Magazeti Yetu na JamiiForums | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti Yetu na JamiiForums

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchambuzi, Jan 25, 2012.

  1. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,811
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 280
    Imekuwa jadi kwa baadhi ya magazeti yanayotoka Jumatano na Jumapili kuchapisha content nyingi sana kutoka humu JF. Binafsi nimeona content zangu lifted kama zilivyo, neno kwa neno, kwenye matoleo na magazeti kama manne tofauti. Wakishindwa kubadili angalau maneno ili yaendane na mawazo yao, na badala yake kuamua to lift neno kwa neno, ingekuwa jambo la busara sana kama waandishi hawa angalau wangetoa credit kwa jamiiforums, kwani huko ni kujengana kama media platforms. Hawana haja ya kutaja majina ya wachangiaji au watoa mada humu kwani wengi wetu tuna majina ya uongo, lakini angalau watoe credit kwa jamiiforums. Huo ni mtazamo wangu binafsi.
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mchambuzi ebu weka link za makala zako na makala za hayo magazeti yanayofyonza habari JF.

     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,450
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    some they show credits, i remember zamani nilikuwa naona Jf ikitajwa huko nje, that is why nikajiunga pia ili niwe naziwahi kabla hawajazitoa huko nje, it is better kama wakashukuru na kuonyesha kutambua mchango wa mhusika
     
  4. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,198
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160

    Na huo ndo mwanzo mzuri wa kujadili mada hii na kuweka wazi hiyo kadhia ya plagiarism
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,914
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Hoja yako nimeipenda mkuu, akifanya hivyo itakuwa nzuri zaidi
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    we have to apply "SOPA" on this
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Siku hizi waandishi wa habari wanarelax hawasumbui bongo zao wanasubiri wapate habari kutoka jf, HONGERENI WANA JF.
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,937
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    kwenye kifo cha mh.regia (R.I.P) magazeti mengi yalitaja simanzi ya kwenye mitandao ya kijamii hasa facebook na michuzi, JF haikutajwa katu, wana wivu wa kijinga, but JF nimeona ikitajwa sana na raia mwema na mwanahalisi.
    mkuu mchambuzi si kosa sana km wali'quote' coz lengo nikutoa habari na uchambuzi wako pia ulikusudua kutoa habari, sioni kosa.
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Lakini na sisi humu tunahamisha mengi toka kwenye hayo magazeti. Magazeti hayatoi tu shukrani kwa JF kama wanaJF wafanyavyo wanapoyanukuu. Nyumba tunajenga ni moja. Tusigombee fito.
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kutoa habari humu wako sahii sana kwa kuwa mtandao huu umesambaa kidunia zaidi hivyo ni kama wako shule ya technoama ya kuwasiliana papo kwa papo na kupata picha ya hali halisi. Kweli ni vizuri wakakubali lakini kwa kuwa hatuna majina halis watatoa pongezi kimoyo moyo kwa kuwaraishia kazi.
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa Uchambuzi JF kuwa a giant media chini kwa chini haijaanza leo .Muulize hata Mwakyembe na mambo yake ya ufisadi alikuwa anashinda hapa na wengine tulimpa msaada mwingi kuupata ukweli kule US.JF ni kigingi mkuu na ukiona kuna habari za magazetini ina maana yanaletwa kwa mijadala pekee ila kwa kuibua issue JF ndiyo penyewe kama unabisha muulize Salva .
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    :focus:
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Labda kwa vile mwenzetu umejikita kwenye masuala ya magazeti, lakini tukwambie, kuna:
    -watu wameoa na kuolewa kutokana na JF,
    -wengine wamejipatia marafiki wa kudumu,
    -WENGINE wamepata ajira zinazowalipa sana,
    -wengine wameuza na kuuziwa vitu vya thamani kama magari, majumba na viwanja
    -na wengine wameambulia umaarufu mkubwa sana , kiasi wakipita mahala wakatambuliwa, basi wanaweza hata kunywa Konyagi za bure kwenye pubs!..(Ngongo bado nakumbuka ahadi ya kukutana pale Twiga Sekei kwa Konyagi moja ama mbili)

    Kwahiyo, si wa magazeti tu wanaowiwa na JF, huenda hata wewe Mchambuzi unastahiki sana kuihishimu JF kwa nyanja fulani!...huh!
     
  14. c

    chante Senior Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukisoma gazeti la raia mwema, makala za johnson mbwambo kama mbili hivi utaona namna ambavyo ameitumia JF kupata taarifa..na inayodhihirihsa ni ile ya last week aliokuwa anazungumzia ukimya wa serikali kuhusu uginjwa wa naibu waziri mwakyembe huku flow yake ikirandana na ile ya jason bourne wa JF,kuhusu litvinenko vs polonium....
    Mwanahalisi nao, walinukuu kauli ya ZZK kuhusu ushindi wa maalim seif kule zanzibar........so JF lazima ipewe credits.

    ONA HAPA KAMA ANAVYOSEMA MBWAMBO,

    Kama, kwa mfano, (narudia maneno ‘kwa mfano’ ) kilichomsibu ni kuwekewa sumu ya polonium 210 kama ile iliyotumika kumuua kachero wa Urusi, mjini London, Alexander Litvinenko, basi umma uambiwe; maana katika u-Mafia ambao tumeufikia hivi sasa hapa nchini kwetu, hilo nalo halitatushangaza sana.
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono kauli ya bwana Ngongo! Please atupe hizo Link ya makala zake.
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,338
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    Mi naona iko poa tu,
    Same way na sisi tunavyoingia kwenye Web zao na ku-copy then Paste hapa halafu mtu anajiita nae ana Thread.
    Labda tofauti tu ni kua sisi tunaweka source kua ni wao, sina hakika kama nao wanatutaja kama source zao.
     
  17. s

    sojak Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni jambo la kweli cheki gazeti la dimba jmosi au j2 niliikuta habari inayomhusu mhindi,mpare na mchaga ya kutoa mshiko
     
  18. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemaliza sina la kuongeza.
     
  19. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,811
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 280
    Nitawarudia juu ya makala hizi, zipo on hard copy, mfano mmoja ni ile ya last wednesday nadhani kwenye TZ Daima: Nape anaijua katiba.....? mwandishi alichota vitu kama vilivyo, hata pale niliposema nape alitumia 60% ya muda kuji defend na 40% ku attack, mwandishi akabeba hivyo hivyo wakati pengine takwimu zangu hazikuwa sahihi sana, kwani zilikuwa subjective, and based on how i observed the debate...
     
  20. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,780
    Likes Received: 3,503
    Trophy Points: 280
    hata TBC husema habari zilizoenea kwenye mitandao ya kijamii wakati issue ipo hapa pekee! Waseme tu source Jamii Forums!
     
Loading...