Magufuli akitaka kufanikiwa aondoe System yote ya JK

Magufuli akitaka kufanikiwa aondoe System yote ya JK

lengume

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Posts
318
Reaction score
135
Nimekuwa nikimtafakari sana Jk alivyoshindwa kuinua uchumi wa Nchi na badala yake uchumi wa Watu mmoja mmoja ndio uliokuwa.

Sasa kinachoendelea Mh Magufuli amekuta System ileile ambayo ilimkwamisha Jk na anaendelea nayo.

Kinacho nidhibitishia kuwa system ya Jk bado iko kazini, Ni kwamba Jk aliendelea kuteua watu na kubadilisha wengine wakati amekaribia kuachia Madaraka.

Hicho ndicho kinachoniaminisha kuwa Jk bado yuko kazini.

Ushauri wangu kwa Magufuli ni kwamba ahakikishe anaondoa system yote ya Kikwete kwani hiyo ndio itakayomkwamisha ktk utendaji wake.

Mh Rais tengeneza system yako ambayo itaendana na Speed yako.
 
Hata huyu anaekaimu muhimbili asipo watoa hawa wakurugenzi wa idara mbalimbali itakula kwake
 
Makufuli anaweza
Huoni kwamba kaanza na kukataa kuwa Mwenye kiti wa ccm
ili awachinjie mbele kwa mbele .
Ccm itakuwa kama act tu ama nccr
Hakuna ku tegemea Dola ya Makufuli
watafute pesa za chama wakati huo ndo Makufuli anakaza kodi ikusanywe , wachangiaji wa chama wanakula ki bano so watatoa pesa wapi ku changia chama ! lazima kife
 
Makufuli anaweza
Huoni kwamba kaanza na kukataa kuwa Mwenye kiti wa ccm
ili awachinjie mbele kwa mbele .
Ccm itakuwa kama act tu ama nccr
Hakuna ku tegemea Dola ya Makufuli
watafute pesa za chama wakati huo ndo Makufuli anakaza kodi ikusanywe , wachangiaji wa chama wanakula ki bano so watatoa pesa wapi ku changia chama ! lazima kife

Tusipende kuandika/kuongea vitu tusivyovijua, au ambavyo hatuna uhakika navyo.
Ni wapi JPM alisema hataki kuwa mwenyekiti wa chama? Umesoma na kuifahamu katiba ya ccm?
Ndio maana tunasemwa sana, kuwa baadhi ya wa Tanzania ni waropokaji bila facts.
 
Nimekuwa nikimtafakari sana Jk alivyoshindwa kuinua uchumi wa Nchi na badala yake uchumi wa Watu mmoja mmoja ndio uliokuwa.

Sasa kinachoendelea Mh Magufuli amekuta System ileile ambayo ilimkwamisha Jk na anaendelea nayo.

Kinacho nidhibitishia kuwa system ya Jk bado iko kazini, Ni kwamba Jk aliendelea kuteua watu na kubadilisha wengine wakati amekaribia kuachia Madaraka.

Hicho ndicho kinachoniaminisha kuwa Jk bado yuko kazini.

Ushauri wangu kwa Magufuli ni kwamba ahakikishe anaondoa system yote ya Kikwete kwani hiyo ndio itakayomkwamisha ktk utendaji wake.

Mh Rais tengeneza system yako ambayo itaendana na Speed yako.

obvious nyayo za jk tunazifuta,
 
Hata huyu anaekaimu muhimbili asipo watoa hawa wakurugenzi wa idara mbalimbali itakula kwake
ukisoma hadi std 7 nawe unajiona kijogoo,huyo anaekaimu ana mamlaka ipi ya kuondoa wakurugenzi wakati hata bodi haipo.go back to school you girl
 
Tusipende kuandika/kuongea vitu tusivyovijua, au ambavyo hatuna uhakika navyo.
Ni wapi JPM alisema hataki kuwa mwenyekiti wa chama? Umesoma na kuifahamu katiba ya ccm?
Ndio maana tunasemwa sana, kuwa baadhi ya wa Tanzania ni waropokaji bila facts.

