Duh naona ndo unawasha leo simu.. Pole lamandaKwani usahili si umeisha kijana.
Mkuu kumbe unatafta ajira ? Unaweza ukawa umejump kene fryngpan ukarukia kene motoHii ya kambi kuanza 1/7 ina ukweli fulani
Kinachoniumiza mm je tukimaliza depo ajira itakuwepo au ndio tunajirudia home?
Ajira zitakuwepo kama hutazichagua wengi waliokosa ajira walikomaa na upande fulani cha muhimu wewe fanya usahili wowote utakaokuja mbele yako iwe police,magereza,uhamiaji,zimamoto,TANAPA,Jw etcHii ya kambi kuanza 1/7 ina ukweli fulani
Kinachoniumiza mm je tukimaliza depo ajira itakuwepo au ndio tunajirudia home?
Ha ha ha.. Mkuu atakua tayar kurudi kweli mkataba ukiishaMkuu kumbe unatafta ajira ? Unaweza ukawa umejump kene fryngpan ukarukia kene moto
Asije kuandamana kama wale wengine[emoji2]Ha
Ha ha ha.. Mkuu atakua tayar kurudi kweli mkataba ukiisha
Mkuu akileta mapuuza atatoboa sifa damu ukipenda puchi unaweza kurud mapema kabla ya mkatabaHa
Ha ha ha.. Mkuu atakua tayar kurudi kweli mkataba ukiisha
Ha ha ha naona mkuu saiz anawaza mbali wakat hata huu mchajato tu ulikua pasuua kichwaAsije kuandamana kama wale wengine[emoji2]
HahhhhahahahhAsije kuandamana kama wale wengine[emoji2]
Kambi popote mi nataka mshahara majeshi ya skuiz pesa hazipishan zaid ya laki.ila watu wanaskilizaga proganda wanaza bakabaka kuna pesa za baresaHahhhhahahahh
Tatizo wanataka jwtz tu
Polisi wakija hawataki
Magereza hawataki
Wanyamapori hawataki
Wao wanataka "bakabaka" tu sasa miaka miwili inaisha wanarudishwa kwao hahahah
Sio wewe tu mpo wengi sana mtajenga taifa na mtarudi nyumban kwa ajili ya misimamo kama hiyoDaah kwa kweli nitoke kuwa MG niingie PT mm niko tayar kurudi nyumban kwa kweli. Mawazo yangu tu wakuu
Ukifika utabadili mtazamo baada ya kuona hali ya hewa ilivo kule .Daah kwa kweli nitoke kuwa MG niingie PT mm niko tayar kurudi nyumban kwa kweli. Mawazo yangu tu wakuu
Kumbe hadi makao huwa wanapokeaga maombi ya kujiunga?????Kwa mlofanya usail wa makao makuu naomba ulza mlikimbia????
Naona kama vile azwea zimekuwa nyingi[emoji14] waziiiiii[emoji15] .
Wazalendoooooo!!,afandeeee!!
Kurutiiiiii afandeeee.
Mjifunze chenja makamanda.
Usipoweza chenja ukija huku tutakundisha jinsi ya kuangusha ndege.
Na kwenye kwata tutaanza na "funga fungua,funga fungua" mpaka mapaja yazoee[emoji3]
Waziiiiiiiii .....waziiii afandeeee
Nitarudi tu kamanda hata wakati naanza mchakato nilisema nitaenda...uvumilivu tu ndo unahitajikaSio wewe tu mpo wengi sana mtajenga taifa na mtarudi nyumban kwa ajili ya misimamo kama hiyo