Lj Mwambar
JF-Expert Member
- Apr 23, 2013
- 605
- 363
Mlale .hongera sana kaka .nazan kiu ya wadau hapa ni kujua mnaenda lini huko mlale .tujuze kinachoendeleaNamshukuru sana Mungu wangu! Nimepangiwa 842 KJ,,Leo tumemaliza mchakato Dar
Mlale .hongera sana kaka .nazan kiu ya wadau hapa ni kujua mnaenda lini huko mlale .tujuze kinachoendeleaNamshukuru sana Mungu wangu! Nimepangiwa 842 KJ,,Leo tumemaliza mchakato Dar
Tutapgiwa simu siku yoyote kuanzia kesho!Mlale .hongera sana kaka .nazan kiu ya wadau hapa ni kujua mnaenda lini huko mlale .tujuze kinachoendelea
Sawa mkuu tuko pamojaTutapgiwa simu siku yoyote kuanzia kesho!
Namshukuru sana Mungu wangu! Nimepangiwa 842 KJ,,Leo tumemaliza mchakato Dar
form hiyo mshajaza?Namshukuru sana Mungu wangu! Nimepangiwa 842 KJ,,Leo tumemaliza mchakato Dar
Jaribu kutofautisha jeshi na siasa, alafu huku hakuna rumors, kuna facts ndo maana kwenye uncertainty huambiwi kitu. Kwaio kulikuwa na maana gani ya kujadili na kupitisha budget? Au unataka kutuambia trillion 29 zinaenda kwenye dawati? Umeonesha tofauti gani kati yako na mwandishi wa dira? Na naomba uwe umepata nafasi ili ukajifunze nidhamu ya kuongea, hutorudi hivi amini.Habari chini ya kapeti, ni kua Mwaka huu inasitishwa.. Hamtakwenda, Fedha zinaenda katika madawati
Kwani usahili si umeisha kijana.Wale wa manyara, /babati aje uko vp jamaa wwako fear na usail,?
Hongera kamanda umepigana kiume haijalishi hata kama umepata kwa njia za panya,ujanja porini.tupo pamoja askari wa miguuMungu ni mwema,zoezi limeisha salama safari ni 834KJ Makutupola Dom. Wenzangu wa DSM tunao subiri kupigiwa simu naomba tuwetunajulishana kwenye huu uzi maana unaweza jikuta napigiwa simu marasipatikan nikawa kizani buree sijui kiendeleacho.. 🙂🙂🙂🙂🙂
Well saidJaribu kutofautisha jeshi na siasa, alafu huku hakuna rumors, kuna facts ndo maana kwenye uncertainty huambiwi kitu. Kwaio kulikuwa na maana gani ya kujadili na kupitisha budget? Au unataka kutuambia trillion 29 zinaenda kwenye dawati? Umeonesha tofauti gani kati yako na mwandishi wa dira? Na naomba uwe umepata nafasi ili ukajifunze nidhamu ya kuongea, hutorudi hivi amini.
Hayo ni mawazo yako binafsi mkuuJiandaeni pia ki saikolojia, kuna uwezekano mwaka huu ikapigwa desh...OP Kikwete bado wapo wengi na wenye uwezo wa kujaza nafasi ili bajeti ibanwe kwanza.
Aluta kontinyua afande .842 KJ MLALE SONGEA NAKUJA HUKO NINAIMAN MUNGU ATASAIDIA.