Magufuli akitaka kufanikiwa aondoe System yote ya JK

Magufuli akitaka kufanikiwa aondoe System yote ya JK

..itakuwa kazi sana kwa Pombe kuitoa system ya JK...wakati ndiyo iliyotumika kumweka madarakani..lakini inawezekana kama Pombe atawageuka watu hawa na kujifanya kauzu...ndio maana nasema kuwa Pombe ana kazi kweli kweli....

...kama ni kazi basi anayo kweli kweli....kuwadhibiti wezi waliojaa kwenye system....kuwadhibiti wavivu waliojaza mfumo...mahakama zilizojaa uvundo....rushwa kila kona juu chini....wizara tele zisizo na tija....halmashauri zilizojaa uvundo kiutendaji....huko upande wa pili zenj hakieleweki...n.k..n.k....kazi anayo Pombe....si utani...
 
Atatumia miaka mitano kuifuta system ya JK.

Kama alivyo fanya jk kuifuta system ya Lowasa!! Lakini kuna masalia kibao yalibaki!! kuifuta system ya jk n kitu ambacho hakiwezekani
 
Kama alivyo fanya jk kuifuta system ya Lowasa!! Lakini kuna masalia kibao yalibaki!! kuifuta system ya jk n kitu ambacho hakiwezekani

Ataendelea kuyafanya yale ya JK.
 
Si rahisi kwa sababu ya mfumo wa uwenzetu. Kamrudisha Masaju kuwa attorney general. Shida siyo yeye Bali system isiyokubali mabadiliko ya kweli. Akiweza kuunga baraza zuri dogo na kuondoa wakuu wa wilaya na mikoa waliowekwa na JK kwa sababu fulani siyo utendaji anaweza pasua
 
Back
Top Bottom