Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Wenzetu kutoka kisiwan zanzibar washaingia baadhi ya kambi kama 832 kj xo nimepata feedback kutoka kwao kwamba mzigo unaanza rasmi mwezi 8 but waneniambia kunarumors zimeenea kwamba hadi wa kumi ila sio officially kama walivyoambiwa so tusikilizie chochote kinaweza kuhappen wadau...
 
Jaman siku chache zilizopita habari za uongo hapa zilikua zimepungua sasa zimeanza tena .. watu wanasema tu na kutoa taarifa zisizo sahihi. Jaman tupeane updates zilizo sahihi tu.
 
Jaman siku chache zilizopita habari za uongo hapa zilikua zimepungua sasa zimeanza tena .. watu wanasema tu na kutoa taarifa zisizo sahihi. Jaman tupeane updates zilizo sahihi tu.
HAbariii hizi zinazoenezwa sidhani kama kuna ambae ana uhakika nazo kikubwa tusubiri kama kuna taarifa rasmi tutapewa taarifa kutoka kwa washauri wa migambo maana humu jf kila mtu anaongea analolifahamu yy
 
Ili uweze kuishi jkt na jwtz sifa kubwa ni uvumilivu wa hali ya juu,hakuna kubembelezana.Kazi ngumu,maneno magumu na ukiharibu unakula tilio la ziada.Kwa ronja iliyopo wale wa kujitolea wataripot makambini after 2mnth hii ni kutokana na hali ya kiuchumi.
 
Ili uweze kuishi jkt na jwtz sifa kubwa ni uvumilivu wa hali ya juu,hakuna kubembelezana.Kazi ngumu,maneno magumu na ukiharibu unakula tilio la ziada.Kwa ronja iliyopo wale wa kujitolea wataripot makambini after 2mnth hii ni kutokana na hali ya kiuchumi.
Ok ngoja tusbir taarifa rasmi si zitatolewa ?
 
Wenzetu kutoka kisiwan zanzibar washaingia baadhi ya kambi kama 832 kj xo nimepata feedback kutoka kwao kwamba mzigo unaanza rasmi mwezi 8 but waneniambia kunarumors zimeenea kwamba hadi wa kumi ila sio officially kama walivyoambiwa so tusikilizie chochote kinaweza kuhappen wadau...
amekudanganya... nimeisha sign mkataba na unaanza 1/7/2016 hadi 30/6/2018
 
amekudanganya... nimeisha sign mkataba na unaanza 1/7/2016 hadi 30/6/2018
Yhaa ni kweli na kama serikali ingekuwa haijajipanga kwa hili zoezi la usaili wa vipimo kitaifa ungesitishwa mapemaaaaa isingeendlea na usaili wakati wanajua vijana hawaendi na kama wakiwaacha vijana mda mrefu mtaani itabidi waanze kuwapima upya afya zao ili wawaingize makambini " Akili za kuambiwa changanya na zako"
 
Back
Top Bottom