Tuamshauri asikubali uenyekiti wa ccm. Urais na uenyekiti vitofautishwe ili rais apate muda wa kutosha kutekeleza ilani ya chama. Pia angekuwa na baraza jipya kabisa la mawaziri kutokana na wabunge wapya majimbo na wale atakaowateua. Asiogope experience kwani hakuna chuo cha kusomea uwaziri. Recycling the current crop of leaders will bog him down na slogan ya NI KAZI TU itakuwa bure.
 
Thread za wadeki barabara utazijua tu chuki dhidi ya JK hazinaga mpya!
 
True. Si ndiye mkuu, sasa bado atashindwa kupiga chini mtu bila kujali ana maslahi na nani?
 
Jamaa alimcheka kinafiki ile siku, sikuamini macho yangu
 
katika akili ya kawaida; ni kuwa magufuli anahitaji muda kujipanga. ndo kwanza ana chini ya wiki mbili ikulu mnataka afanye kila kitu over night? akili za wapi hizi. hamuoni hajateua hata waziri mkuu achilia mbali baraza la mawaziri?


Nimekuwa nikimtafakari sana Jk alivyoshindwa kuinua uchumi wa Nchi na badala yake uchumi wa Watu mmoja mmoja ndio uliokuwa.

Sasa kinachoendelea Mh Magufuli amekuta System ileile ambayo ilimkwamisha Jk na anaendelea nayo.

Kinacho nidhibitishia kuwa system ya Jk bado iko kazini, Ni kwamba Jk aliendelea kuteua watu na kubadilisha wengine wakati amekaribia kuachia Madaraka.

Hicho ndicho kinachoniaminisha kuwa Jk bado yuko kazini.

Ushauri wangu kwa Magufuli ni kwamba ahakikishe anaondoa system yote ya Kikwete kwani hiyo ndio itakayomkwamisha ktk utendaji wake.

Mh Rais tengeneza system yako ambayo itaendana na Speed yako.
 
Eti System ya Jk ni mbovu aiondoe wakati ndio iliyofurusha Maharamia wa Lowassa na kusambaratisha leo Mnaiogopa mnajifanya eti aivuruge ili mpumue, magufuli na jk hawakukutana Barabarani na hamtofanikiwa kuwatenganisha kama mlivyojaribu kwa Mwinyi na Mkapa, mkapa na jk.
 
ni vizuri ukaficha upumbavu wako kama hujui chochote.

Makufuli anaweza
Huoni kwamba kaanza na kukataa kuwa Mwenye kiti wa ccm
ili awachinjie mbele kwa mbele .
Ccm itakuwa kama act tu ama nccr
Hakuna ku tegemea Dola ya Makufuli
watafute pesa za chama wakati huo ndo Makufuli anakaza kodi ikusanywe , wachangiaji wa chama wanakula ki bano so watatoa pesa wapi ku changia chama ! lazima kife
 
Nimekuwa nikimtafakari sana Jk alivyoshindwa kuinua uchumi wa Nchi na badala yake uchumi wa Watu mmoja mmoja ndio uliokuwa.

Sasa kinachoendelea Mh Magufuli amekuta System ileile ambayo ilimkwamisha Jk na anaendelea nayo.

Kinacho nidhibitishia kuwa system ya Jk bado iko kazini, Ni kwamba Jk aliendelea kuteua watu na kubadilisha wengine wakati amekaribia kuachia Madaraka.

Hicho ndicho kinachoniaminisha kuwa Jk bado yuko kazini.

Ushauri wangu kwa Magufuli ni kwamba ahakikishe anaondoa system yote ya Kikwete kwani hiyo ndio itakayomkwamisha ktk utendaji wake.

Mh Rais tengeneza system yako ambayo itaendana na Speed yako.


Ili nikuamini ioneshe wakati uchumi wa Tanzania ulikuwa juu zaidi ya alivyowachiwa Magufuli na Kikwete.

Kwa ushahidi si kwa maneno matupu.
 
Lakini yeye mwenyewe ni sehemu ya system ya JK. Kwa hiyo naye ajiondoe au?
 
Back
Top Bottom