Maggid amchana Lau Masha live.....

Maggid amchana Lau Masha live.....

Tuliishi na jirani na Mzungu Obay , yeye alipo ondoka alitoa hadi fence aliye weka yeye mwenyewe, huo ni uzungu jamani.
Acha kuota na kupotosha, afu hata neno mzungu unaanza na herufi kubwa. Niaje?
 
Ndoto za jirani mzungu. Hivi ni kweli huo unaousema ni uzungu?
 
Labda yalikuwa masharti ya mganga kubeba kila kitu... Lau umeliaibisha taifa. Still kwenye profile yake face book anajiita waziri wa mambo ya ndani, kivipi?

masha+masharti+ya+mganga=nguvu za viongozi wa ccm.
 
Na Maggid Mjengwa,
UKITAKA kumjua Mwafrika, basi, mwangalie siku anapohama. Ndivyo tulivyo. Hata kwenye uongozi, ni hivyo hivyo. Mwangalie kiongozi wa Afrika anapoingia
na anapotoka kwenye madaraka.

Ndio, hana tofauti sana na Mswahili anayehama kutoka Mwananyamala kwenda Magomeni. Mswahili wa
Mwananyamala, hata kama atahakikishiswa, kuwa anakohamia Magomeni vyumba
vyote vina taa za balbu na pazia za madirishani na milangoni, bado,
Mswahili huyu atahakikisha, kabla ya kuhama, anang’oa balbu na pazia
zote kutoka nyumba anayohama. Mpangaji mpya atakayekuja atajua mwenyewe!
Huyo ndio Mwafrika, ingawa si wote, hata ukimchanja kwenye damu yake,
utakuta chembe chembe za ushamba uliochanganyika na hila.

Hakika, hizo ni hulka za Mwafrika, hata azaliwe na kukulia Ulaya au Marekani.
Si tumesikia majuzi, Waziri aliyepoteza ubunge alihakikisha anahamisha
mpaka pazia kutoka kwenye ofisi ya mbunge jimboni kwake. Naambiwa, kuwa
Waziri huyo kakulia Marekani. Kumbe, kukulia Marekani hakumwondolei
Mwafrika hulka zake! Na hilo Ni Neno La Leo.


I do not Trust Maggid Mjengwa maana hawa ndo makanjanja wa habari
wanarmba miguu ya mafisadi
 
Sidhani ili kama linaenda na uafrika! Wapo waafrika wenye maadili mema tu. Hili la mweshimiwa kuondoka na vitasa nafikiri ni ulimbukeni tu, aliendani na ngozi ya mwili wake. Tujivunie kuwa waafrika zaidi kuliko kuutamani uzungu.
 
Dah! Ni sawa na kutembea uchi mnadani, ila ni hasira plus kiwewe cha kukosa ushefu. Asubiri kuwa balozi.
 
hawa ndio tunaowaita viongozi wetu tena waheshimiwa, tunawakabidhi nchi yatu..aghhhhhhhhhaghhhhhhhhhhnatamani nikazaliwe nje ya nchi tu...ooh may im already late bt still not sure mmh kazi ipo. miafirika ndivyo tulivyo tumejaa roho za tamaa na chuki zisizokuwa na kichwa wala miguu
 
Na Maggid Mjengwa,


Ndio, hana tofauti sana na Mswahili anayehama kutoka Mwananyamala kwenda Magomeni. Mswahili wa
Mwananyamala, hata kama atahakikishiswa, kuwa anakohamia Magomeni vyumba
vyote vina taa za balbu na pazia za madirishani na milangoni, bado,
Mswahili huyu atahakikisha, kabla ya kuhama, anang'oa balbu na pazia
zote kutoka nyumba anayohama. Mpangaji mpya atakayekuja atajua mwenyewe!
Huyo ndio Mwafrika, ingawa si wote, hata ukimchanja kwenye damu yake,
utakuta chembe chembe za ushamba uliochanganyika na hila.

Hakika, hizo ni hulka za Mwafrika, hata azaliwe na kukulia Ulaya au Marekani.
Si tumesikia majuzi, Waziri aliyepoteza ubunge alihakikisha anahamisha
mpaka pazia kutoka kwenye ofisi ya mbunge jimboni kwake. Naambiwa, kuwa
Waziri huyo kakulia Marekani. Kumbe, kukulia Marekani hakumwondolei
Mwafrika hulka zake!
Na hilo Ni Neno La Leo.

majiiiidi........masha hana chake waanza kumponda.....
 
