm kuna taarifa nimeipata magufuli huenda akaja rasmi ukawa baada ya wiki moja.na alimuomba lowasa amuache kwenye wizara ya ujenzi
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,253
Likes
6,210
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,253 6,210 280
OOhhh, hawana taratibu za kuwekana sawa ndani ya chama??
Kwa Magufuli habari za kuwekana sawa hilo wasahau na wanajua halipo.

Mtu mbishi, hataki kushaurika, analolijua yeye ndilo hilo, hajui kwamba hajui, hajawahi kuwa team player hata siku moja, akisema amesema hata kama ni SADDAM RAISI WA KUWAIT wengine mseme ndiyo!. Mtu wa hamaki na papara, anayedhani kasoma bila kujua kasoma nini!. Huyu mtu mnawekana sawa wakati gani?

Kwanza kina Ndungai, na wote anaowabwatukia bwatukia wakati wa uchumba, wajiandae. Hii ni honey moon ya ccm na magufli. Atakapokuwa mwenyekiti wao wa chama, wajiandae namna ya kutoka salama.
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013