Mkuu nimerushiwa picha nyingine kwa whatsapp daah nooma.View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.
NimepofukaBibi siyo Ndugu, tupia mashine!
Niadd kwa hip group 0757641429View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.
Hata mimi ninazo hizo picha, ila bibi ni noma kwa style.View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.
Hahah mbulu ipi unaongelea? Kuna watu wanapigana dudu kama wa mbulu. Nna rafiki yangu mmbulu hua hataki kusema mbele za watu ye ni mmbulu cz akisema tu wanahusisha umbulu na mambo ya ngonoNashukuru kuzaliwa Mbulu,nasikia mjini mama wa mwenzio mkubwa mwenzio,kwetu huku laana
DOMO lako linanuka tumbaku, mchanganyiko wa goro na gongo mmh. Mi nakula denda, mi nakula denda, hahahAsalaleeee ,kumbe mimi najiona mwenye dhambi bado nipo chekechea watu wana PhD zao
Usikute alihamasika na ile nyimbo ya kikongwe ....
Nakupenda bibi kizeee
Nakupenda kikongwe....
Japo watu wanakucheka una domo
kama sululu
Kwanini umenipenda mjukuu wangu?
Unaninua na yako mapozi.....
Yaani unanitesa kichiz........
Aha my dear kikongwe.....
Mwendo wako kama kinyonga
Adoado unajikongoja
Aha bi mkubwa twende ......
Halafu nifowardie [emoji23] [emoji23] [emoji23]Niwekee hzo picha inbox
Macho yako yanatoa machoziDOMO lako linanuka tumbaku, mchanganyiko wa goro na gongo mmh. Mi nakula denda, mi nakula denda, hahah
[emoji23] [emoji23] [emoji23] mpe namba ya watsappMkuu ziweke tu hzo picha!
bibi ndo alimuanza alikua anamwita mme wake toka utoton sasa jamaa amekua mkubwa mademu hawamtaki ikabid amwite bibi chumban kiutan utan utan mbuzi. kampanda *****Najiuliza sijui aliyemuanza mwenzie Ni Bibi au Mjukuu?
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji661] [emoji725] do!, Jamani!!Hata mimi ninazo hizo picha, ila bibi ni noma kwa style.
Daaah hiii kashfaBibi katwambia mjukuuu alikua anamnyoa mavyudhi