Panneta
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 322
- 233
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Tutakufa mwaka huu Kwa tetesi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Tutakufa mwaka huu Kwa tetesi
Mkuu pole Sana! Achana Na hizo kazi haikuwa riziki yakoHii kitu sito sahau 2008 usahili wa wilayani nimepita fresh, tukafika mkoani hadi usahili unaisha jina halipo, na ambao hawakuitwa wilayani mkoani wakawa wapo. Nilitoka hapo sina hamu.
Naona unapigilia msumari wa mwisho kene jenezaMkuu pole Sana! Achana Na hizo kazi haikuwa riziki yako
Thanks kaka.Makanya Jr..nice to see u brah ! Vp mkuu mana ulipotea
Juzi nimesaini Mkataba pale juu pameandikwa MIAKA MIWILI na kwa chini pameandikwa 01 July 2016 mpaka 30 June 2018.Makanya jr habari zako mkuu.mkataba unaaanza tarehe ngapi napenda kujua kama mmesain tarehe kama yetu,
Mpaka sasa sijajua mkuu tungoje kesho Ndo tutaambiwa .Mkuu Makanya Jr kwa tetesi ulizozipata Makamanda wataingia lini Vikosini??
Watu wanapotosha ukweli,itawezekana vp mkatabaa useme course itaanza tarehe 1 mwz wa 7,alafu wabadili mpaka mwez wa 8[emoji35] [emoji35]Mpaka sasa sijajua mkuu tungoje kesho Ndo tutaambiwa .
Dodoma wameambiwa watulie nyumbani mpaka watakapojulishwa.Ngoma naskia hadi October kwa tetesi za wana walioko Ngome
Ni kweli kaka ni vyema kusubiria wenye mamlaka waseme kuliko kuleta story za kwenye Gazeti za Udaku .Watu wanapotosha ukweli,itawezekana vp mkatabaa useme course itaanza tarehe 1 mwz wa 7,alafu wabadili mpaka mwez wa 8[emoji35] [emoji35]
Watu wanapotosha ukweli,itawezekana vp mkatabaa useme course itaanza tarehe 1 mwz wa 7,alafu wabadili mpaka mwez wa 8[emoji35] [emoji35]
Hakuna mwenye uhakika na hili swala kila mtu anasema anachokijua [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]Ahsanteni wakuu,ila nyie mnaosema tetesi tunaomba mjaribu kuja na fact
Over.
Sent from my BlackBerry
Ni kweli maana sasa hivi kila mtu anasema anachojisikia au tetesi hakna mtu ana uhakikaNi kweli kaka ni vyema kusubiria wenye mamlaka waseme kuliko kuleta story za kwenye Gazeti za Udaku .
ngoja tusubiri Leo hao vijana wa dar es salaam nasikia sindio wanapangiwa kambiHa ha daaah ni sheedah.. Yan ukiona tarehe 28 itapita Bila taarifa.. Anza kuomba kazi ya ma waziiiiii
Nadhan wataambiwa wasubiri watapigiwa mana ukiwambia mikoa yote siri imevujangoja tusubiri Leo hao vijana wa dar es salaam nasikia sindio wanapangiwa kambi
makanya tupe ripoti mambo yamekuaje huko?Mpaka sasa sijajua mkuu tungoje kesho Ndo tutaambiwa .
825 kj mtabila [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji119]Wazalendo walipangiwa 822 kutkaa kanda ya ziwa walfanikiwa kuingia kambini kwao rwamkoma bila wasi kwa sababu waliwahi kuondoka (kabla ya oda ya aziwea kutoka mmjkt) ila wazalendo wa 823 824 na 825 wakiwa wamekusanywa mwanza transit camp kutoka mikoa yao(mwanza geita mara na kagera) wakijiandaa kupanda mabasi kuelekea vkosin gafla ikaja oda kutoka makao makuu vjna wote waliopo pale warudishwe mikoani kwao wasubiri maelekezo mengine. Ikumbukwe oda haikuafekt 822 kwa kua walikua washapokelewa kikosin kwao na wako kikosin mpka sasa