Ing'ang'a
JF-Expert Member
- Dec 30, 2015
- 1,866
- 1,284
Kadanganye watoto wa kindergarten Kule Mkuu.Nilipataga hizo form free mwaka jana usaili wangu umefanywa siku moja tuuu ila sikwenda
Kadanganye watoto wa kindergarten Kule Mkuu.Nilipataga hizo form free mwaka jana usaili wangu umefanywa siku moja tuuu ila sikwenda
Huna utofauti na yule Anaefanya Betting / Gambling.me kuna sehemu nimetega jamaa kaniambia nisubili had mwez wa7 niandae na mpunga mrefu tu
Wenye Roho Ngumu hawakosagi Mkuu.Ishu za fom bado zipo
Hahahahaha huamini au hadi uone form yenyewe ndio utaaminiKadanganye watoto wa kindergarten Kule Mkuu.
Huwezi Kufanya usaili na form umeipata just free of charge then usiende au mi ndo sijakuelewa mkuu?Hahahahaha huamini au hadi uone form yenyewe ndio utaamini
Iko sabab iliyopelekea kutokwenda mkuu kwa wakati uleHuwezi Kufanya usaili na form umeipata just free of charge then usiende au mi ndo sijakuelewa mkuu?
Okay.Iko sabab iliyopelekea kutokwenda mkuu kwa wakati ule
Acha wajitoe tu akili na safari hii anatafutwa wa DEMOWenye Roho Ngumu hawakosagi Mkuu.
Ukimaliza na ukapita WA mkoani... Wale WA makao wanafuata kwa joins afya na ukaguzi WA vyeti,,,,,,,, hao Ndio wanaitwa wizaraUnaaminisha kaitwa mara mbili katika usaili mkoanina wizarani???
Huko wizarani ni wizara gani??
Kafanya Mara moja Tu... Kwa kutumia gamba la dgree Ila baada ya kupita akaitwa kama six age 24 je ukipita mkoani Hakuna shidaUnaaminisha kaitwa mara mbili katika usaili mkoanina wizarani???
Huko wizarani ni wizara gani??
Mimi nina ushahidi wa jamaa flani ambae ni ndugu yangu alipewa form na akajaza pamoja na wadhamini ila hakwenda mafunzoni, alikataa mwenyewe.Huwezi Kufanya usaili na form umeipata just free of charge then usiende au mi ndo sijakuelewa mkuu?
Mimi nina ushahidi wa jamaa flani ambae ni ndugu yangu alipewa form na akajaza pamoja na wadhamini ila hakwenda mafunzoni, alikataa mwenyewe.Huwezi Kufanya usaili na form umeipata just free of charge then usiende au mi ndo sijakuelewa mkuu?
usijidanganye huoni wasomi wanaishia vyeo vya begani,,,elimu yako ni bure km nidhamu zeroElimu huachwa getini kwa muda mfupi. Ila ukifika muda wasomi wanaenda monduli, hapo ndo wengine hujutia kwann walikimbia/waliacha shule. Maana hapo ndo umuhimu wa shule huonekana
You have taken my comment out of context. Read between the lines, if understanding something really matters to youusijidanganye huoni wasomi wanaishia vyeo vya begani,,,elimu yako ni bure km nidhamu zero
Kwahyo wanafanya liniIlala Leo Safari ya Tatu Usaili wa Wilaya , Unakua Postponed , Ni Noma Sana.
Tulia kwanza Utaelewa tu.
Asubiri mwakani au atumie fom sixwadau ebu msaidieni huyu jamaa yng...yeye anacho cheti cha chuo(academic certificate)lkn transcript hana ilipotea/haribika kipindi cha mafuriko ya mvua,na bahati mbya iyo transcript haikuwa na lamination...so kuna ulazima wowote ule wa kuambatanisha iyo trans.ikiwa cheti halali na vyengine vyote vya huku chini anavyo?
Shukrani
mbona kuna mdau kasema haina shida hapo juu!Asubiri mwakani au atumie fom six
Hilo Ni Suala la kutojitambua.Mimi nina ushahidi wa jamaa flani ambae ni ndugu yangu alipewa form na akajaza pamoja na wadhamini ila hakwenda mafunzoni, alikataa mwenyewe.
Ni Mwendo WA kwenda na kurudi Tu.Kwahyo wanafanya lini