Magufuli alihujumiwa na Makonda?

Magufuli alihujumiwa na Makonda?

Hilo si tatizo la ushamba pekee mkuu, ni ujinga.

Kwa makadirio ya haraka zaidi ya 90% ya watanzania ni wajinga walio na uwezo wa kufikiri ulio chini sana kiasi cha kustaajabisha
Watanzania ni watu wanaishia Kwa ipepo wa matukio ya wakati huo.
 
Sio kweli kwamba alikuwa na miaka 28 unajua aliteuliwa lini UDC na mwaka wake aliozaliwa ?

Aliteuliwa mnamo tarehe 18 february,2015 na JK. Wakati huo makonda alikua na miaka 33,paulo makonda amezaliwa 15 February, 1982 kijiji cha Kolomije,wilayanl misungwi mkoani Mwanza

Mnamno tarehe 13 march,2016 Makonda aliteuliwa kuwa mkuu wa mkoa wa DSM na Rais Magufuli,makonda akiwa na umri wa miaka 34 ametumikia nafasi ya mkuu wa mkoa wa DSM mpaka mwaka 2020


Ukiwa chawa wake inatakiwa pia umjue vizuri😆 sio unakuwa chawa mandazi
Kweli 😀
 
Anaesikiliza muongo, anaepeleka uongo, anaehukumu kwa kukubali uongo, basi wote hao ni wanafiki wa hali ya juu

Unaletewa umbea halafu unatega sikio kumsikiliza mmbea, basi wote nyie ni wanafiki
 
Angalau leo nimeona kitu ambacho baadhi ya watanzania wanakijua humu JF, na hiki sio HP wala Gwaji boy wanakijua maana bado sana kwenye ulimwengu wa dark world.
Kuna kiumbe humu amepiga palepale kwenye source.

ndani ya mitaa ya Khartoum Sudan.
 
Kwa wale ambao hawamjui vizuri Makonda ni miongoni mwa zile product za wana Mtandao kupitia Samuel Sitta(Kumbuka ni miongoni mwa wana mtandao mwandamizi)
Na aka rectruited Tiss kupitia Mikono ya Benard Camilius Membe na Makonda ndiye alikuwa akimsanua Membe mipango yooote michafu dhidi yake Magufuli alikuja kujua ikiwa toooooooo late na ndiye kwenye Serikali yake awamu ya pili alimkata Bashite jina kule kigamboni kumtupa nje ya uzio lakini kama nilivyosema it was tooooooooo lateeeeee kwa JPM.

Makonda snitch kama masnitch wengine na pia alikuwa ashawageuka wana mtandao hivyo hadi sasa haaminiki kama mwanzo isipokuwa wanataka kumtumia ili wakishakaa mtandaoni 2027 watampangusa taratibu hadi kufika 2030 tutarudi wote hapo panapo uzima huyo Bashite atakuwa kama Majaliwa tu wa leo.
Aisee !
 
Leo hii tunaona wote, wale wanaoamini katika Magufuli wamewekwa benchi.

Lakini aliyetuaminisha Ridhiwani anauza madawa ya kulevya anachanja mbuga tu.

So ilikuwa mipango ili aaminike na Magufuli ili badae amuuze ?

Imagine Makonda asingekuwa team Msonga kisasi chake kingekuwaje leo?

Angalia Sabaya alivyopitishwa kwenye msoto.

R.I.P Magufuli
1756178845303.jpg
 
Hili wazo limenijia pia jana.

Jamaa ni timu msoga aliyesogezwa kwa Sizonje kwa akili kubwa.
Kete huwa zinachezeshwa kitaalamu Sana sio kuropoka kama pole pole , unaporopoka unafanya wapinzani waanze kuichunguza cicycle yako ambayo bado wanayo karbu , na hvyo wanaipangusa yote kimya kimya , bila kukujibu
 
Sikujua kama mji wetu wa Arusha una washamba kiasi hiki...kila mahali leo ni Makonda, wadudu, boda boda eti wanamsindikiza kuchukua fomu...yaani tuko nyuma sana kama Makonda leo ni hero wa Arusha, ni masikitiko
sio washamba mkuu, hii inaweza kuwa inaonesha kuwa sprit ya kutiki ni kubwa kuliko NRNE... Ukiangalia ya Baba Levo na kigoma yake pia jana... ukweli mchungu lakini tuuishi tu
 
Leo hii tunaona wote, wale wanaoamini katika Magufuli wamewekwa benchi.

Lakini aliyetuaminisha Ridhiwani anauza madawa ya kulevya anachanja mbuga tu.

So ilikuwa mipango ili aaminike na Magufuli ili badae amuuze ?

Imagine Makonda asingekuwa team Msonga kisasi chake kingekuwaje leo?

Angalia Sabaya alivyopitishwa kwenye msoto.

R.I.P Magufuli
Polepole alisema kigezo kimoja wapo kuwa na mtandao bora ni uwe "KUPE".
MK hawezi kusurvive kitaa bila kulamba viatu.
 
Kondakta anaaminika na boss na sifa kuu ni kuwa snitch..!!
 
Ndio maana huwa nawaambia watu tafuteni taarifa sahihi, maana kuna watu wengi humu ni oyaoya hawana kabisa jicho la kijasusi ambalo kila mtu amezaliwa nalo ni suala la kucoordinate ubongo na kufree baadhi ya mambo.

Dunia inataka utulivu sana kudeal na baadhi ya mambo, mengi uyaonavyo kwa jicho la kawaida sivyo yalivyo na ukifunuliwa unaweza ukafa.

ndani ya mitaa ya Khartoum Sudan.
 
Back
Top Bottom