Lj Mwambar
JF-Expert Member
- Apr 23, 2013
- 605
- 363
Ha ha ha ha ha hatareee saana ha ha ha daahha ha kuna watu walikua na mizigo kibaoooo utadhani hawatarudi kwao
Ha ha ha ha ha hatareee saana ha ha ha daahha ha kuna watu walikua na mizigo kibaoooo utadhani hawatarudi kwao
Unaweza ukawa na point mkuuuuamekudanganya... nimeisha sign mkataba na unaanza 1/7/2016 hadi 30/6/2018
Kweli mkuu hata mm akili yangu inagonga tareehe moja wa saba baada ya hapo nazan tufikiri vngine.serikali si njinga kuwaisha wadzabe na wazanziba kambin miezi mitatu.lojik inagomaYhaa ni kweli na kama serikali ingekuwa haijajipanga kwa hili zoezi la usaili wa vipimo kitaifa ungesitishwa mapemaaaaa isingeendlea na usaili wakati wanajua vijana hawaendi na kama wakiwaacha vijana mda mrefu mtaani itabidi waanze kuwapima upya afya zao ili wawaingize makambini " Akili za kuambiwa changanya na zako"
Mmepewa mrejesho gani, Kambini lini??[/QUOTE
watatutaarifu kuhusu tarehe ya kwenda makambini
Yhaaaa subirii taarifa rasmi kutoka kwa mshauri wako wa mgambo na kama kuna lolote jeshi litatoa ufafanuzi habari n nyingi na kila mtu anaongea lake jeshi sio siasaKweli mkuu hata mm akili yangu inagonga tareehe moja wa saba baada ya hapo nazan tufikiri vngine.serikali si njinga kuwaisha wadzabe na wazanziba kambin miezi mitatu.lojik inagoma
Wazi mkuuYhaaaa subirii taarifa rasmi kutoka kwa mshauri wako wa mgambo na kama kuna lolote jeshi litatoa ufafanuzi habari n nyingi na kila mtu anaongea lake jeshi sio siasa
Kama n hali ya kiuchumi mkuu sidhani kama haya mambo yote ya usaili yangeendlea yangesitishwa lakn usaili mikoani bado unaendlea kama kawaIli uweze kuishi jkt na jwtz sifa kubwa ni uvumilivu wa hali ya juu,hakuna kubembelezana.Kazi ngumu,maneno magumu na ukiharibu unakula tilio la ziada.Kwa ronja iliyopo wale wa kujitolea wataripot makambini after 2mnth hii ni kutokana na hali ya kiuchumi.
Kama mpaka ni mwezi wa nane hamuoni mtaenda tofauti na mikataba mliyosaini kwenye fomu? narudia tena akili za kuambiwa changanya na zakosidhani kama itafika mwezi wa nane
Kama mpaka ni mwezi wa nane hamuoni mtaenda tofauti na mikataba mliyosaini kwenye fomu? narudia tena akili za kuambiwa changanya na zako
Haaaa Haaa Mkuu bado nipo sana.Makanya Jr. nadhani alishakatwa kibangala mapema maana alikua na spidi ya hatari naona siku hizi anakuja kwa machale kama kurutu mjongomeaji anavyosogea usawa wa kombania mida ya saa kasoro
Mkuu Makanya Jr kwa tetesi ulizozipata Makamanda wataingia lini Vikosini??Haaaa Haaa Mkuu bado nipo sana.
Tyr kila kitu kiko sawa interview zote na Vipimo fresh nshasain form ya kwanza jtatu Tunamalza na kupangiwa Vikosi .
Sina simu mkuu thus why I'm nowadays not seen.
Mkuu mi Niko vzr ........ jtatu ndo tutapangiwa, Ila kila kitu kiko poa.Makamanda mlio kwenye usaili Dsm mbna hatupati mrejesho, mkuu Makanyajr tupe feedback
Mkuu mi Niko vzr ........ jtatu ndo tutapangiwa, Ila kila kitu kiko poa.Makamanda mlio kwenye usaili Dsm mbna hatupati mrejesho, mkuu Makanyajr tupe feedback
Mkuu usani lini na mkoa gani huo mkataba dar au?amekudanganya... nimeisha sign mkataba na unaanza 1/7/2016 hadi 30/6/2018
Makanya Jr..nice to see u brah ! Vp mkuu mana ulipoteaMkuu mi Niko vzr ........ jtatu ndo tutapangiwa, Ila kila kitu kiko poa.
KageraMkuu
Mkuu usani lini na mkoa gani huo mkataba dar au?
Makanya jr habari zako mkuu.mkataba unaaanza tarehe ngapi napenda kujua kama mmesain tarehe kama yetu,Haaaa Haaa Mkuu bado nipo sana.
Tyr kila kitu kiko sawa interview zote na Vipimo fresh nshasain form ya kwanza jtatu Tunamalza na kupangiwa Vikosi .
Sina simu mkuu thus why I'm nowadays not seen.
Ngoma naskia hadi October kwa tetesi za wana walioko Ngome
Tutakufa mwaka huu Kwa tetesiNgoma naskia hadi October kwa tetesi za wana walioko Ngome