Watu wana mishe zao ambazo zinaweza zikawajia ghafla wakaghairi mishe za JKT, Unaweza wewe ukaziona ni dili kubwa kumbe mwenzio akaona ni kawaida. Mioyo tumetofautiana.Hilo Ni Suala la kutojitambua.
Watu wana mishe zao ambazo zinaweza zikawajia ghafla wakaghairi mishe za JKT, Unaweza wewe ukaziona ni dili kubwa kumbe mwenzio akaona ni kawaida. Mioyo tumetofautiana.Hilo Ni Suala la kutojitambua.
Yeah Mkuu Ni Kweli.Watu wana mishe zao ambazo zinaweza zikawajia ghafla wakaghairi mishe za JKT, Unaweza wewe ukaziona ni dili kubwa kumbe mwenzio akaona ni kawaida. Mioyo tumetofautiana.
Huenda labda ikawa ivo Mkuu Ila mi najua Ni mambo ya utaratibu Tu kazi au wahusika wengine wanamiss so wanaamua kuairisha zoezi Mara zote hizo .Makanya Jr kuweni makini hapo nahisi kuna harufu ya mchezo mchafu
Hayupo .Mwenye majina ya waliochaguliwa jkt anipe
Asikukatishe tamaa haina shida original kipo kitamlindambona kuna mdau kasema haina shida hapo juu!
Awasiliane na Chuo chake alichosoma wakubaliane na DVCAA (Deputy Vice Chancellor for Academic Affairs) WA iko Chuo chenye alisoma aoneshe hyo Certificate na Transcript (USHAIDI) iliyokua ruined by rain Afu wamuwekee Order ya Transcript mpya ambazo zitatoka na Hawa Graduates WA mwaka huu so kwa mwakani atapata yake na yeye inatakiwa afanye hvo coz Transcripts na Academic Certificates za Colleges and universities nying hapa kwetu Hutengenezwa nchi za Nje ili kuepuka Forgery na michezo ya namna hyo .Asikukatishe tamaa haina shida original kipo kitamlinda
Ahsante Sana Mkuu.Kwani ni lini kuliwahi kuwa na baba kantuma? Yaani wewe jamaa safari yenyewe ndio unaianza lakini unajifanya unajua sana kiasi cha kuanza kujipa cheo cha usemaji! Hivi ukihojiwa utoe ushahidi kwamba kulikuwa na "baba kantuma" unaweza kuthibitisha madai yako? Sijui ni ulimbukeni wako tu ukizingalia ndio mara yako ya kwanza kujaribu fursa? Punguza mdomo wewe, mbona wenzako wamekaa kimya tu, nina mashaka na uzalendo wako. Hebu tuambie JPM amesema nini kuhusiana na mchakato huo.
AminaKila La Kheri Masela wote Mloomba Nafasi Mungu Baba awafanyie wepesi Mpate .
Kila La Kheri Masela wote Mloomba Nafasi Mungu Baba awafanyie wepesi Mpate .
nenda www.Jkt.GI.tZHayupo .
ingia www.Jkt.go.tz utakuta tangazo la vkosi waliopangiwa watu wmeweka kwa namba na sio majina au nipm namba yako ya mtihani nkuangalizieMwenye link ya majina ya mujibu wa sheria naiomba
Jibu swali hapo chini.
Mkuu mi nawaogopa Sana watu ambao siwajui (Strangers ) so kiufupi Tu Ni mi na wee Tusitaftane Mkuu sikujui.Jibu swali hapo chini.
Kwahyo mnaenda tena j3Ni Mwendo WA kwenda na kurudi Tu.
Mbona kila nikifungua inagoma?
Mkuu mi nawaogopa Sana watu ambao siwajui (Strangers ) so kiufupi Tu Ni mi na wee Tusitaftane Mkuu sikujui.
Usilazimishe Mazoea na Mimi Mkuu .
Fanya yako, Kama Ni kunidukua na kuniwekea magogo wee Weka Tu , Mungu ndiye mtoa Riziki zote .
. Kwa Heri.
kwani siku iz zile fomu za mtaani azipatikan ,, zile unatoa hela unagewa fomu huapitii ngaz za mkoa maana kuna jamaa zangu weng waliingia kwa dizain hyo mwaka jana
naomba mungu ziwepo mtaan me hata kwa laki7 niko tayar kununua maana kule wilayan jina lilikatwa mapemaa
Mkuu, weka akiba ya maneno aisee.. Daah.. Unaongea maneno makali sana, hivi wakikusaka wakikuambia tuambia hao rafiki zako wako wapi utafanyeje, au wakikubananisha utaje hiyo sehem uliyotega itakuwaje... Dah.. Guys tupunguze maneno mengine, kwa ajili ya usalama wetu.me kuna sehemu nimetega jamaa kaniambia nisubili had mwez wa7 niandae na mpunga mrefu tu