Magufuli akitaka kufanikiwa aondoe System yote ya JK

Magufuli akitaka kufanikiwa aondoe System yote ya JK

Wewe inaelekea ulifaidika na system ya Kikwete.Mtaipata tu.
Eti System ya Jk ni mbovu aiondoe wakati ndio iliyofurusha Maharamia wa Lowassa na kusambaratisha leo Mnaiogopa mnajifanya eti aivuruge ili mpumue, magufuli na jk hawakukutana Barabarani na hamtofanikiwa kuwatenganisha kama mlivyojaribu kwa Mwinyi na Mkapa, mkapa na jk.
 
Juzi kwenye makabudhiano ya ikulu kikwete alimpa agizo makufuli afuate nyayo za waasisi na huku akitoe vicheko vya kejeli vinavomgusa makufuli nadhani vitakua ni kuhusu zuio lake la safari za nje. Hili jk hakulipenda.
 
wacha waendelee kufanya madudu sisi tunasubiri 2020
 
Hilo baraza angelitua baada ya miezi mitano km Rais wa sasa wa Nigeria je?
 
Nimekuwa nikimtafakari sana Jk alivyoshindwa kuinua uchumi wa Nchi na badala yake uchumi wa Watu mmoja mmoja ndio uliokuwa.

Sasa kinachoendelea Mh Magufuli amekuta System ileile ambayo ilimkwamisha Jk na anaendelea nayo.

Kinacho nidhibitishia kuwa system ya Jk bado iko kazini, Ni kwamba Jk aliendelea kuteua watu na kubadilisha wengine wakati amekaribia kuachia Madaraka.

Hicho ndicho kinachoniaminisha kuwa Jk bado yuko kazini.

Ushauri wangu kwa Magufuli ni kwamba ahakikishe anaondoa system yote ya Kikwete kwani hiyo ndio itakayomkwamisha ktk utendaji wake.

Mh Rais tengeneza system yako ambayo itaendana na Speed yako.

Hawezi fata watu nchi nyingine ndugu,hata EL angeenda Ikulu bado angefanya kazi na watu hao hao,huwezi kuwakwepa ni kundi kubwa na ndiyo serikali,au we unadhani mambo yanaishia kwa mawazili tu?bola ungetoa ushauli kwa watanzania kubadilika tabia ya ujanja ujanja wa kuwaza madili muda wote
 
Thread za wadeki barabara utazijua tu chuki dhidi ya JK hazinaga mpya!. Bora wadeki barabara wana hoja za msingi. Nyie mkishatinga kofia zenu mnakuwa wavivu wa kufikiri. Ushauri huu umetulia wee endelea kubeza.
 
System ndiyo iliyomuingiza madarakani lazima apige salute milele. Kama vile namhurumia atakavyopambana na kina MKAPA. Kuna wanaccm wameitanzania nchi. Naona akitaka kufanya vema aikane tu ccm. Sababu bila kuiba no ccm
 
Asiishie kuiondoa system ya kikwete tu, afanye kama Jerry Rawlings alipokuwa rais wa Ghana.. futilia mbali kabisa kina mwinyi, mkapa na jk.. hawa wana madudu kibao na system ya kuhakikisha madudu yao yanalindwa. Ndo maana JPM hawezi songesha mbele nchi yetu maana wezi hawa lazima wafanye kila namna kumuangusha. Hawa watu walihaha sana walipoona EL anashinda, ndo maana walilazimisha dola kupindua demokrasia.. waliona kiama inakuja.. hawa wakiruhusiwa kuendelea kuwepo tz haiwezi songa mbele
 
Sio system ya Jk bali system ya CCM. Kumepitishwa zaidi ya sheria 1000 ambazo kulikuwa kunakaa chama kwanza halafu wabunge wanatoka na ndioooooo. Na hizo sheria ni mfumo wa Jk?
Ntakupa mfn:
1. Kuna sheria inayo watesa watoto wa vyuo vikuu. Si ni wabunge walio ipitisha ktk maslahi mapana ya ccm na kila uchwao wanairekebisha kwa maslahi hayo hayo. Hilo nalo ni Jk.
2. Kuna sheria ya manunuzi. Shule ina nunua tani ya kuni shs 22,000 ambapo zinauzwa shs 5,000 kwa msukuma jirani. Nahapo ni Jk.
Hapa wa kuweka vizuri sheria ni Magufuri au ni Bunge?
 
JK kuwa rais wa Tz ni kipimo tosha cha IQ ya sisi watanzania.
 
JK kuwa rais wa Tz ni kipimo tosha cha IQ ya sisi watanzania.
Hahaa. Maana yake nini mkuu? Bila shaka watz iq yao ni kama ya kuku.. hahaa. Jf bhana, safi sana. Sijutii kuwa member
 
Lakini yeye mwenyewe ni sehemu ya system ya JK. Kwa hiyo naye ajiondoe au?
system ya jk alikuwa membe..kwa magufuli alilazimikatu baada ya team lowassa kupiga kura za hasira na kumuondoa kwenye tatu bora..even pombe knows this..r.i.p mawazo.
 
Atatumia miaka mitano kuifuta system ya JK.
 
Katika uzao wa ccm huwezi kuniambia ati fulani ana afadhali yote majizi tu.
 
Pamoj n kuomb uchaguzi wa ccm ufanyike mapema mwakani. Kuw chini ya JK mpaka 2017 watagongana sana...
 
Back
Top Bottom