Na Maggid Mjengwa,
UKITAKA kumjua Mwafrika, basi, mwangalie siku anapohama. Ndivyo tulivyo. Hata kwenye uongozi, ni hivyo hivyo. Mwangalie kiongozi wa Afrika anapoingia
na anapotoka kwenye madaraka.

Ndio, hana tofauti sana na Mswahili anayehama kutoka Mwananyamala kwenda Magomeni. Mswahili wa
Mwananyamala, hata kama atahakikishiswa, kuwa anakohamia Magomeni vyumba
vyote vina taa za balbu na pazia za madirishani na milangoni, bado,
Mswahili huyu atahakikisha, kabla ya kuhama, anang'oa balbu na pazia
zote kutoka nyumba anayohama. Mpangaji mpya atakayekuja atajua mwenyewe!
Huyo ndio Mwafrika, ingawa si wote, hata ukimchanja kwenye damu yake,
utakuta chembe chembe za ushamba uliochanganyika na hila.

Hakika, hizo ni hulka za Mwafrika, hata azaliwe na kukulia Ulaya au Marekani.
Si tumesikia majuzi, Waziri aliyepoteza ubunge alihakikisha anahamisha
mpaka pazia kutoka kwenye ofisi ya mbunge jimboni kwake. Naambiwa, kuwa
Waziri huyo kakulia Marekani. Kumbe, kukulia Marekani hakumwondolei
Mwafrika hulka zake! Na hilo Ni Neno La Leo.



Lakini hii thread si aliitoa Majjid mwenyewe jana hapa hapa JF kwenye jukwaa la siasa? na hata Dr Wilbroad Slaa alichangia kwenye thread hii,inapendeza zaidi mkileta hapa jamvini topic mpya ili kutujuza yale ambayo yametupita lakini style ya copy & paste sikubaliani nayo. na hawa wanaogonga thanks blindly huwa wanatumia vigenzo gani kumpa mtu thanks? kazi kwelikweli.
 
Ndoto za jirani mzungu. Hivi ni kweli huo unaousema ni uzungu?

Hahahahahahahaha , sikujua kuishi jirani na Mzungu kwako ni ndoto ,kumbe mko wengi, kama nakuona vile ulivyo mshangilia mzungu wa Bongo Stars search maana kwako wazungu ni adimu.
Mzungu kwangu mtu wa kawaida , babu yangu mzaa mama ni mzungu,nimeishi na wazungu unao waona dili toka na zaliwa, majirani wazungu wengi tuu tuko nao. sioni sababu ya kusingizia kuishi jrani na mzungu.
 
Si nilisikia anasema kapita bila kupingwa huyo??? Akadai anasubili kuapishwa!!! sasa imekuwaje tena......
 
Hahahahahahahaha , sikujua kuishi jirani na Mzungu kwako ni ndoto ,kumbe mko wengi, kama nakuona vile ulivyo mshangilia mzungu wa Bongo Stars search maana kwako wazungu ni adimu.
Mzungu kwangu mtu wa kawaida , babu yangu mzaa mama ni mzungu,nimeishi na wazungu unao waona dili toka na zaliwa, majirani wazungu wengi tuu tuko nao. sioni sababu ya kusingizia kuishi jrani na mzungu.
Dogo, FYI, nimeondoka bongo tangu enzi za Mwalimu. Nimekaa na wazungu na kuzaa nao hadi wajukuu. Sasa wewe shauri yako. Endelea na njozi zako. Utafika tu!
 
b
Dogo, FYI, nimeondoka bongo tangu enzi za Mwalimu. Nimekaa na wazungu na kuzaa nao hadi wajukuu. Sasa wewe shauri yako. Endelea na njozi zako. Utafika tu!
Tusidanganyane ungekua umekaa na wazungu usinge shangaa mimi kusema Jirani mzungu, ungeona kitu ch akawaida, halfu kumbemtu mzima na mna hiyo dah!
 
Mtoto wa Kishua, you have got an inferiority complex. Even your name proves it. I 'll stop answering your gibberish rubbish as I don't have more time to waste with you. Stay with your muzungu neighbour and enjoy yourself!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom