Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mkuu, weka akiba ya maneno aisee.. Daah.. Unaongea maneno makali sana, hivi wakikusaka wakikuambia tuambia hao rafiki zako wako wapi utafanyeje, au wakikubananisha utaje hiyo sehem uliyotega itakuwaje... Dah.. Guys tupunguze maneno mengine, kwa ajili ya usalama wetu.
 
Mkuu, weka akiba ya maneno aisee.. Daah.. Unaongea maneno makali sana, hivi wakikusaka wakikuambia tuambia hao rafiki zako wako wapi utafanyeje, au wakikubananisha utaje hiyo sehem uliyotega itakuwaje... Dah.. Guys tupunguze maneno mengine, kwa ajili ya usalama wetu.
Watu sampuli ya huyo jamaa ndio wanapaswa kushughulikiwa maana si wazalendo na huenda hata uraia wao unaweza kuwa na shaka.
 
Mkuu mi nawaogopa Sana watu ambao siwajui (Strangers ) so kiufupi Tu Ni mi na wee Tusitaftane Mkuu sikujui.

Usilazimishe Mazoea na Mimi Mkuu .

Fanya yako, Kama Ni kunidukua na kuniwekea magogo wee Weka Tu , Mungu ndiye mtoa Riziki zote .
. Kwa Heri.
MakanyaJr kama utaendelea na attitude hii ya kwako unaoionesha hapa unaweza kupoteza vitu vingi sana...mwanajeshi hatakiwi kuwa mropokaji bali anatakiwa kuwa mtulivu na mwenye nidhamu wakati wote sometimes unatakiwa uishinde nafsi yako kwa kukaa kimyaa..hilo ndio jeshi otherwise hamia kwenye majukwaa ya kisiasa
 
MakanyaJr kama utaendelea na attitude hii ya kwako unaoionesha hapa unaweza kupoteza vitu vingi sana...mwanajeshi hatakiwi kuwa mropokaji bali anatakiwa kuwa mtulivu na mwenye nidhamu wakati wote sometimes unatakiwa uishinde nafsi yako kwa kukaa kimyaa..hilo ndio jeshi otherwise hamia kwenye majukwaa ya kisiasa
Wakianza kozi huwa wanabadilika japo sio wote
 
MakanyaJr kama utaendelea na attitude hii ya kwako unaoionesha hapa unaweza kupoteza vitu vingi sana...mwanajeshi hatakiwi kuwa mropokaji bali anatakiwa kuwa mtulivu na mwenye nidhamu wakati wote sometimes unatakiwa uishinde nafsi yako kwa kukaa kimyaa..hilo ndio jeshi otherwise hamia kwenye majukwaa ya kisiasa
Safi sana , Mkuu mi naona shida Ni Mimi Tu hapa Makanya Jr. Kwenye huu Uzi mpaka Vitu vingi vimeandikwa kuanzia uzalendo , uraia n.k duu mpaka tumefikia hatua ya kutaka kuvuana Uraia Kwenye nchi niliyozaliwa daah hii Ni Hatari Sana kisa Jamii forums .
Haya Bhana Ngoja nikae pembeni na huu uzi nsije kupoteza uraia Wangu bure nkakosa pa kwenda .
 
Safi sana , Mkuu mi naona shida Ni Mimi Tu hapa Makanya Jr. Kwenye huu Uzi mpaka Vitu vingi vimeandikwa kuanzia uzalendo , uraia n.k duu mpaka tumefikia hatua ya kutaka kuvuana Uraia Kwenye nchi niliyozaliwa daah hii Ni Hatari Sana kisa Jamii forums .
Haya Bhana Ngoja nikae pembeni na huu uzi nsije kupoteza uraia Wangu bure nkakosa pa kwenda .
Mkuu usiogope hizo ni changamoto kuelekea hatua nyingine katka maisha yako
 
Safi sana , Mkuu mi naona shida Ni Mimi Tu hapa Makanya Jr. Kwenye huu Uzi mpaka Vitu vingi vimeandikwa kuanzia uzalendo , uraia n.k duu mpaka tumefikia hatua ya kutaka kuvuana Uraia Kwenye nchi niliyozaliwa daah hii Ni Hatari Sana kisa Jamii forums .
Haya Bhana Ngoja nikae pembeni na huu uzi nsije kupoteza uraia Wangu bure nkakosa pa kwenda .
mimi sikukatazi wewe kuongea unaweza tu kuendelea kuongea lakini mambo ya ULINZI NA USALAMA yana code of conducts zake so its whether you take or leave my bro... ila kwa wanaojua huu ni ushauri best sana kama umechoose hii career na utafika mbali
 
