Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mwaka huu zile special za navy airfoc kupeleka watu jkt hakuna .au wamemalizana kimyakimya
 
Daah kwa kweli nitoke kuwa MG niingie PT mm niko tayar kurudi nyumban kwa kweli. Mawazo yangu tu wakuu
Sasa bora usiende kuliko kwenda kule kupoteza muda wako .

Sijui kama unajua thamani ya muda ukae 2 years halafu urudi nyumbani mtupu una mbele wala nyuma .

Huo ujinga mi sijanyi niliwahi kuwa sehemu flani 2 years bila faida yoyote kitu ambacho najutia mpaka kesho.

Ukienda kula lazima uwe na malengo yaliyobalance kwamba unaenda kupata mafunzo illi uajiriwe katika majeshi yetu basi

Au kaa uraiani ufanye shughuli nyingine ya maendeleo .

Usiliingize taifa hasara ya kukutunza miaka miwili kwa chakula ,matibabu,malazi na posho juu halafu mwisho Wa siku unarudi kwenu haroooo!! We sio mzalendo kule hakukufai .

Na kama huo ndo mpango wako nahisi hutomaliza vizuri maana umeshajiwekea kauzibe kwa wewe ni "bakabaka" tu

Waziiiiiiii[emoji15]
 
Sasa bora usiende kuliko kwenda kule kupoteza muda wako .

Sijui kama unajua thamani ya muda ukae 2 years halafu urudi nyumbani mtupu una mbele wala nyuma .

Huo ujinga mi sijanyi niliwahi kuwa sehemu flani 2 years bila faida yoyote kitu ambacho najutia mpaka kesho.

Ukienda kula lazima uwe na malengo yaliyobalance kwamba unaenda kupata mafunzo illi uajiriwe katika majeshi yetu basi

Au kaa uraiani ufanye shughuli nyingine ya maendeleo .

Usiliingize taifa hasara ya kukutunza miaka miwili kwa chakula ,matibabu,malazi na posho juu halafu mwisho Wa siku unarudi kwenu haroooo!! We sio mzalendo kule hakukufai .

Na kama huo ndo mpango wako nahisi hutomaliza vizuri maana umeshajiwekea kauzibe kwa wewe ni "bakabaka" tu

Waziiiiiiii[emoji15]
Waaziiiii
 
Back
Top Bottom