Mafuru wa VodaCom kuwa CEO mpya wa TTCL? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuru wa VodaCom kuwa CEO mpya wa TTCL?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TanzActive, Nov 22, 2010.

  1. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF kuna hizi tetesi mwenye data kamili atuthibitishie
     
  2. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpe hata nafasi ya waziri wa mawasiliono. Never mind.
     
  3. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 488
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Who is E. Mafuru? Additional information required. Au unaogopa?.
     
  4. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ephraim Mafuru ,Mkurugenzi wa masoko VODACOM
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu si kweli.

    Mphuru, yeye pamoja na jamaa wengine hivi karibuni walifanyiwa usaili wa CEO na bodi ya TTCL. So, no connection na unachodai.
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,301
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kijana wa POND kwa mzee wa shamba, muhogo kwa uji!, mwacheni apae. Ni kazi na uwezo wake ndio unamfikisha hapo....msiletee zenu za kifisadi fisadi.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kama kazi ameifanya sana Mkwele anawez mreward
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kwani jamaa kwa uswahiba!!
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,143
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    jamaa ni kichwa huyu nimefanya nae kazi pale voda... na mpka naondoka pale yule jamaa yuko fiti

    sina uhakika kama anapewa cheo kwa kigezo hicho ulichosema mleta mada
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uswahiba na Chuki kali vyote anavyo.
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    TTC is underperforming and one of the reason naamin ndani ya TTCL kuna "double agent" I belive in TTCL there are some decion makers wana sabotage hili shirika kwa manufaa ya kampuni nyingine shindani

    If it is True hope Mafuru is not among them and will bring innovite ideas to keep TTCL ahead.
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Toa madaraka baba JK kwa wote walio karibu na himaya yako
     
  13. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ilitanganzwa hii nafasi?
     
  14. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 493
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kama taratibu za ajira zitakua zimefuatwa ni halali kijana kupewa hiyo nafasi maana pia ni kijana mzuri kama ameweza kuvumilia miaka yote vodacom na kama mnavyojua vodacom ukilinganisha na makampuni mengine ya simu ndo inatoa misaada mingi ya kijamii kuliko yote.
    INSHALAH Mwacheni akatusaidie pale TTCL maana tunahitaji vijana wenye mawazo mapya kama yeye na msianze habari za uswahiba.
    Maslahi ya nchi mbele.
     
  15. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ilitangazwa hata Baba aliomba pia
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,951
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    That is true Bro!
     
  17. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,499
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    vipi alifanikiwa au alikuwa anajaribu bahati yake?
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hapana Mkuu. Mara zote ambazo bodi ilitumia utaratibu wa kawaida, candidates waliowapata walikuwa si wenye guts za kulifanyia mabadiliko shirika. So, they decided to do secret shopping from the Industry Performers. Maphuru was among other 3 or 4 candidates waliokuwa interviewed akiwepo jamaa yangu wa karibu. Candidates wote ni vichwa vya nchi.

    Hata hivyo CEO wa TTCL ni Presidential Appointment, so Board ikimaliza majina 3 yanaenda kwa Mkuu wa Kaya na recommendation ya board.

    TTCL kuna challenges kubwa na nyingi zikiwepo: Staff wengi wasio na tija ambao kuwaachisha kazi terminal benefits ni kubwa sana na serikali inadai haina pesa. Staff kubwa but with lowest performance. Shirika bado linaendelea kupata hasara mwaka hadi mwaka.

    So, TTCL bado ipo ipo tu.
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Duh! Kazi kweli kweli!
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    kichwa kwa kuandaa miss vodacom tanzania au? nchi hii bana imeoza kabisa..Mafuru is not CEO material at all..at all
     
Loading...