We endelea kusubiri huo mwezi wa 7... wenzako week ijao wanaanza safari

Mkuu mbona unaniweka tumbo joto mapigo ya moyo yameanza kwenda mbio me najua mambo mwez wa 7,, me jina langu lilikatwa mapema tu kwenye usail now nasubili fomu za mtaan baba kantuma
 
Mkuu mbona unaniweka tumbo joto mapigo ya moyo yameanza kwenda mbio me najua mambo mwez wa 7,, me jina langu lilikatwa mapema tu kwenye usail now nasubili fomu za mtaan baba kantuma
Aiseee.. We jamaa una kichwa kigumu.. Haya endelea ku champion na hiyo baba kanituma yako... Uone kazi yake.... Nyie mnaoshawishi watu kuchukua rushwa mnasakwa saanaa...
 
Aiseee.. We jamaa una kichwa kigumu.. Haya endelea ku champion na hiyo baba kanituma yako... Uone kazi yake.... Nyie mnaoshawishi watu kuchukua rushwa mnasakwa saanaa...

kwa hyo unataka nikate tamaa et kisa nmekosa nafas wilayan me ntakomaa had mwisho mkuu kama kutafuta kaz n kosa kisheria niko tayar kufungwa
 
kwa hyo unataka nikate tamaa et kisa nmekosa nafas wilayan me ntakomaa had mwisho mkuu kama kutafuta kaz n kosa kisheria niko tayar kufungwa
Ni kosa kisheria kama unatoa rushwa na kupitia njia zisizo halali, kama unavyotaka kufanya wewe kwa kununua form mtaani... Au unadhani kama wangetaka watu watoe pesa si wangesema hivyo.!?? Be keen mkuu....
 
Ni kosa kisheria kama unatoa rushwa na kupitia njia zisizo halali, kama unavyotaka kufanya wewe kwa kununua form mtaani... Au unadhani kama wangetaka watu watoe pesa si wangesema hivyo.!?? Be keen mkuu....

kama hyo fomu sio fake na imetoka ki halali uko makao makuu inakuaje kosa mm kuinunua uku mtaan ,, kikubwa ikiwa fomu halali wala sitoogopa ila ikiwa fake ndo itakula kwangu
 
Mkuu mbona unaniweka tumbo joto mapigo ya moyo yameanza kwenda mbio me najua mambo mwez wa 7,, me jina langu lilikatwa mapema tu kwenye usail now nasubili fomu za mtaan baba kantuma
Kuwa na amani Mkuu, achana nae huyo. Endelea kusubiri form.
 
Ni kosa kisheria kama unatoa rushwa na kupitia njia zisizo halali, kama unavyotaka kufanya wewe kwa kununua form mtaani... Au unadhani kama wangetaka watu watoe pesa si wangesema hivyo.!?? Be keen mkuu....
Wanaotoa rushwa umeona hawa vijana tu!? Na una uhakika gani hawezi kupewa form bure na ndugu yake wa karibu ambae yupo ktk chombo cha usalama na ulinzi?
 
Wanaotoa rushwa umeona hawa vijana tu!? Na una uhakika gani hawezi kupewa form bure na ndugu yake wa karibu ambae yupo ktk chombo cha usalama na ulinzi?

me namshangaa jamaa anajifanya anajua sheria kama form uwa wanagewa wakubwa free uko makao kwa ajili ya watt zao iweje me nishindwe kuipata mtaan
 
Wanaotoa rushwa umeona hawa vijana tu!? Na una uhakika gani hawezi kupewa form bure na ndugu yake wa karibu ambae yupo ktk chombo cha usalama na ulinzi?
Sina hakika kama hata hawa wanopewa bure ni ruhusa kisheria.. Basi hakuna maana ya kufanya interview.

Anyway, kazi ni kwenu vijana.... Toeni pesa mpate form jamani...
 
Back
Top Bottom